ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
24, เมษายน 2024, 10:48:14 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: Thontกล่องแอนดรอย livetv55 star4k hd2live iptvso เซิรฟskynet/500 ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  เครื่องรับระบบ Hi Definition PVR
| | |-+  และแล้วปลายปี 51 ก็วนมาอีกรอบ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: และแล้วปลายปี 51 ก็วนมาอีกรอบ  (อ่าน 5427 ครั้ง)
ONET
บุคคลทั่วไป

« เมื่อ: 04, เมษายน 2010, 09:14:50 pm »

จำได้ไหมเอ่ย ปลายปี 51 โดนกันไประนาว เริ่มต้นปี 53 มาแล้วอีกรอบ ระวังกันมั่งเน่อ เป็นห่วงจังเลย คราวนี้มานไม่เหมือนเดิมนะครับ ระลอกแรกผ่านไป เดี๋ยวระลอกสองจะตามมาครับ ที่เค้าเรียกว่า AFTER SHOCK!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
xstation
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 01:11:31 am »

กลัวอะไรอ่ะครับ แผ่นดินไหวเหรอครับ มี  After Shock ด้วย
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
mashimaro
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 01:47:31 am »

อะไรครับ เจ้าของกระทู้จะบอกอะไรครับ ช่วยอธิบายให้รู้เรื่องหน่อยครับ

ผมอ่านแล้วงง ครับ
ONET
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #3 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 06:18:10 am »

ก็วันที่ 1 ที่ผ่านมา 2 เค้าทำอะไรหล่ะครับ
udomboy
Special Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 07:24:14 am »

เขาทดสอบการส่งสัญญาณแบบเข้า key ทุกช่องกันการดูแบบแชร์ใช่ไหมครับ ผมว่าชาว db ไม่น่าเป็นห่วงเท่าไหร่นะครับ เดี๋ยวก็มีคนคิด software แก้ไขได้ ขนาด astro ที่ว่าเหนียวๆตอนนี้ยังดูได้เกือบครบทุกช่องเลย แต่ถ้าเป็นชาว spilter นี่น่าเป็นห่วงกว่าเยอะเลย มีคนเรียนผูก เดี๋ยวก็มีคนเรียนแก้ สัจธรรม
xstation
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 08:59:25 am »

เขาทดสอบการส่งสัญญาณแบบเข้า key ทุกช่องกันการดูแบบแชร์ใช่ไหมครับ ผมว่าชาว db ไม่น่าเป็นห่วงเท่าไหร่นะครับ เดี๋ยวก็มีคนคิด software แก้ไขได้ ขนาด astro ที่ว่าเหนียวๆตอนนี้ยังดูได้เกือบครบทุกช่องเลย แต่ถ้าเป็นชาว spilter นี่น่าเป็นห่วงกว่าเยอะเลย มีคนเรียนผูก เดี๋ยวก็มีคนเรียนแก้ สัจธรรม

ตอบได้โดนมาก
stone
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 09:49:14 am »

astro แชร์ได้ !!
แล้วมีใครได้เห็นตัวจริงบ้างไหมละ เห็นมีแต่ข่าวลือ !

taiguoren
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 10:57:21 am »

มาเข้าใจความหมายของ งึกๆงักๆดีก็วันนี้นี่เอง
ผ่านมา
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #8 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 11:54:07 am »

แก้ได้อยู่แล้ว ตอนนี้ก็แก้ได้แล้ว แต่เคล็ดลับใครเคล็ดลับมัน ไม่งั้นเดี๋ยวได้แก้บ่อยๆ
udomboy
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 08:15:44 pm »

astro แชร์ได้ครับ อยากเห็นตัวจริงลองสอบถามพวกเทพๆดูและกันนะครับ แต่ที่ผมรู้คือแชร์ได้พวกช่องรายการทั่วๆไป ช่องกีฬาเลื่องชื่อของเขายังแชร์ไม่ได้ 100% ผมก็คนนึงครับที่อยากดู astro แต่พอเจอช่องกีฬาดูได้ไม่เต็มที่เลยล้มพับโครงการไปก่อน
ONET
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #10 เมื่อ: 05, เมษายน 2010, 10:42:17 pm »

การทดสอบพึ่งเริ่มต้น ของเดิมเล่นที่ตัวแม่(ปี51) แต่ครั้งนี้เล่นที่ตัวลูกนะครับ ดูดีๆมีรางวัล แก้นะไม่ยาก แต่การป้องกันซิครับยากกว่าเยอะเลยครับ ซิบอกให้ ดีเหมือนกัน พวกร้อนวิชาจะได้รู้บ้างว่าเป็นอย่างไร ตอนนี้จอมขมังเวทย์เริ่มกบดานแล้วนะครับ รอดูอยู่ว่าจะเกิดอะไรอีก
คนสงขลา
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #11 เมื่อ: 06, เมษายน 2010, 08:47:57 am »

astro แชร์ได้ครับ อยากเห็นตัวจริงลองสอบถามพวกเทพๆดูและกันนะครับ แต่ที่ผมรู้คือแชร์ได้พวกช่องรายการทั่วๆไป ช่องกีฬาเลื่องชื่อของเขายังแชร์ไม่ได้ 100% ผมก็คนนึงครับที่อยากดู astro แต่พอเจอช่องกีฬาดูได้ไม่เต็มที่เลยล้มพับโครงการไปก่อน

ผมไม่ทราบว่าใครเป็นเทพบ้าง แล้วใครเป็นคนตั้งว่าเป็นเทพล่ะ ลองระบุชื่อตัวอย่างมาหน่อยซิครับ  แต่เทพเทือกไม่เอานะครับ จะได้ลองไปสืบเอา
มือใหม่ DB
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #12 เมื่อ: 06, เมษายน 2010, 12:56:43 pm »

ก็ยังคงใช้ได้อยู่นะครับ  เงียบ ๆ ดีกว่ามั้ยครับท่านเจ้าของกระทู้
udomboy
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 07, เมษายน 2010, 07:59:24 am »

คุณ คนสงขลา ครับ ลองถาม sv astro คุณ preelaw ดูและกันนะครับ เห็นเขาบอกรู้จัก ลองใช้แล้วดีไม่ดีมาบอกทีนะครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์