ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
19, เมษายน 2024, 09:09:17 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ทำเนียบช่างติดตั้งจานดาวเทียม ทีวีดิจิตอล
| | |-+  ช่างหนุ่ม ติดตั้งจานดาวเทียมทุกยี่ห้อในเขตกรุงเทพฯและปริมณฑล เพื่อหาเงินรักษาแฟน
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่างหนุ่ม ติดตั้งจานดาวเทียมทุกยี่ห้อในเขตกรุงเทพฯและปริมณฑล เพื่อหาเงินรักษาแฟน  (อ่าน 47513 ครั้ง)
manitpl
Newbie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 04, มกราคม 2011, 08:48:58 am »

ผมต้องการติดตั้งจานดาวเทียมของ DTV ขนาดจาน 75 ซม. ครับ ไม่ทราบว่ารับติดตั้งหรือเปล่าครับ ผมอยู่หมู่บ้าน  พฤกษ์ลดาปิ่นเกล้า-สายห้าครับ เห็นคนที่รักภรรยาขนาดนี้ก็อยากอุดหนุนครับ ขอบคุณครับ
มนิต
เรียน  คุณมนิต...หนุ่มดาวเทียมยินดีให้บริการค่ะ..ขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติมค่ะ  Panuwat2511@hotmail.com

ตกลงมาติดไห้ผมวันที่ 31 ธันวาคม น่ะครับ ขอบคุณครับ
มนิต 0865396744
c0nfirm ค่ะ..สำหรับเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งค่ะ และวันที่ 30 ธันวาคม จะโทรเพื่อยืนยัน และสอบถามเส้นทางค่ะ

ติดเรียบร้อยแล้วครับ ขอไห้คุณชลหายเร็วๆน่ะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หนุ่มดาวเทียม
Special Member
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 04, มกราคม 2011, 08:33:43 pm »

ขอบคุณมากค่ะ คุณมนิต..น้ำอร่อยชื่นใจจังค่ะ คุณหนุ่มฝากบอก...
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 27, มีนาคม 2011, 10:43:19 pm »

http://www.boransat.net/board/index.php?topic=25115.0

ขอบคุณมากครับสำหรับคำชมในการบริการ หนุ่มดาวเทียมยินดีและเต็มใจให้บริการครับ
Just_Boran
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #23 เมื่อ: 28, มีนาคม 2011, 07:39:32 pm »

สอบถามไปทางอีเมล์ ช่วยตอบด้วยนะครับ

บุณยฤทธิ์
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 28, มีนาคม 2011, 09:01:50 pm »

สอบถามไปทางอีเมล์ ช่วยตอบด้วยนะครับ

บุณยฤทธิ์
ตอบ mail แล้วค่ะ หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติม mail มาได้ค่ะ ยินดีให้บริการค่ะ และขอบคุณในความสนใจในบริการของหนุ่มดาวเทียมค่ะ

ชล & หนุ่มดาวเทียม
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 03, มกราคม 2012, 08:40:17 am »

ตอนนี้โฆษณาหนุ่มดาวเทียม ได้ทำ website เป็นของตัวเองแล้วครับ เข้าชมได้ที่ www.numdaotiem.com ได้ครับ ขอบคุณผู้มีอุปการะคุณทุกท่านครับที่ให้ความสนใจในบริการของหนุ่มดาวเทียม และกรุณาแนะนำลูกค้าต่อๆให้ครับ
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2012, 11:01:00 am »

อีกหนึ่งของความภาคภูมิใจ http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/1605180-รับติดตั้งจานดาวเทียม-เพื่อหาเงินรักษาแฟนป่วยเป็นมะเร็ง
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 27, เมษายน 2012, 04:54:12 pm »

หนุ่มดาวเทียมยังให้บริการเกี่ยวกับจานดาวเทียมอยู่ครับ เนื่องจากมีผู้สนใจหลายๆท่านโทรมาสอบถามว่าหนุ่มดาวเทียมยังให้บริการติดตั้งจานดาวเทียมหรือไม่ เพราะไม่ได้ update ข้อมูลนานแล้ว จึงขอมายืนยันครับ
theoldman
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 09:33:52 am »

เพิ่งใช้บริการของช่างหนุ่มเมื่อวันที่ 20 พค.55 ที่ผ่านมาครับ อัธยาศัยดีมาก งานเรียบร้อย ราคาน่ารักมากๆ ขอบคุณครับ
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2012, 11:24:01 am »

เพิ่งใช้บริการของช่างหนุ่มเมื่อวันที่ 20 พค.55 ที่ผ่านมาครับ อัธยาศัยดีมาก งานเรียบร้อย ราคาน่ารักมากๆ ขอบคุณครับ
ขอบคุณมากค่ะ นับเป็นกำลังใจที่ดีมากค่ะ สำหรับหนุ่มดาวเทียม
lsumrit
Newbie
*

« ตอบ #30 เมื่อ: 02, กรกฎาคม 2012, 10:09:56 am »

เรียนคุณ ชล คุณหนุ่ม
 มาขอบคุณ ผลงานติดตั้งเมื่อวานครับ งานเรียบร้อยดีครับ คุณหนุ่ม พร้อมพี่อีกคน น่าจะชื่อ คุณต้น อัธยาศัยดีครับ ใจเย็น เก็บงานเรียบร้อย แถมเคเบิลไทร์ไว้อีก ครึ่งถุงด้วย ทั้ง 6B และ 3S ภาพชัด ทั้ง 2 ดวงครับครบ ทุก TP ไม่เห็นจะไม่รู้ ว่าทำ ดูโอ ครับ
ฝากบอกคุณหนุ่มด้วยครับ ช่อง ZJTV (3825V6780) ช่องที่อ่อนสุด ของ 6ฺB ถ้าใช้ TOPTEN ดูได้ครับ เครื่องรับตัวอื่นจะดูไม่ได้ 
เดี๋ยวจะไปบอกบ้านตรงข้ามให้รีบติดครับ สงสัยจะเอาเหมือนกัน เมื่อวานก็ขอเข้ามาดูในบ้านผม เดี๋ยวจะช่วยยุให้ ถ้าได้มาอย่าลืม ขาต่อจาน ไทยคมมาให้ผมด้วยนะครับ
*

« ตอบ #31 เมื่อ: 02, กรกฎาคม 2012, 02:29:47 pm »

เรียนคุณ ชล คุณหนุ่ม
 มาขอบคุณ ผลงานติดตั้งเมื่อวานครับ งานเรียบร้อยดีครับ คุณหนุ่ม พร้อมพี่อีกคน น่าจะชื่อ คุณต้น อัธยาศัยดีครับ ใจเย็น เก็บงานเรียบร้อย แถมเคเบิลไทร์ไว้อีก ครึ่งถุงด้วย ทั้ง 6B และ 3S ภาพชัด ทั้ง 2 ดวงครับครบ ทุก TP ไม่เห็นจะไม่รู้ ว่าทำ ดูโอ ครับ
ฝากบอกคุณหนุ่มด้วยครับ ช่อง ZJTV (3825V6780) ช่องที่อ่อนสุด ของ 6ฺB ถ้าใช้ TOPTEN ดูได้ครับ เครื่องรับตัวอื่นจะดูไม่ได้ 
เดี๋ยวจะไปบอกบ้านตรงข้ามให้รีบติดครับ สงสัยจะเอาเหมือนกัน เมื่อวานก็ขอเข้ามาดูในบ้านผม เดี๋ยวจะช่วยยุให้ ถ้าได้มาอย่าลืม ขาต่อจาน ไทยคมมาให้ผมด้วยนะครับ
ขอบคุณมากค่ะ สำหรับการใช้บริการของหนุ่มดาวเทียม และขอบคุณสำหรับคำชมค่ะ
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2012, 06:49:08 am »

หนุ่มดาวเทียมยินดีให้บริการ สอบถามรายละเอียดได้ที่ ชล หรือ หนุ่ม 0818466259 (AIS) , 0863363148 (TRUE)
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 04, มกราคม 2013, 09:08:24 am »

หนุ่มดาวเทียมยินดีให้บริการในเขตกรุงเทพและปริมณฑล สนใจในบริการของหนุ่มดาวเทียมสอบถามได้ค่ะ
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 20, กุมภาพันธ์ 2013, 05:37:20 pm »

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับการใช้บริการของหนุ่มดาวเทียม วันนี้ได้เข้าไปให้บริการลูกค้าที่รู้จักหนุ่มดาวเทียมจากบอร์ดโบราณ ขอบคุณบอร์ดโบราณที่มีพื้นที่สำหรับช่างค่ะ
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2013, 08:01:13 am »

ติดจานที่นครอินทร์ครับ เป็นบ้านใหม่ยังไม่ได้อยู่เลย
ทำงานได้ดีรวดเร็ว คล่องตัวดีในการทำงานบนฝ้าเพดานชั้นสอง
แก้ปัญหาหน้างานได้เร็ว ติดมายังไม่ได้ลองเลย ถ้าลองแล้วดีไม่ดี
จะมาแจ้งให้ทราบอีกที ถ้าไม่ลืม
ปล.ขอให้คุณชลหายไว ๆ สุขภาพจิตและสุขภาพกายดี

อีกหนึ่งความภาคภูมิใจที่ได้รับจากลูกค้าของร้านหนุ่มดาวเทียม จากหน้าเว็ปบอร์ดของ www.numdaotiem.com
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 15, กรกฎาคม 2013, 03:15:13 pm »

หนุ่มดาวเทียมยินดีให้บริการค่ะ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ค่ะ ที่ 0818466259 , 0863363148 หรือ E mail : Panuwat2511@hotmail.com
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 09, สิงหาคม 2013, 12:01:48 pm »

อีกหนึ่งของความภาคภูมิใจที่ได้รับจากลูกค้า ที่ไปให้บริการ
ขอบคุณมากค่ะ คุณปอ อ่อนนุช

ติดตั้งเรียบร้อยครับ
1. นัด บ่ายโมง มาตรงเวลาครับ
2. คุณภาพการติดตั้ง พอใจครับ
3. ผมติดตั้งในคอนโด ใช้เวลา 1 ชั่วโมง เร็วดีครับ
4. สายลากยาว ไม่เอาตังครับ
5. ราคาติดตั้ง มาตรฐาน
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 11, ตุลาคม 2013, 09:45:27 am »

หนุ่มดาวเทียมยินดีให้บริการครับ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ
*

« ตอบ #39 เมื่อ: 20, ธันวาคม 2013, 12:08:03 pm »

ขอบคุณข้อความนี้ ที่คุณลูกค้าท่านหนึ่งโพสต์ไว้เมื่อ 16 ก.พ.56 เป็นกำลังใจให้กับหนุ่มดาวเทียมและทีมงานเป็นอย่างมากในการทำงานต่อไป

" ขอชื่นชมความซื่อสัตย์ ของผู้ให้บริการ

เรื่องเริ่มมาจากจุดรับชมดาวเทียมบางจุดภายในบ้านสัญญาณแกว่งผมจึงรบกวนให้ช่างเข้ามาตรวจสอบ เมื่อตรวจสอบแล้วพบว่าต้องเปลี่ยนอุปกรณ์ในบางจุดซึ่งค่าใช้จ่ายทั้งหมดรวมค่าแรงคือ 900 บาท

ในตอนค่ำๆวันเดียวกันผมได้รับ PM จากทางทีมงานของช่างหนุ่มตามข้อความที่ยกมาด้านล่าง

"ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงค่ะที่หนุ่มดาวเทียมเข้าไปให้บริการในวันนี้แล้วคิดค่าบริการและค่าอุปกรณ์ ชลค้นหาประวัติที่เข้าไปติดตั้งไม่เจอ ค้นจากเบอร์โทร ตอนที่คุณติดต่อตอนแรกไม่ใช่เบอร์นี้ .........แต่เบอร์ที่บันทึกไว้คือ....... และช่างหนุ่มสอบถามจากคุณเมื่อวานนี้ ได้รับแจ้งจากคุณว่าติดตั้งไปเมื่อเดือน พ.ย.54 จึงคิดว่าหมดประกันแล้ว จึงเรียกค่าบริการจากคุณ เมื่อช่างหนุ่มกลับมาถึงบ้าน บอกว่าบ้านนี้คุ้นๆ เหมือนเพิ่งไปให้บริการ ชลจึงเช็คอีกครั้ง ดูจาก list ที่อยู่ค่ะ ปรากฏว่าหนุ่มดาวเทียมเพิ่งไปให้บริการเมื่อวันที่ 21/9/2555 ที่ผ่านมา ดังนั้นอุปกรณ์และการบริการยังอยู่ในประกันค่ะ หนุ่มดาวเทียมใคร่จะขอคืนเงินที่เก็บจากคุณในวันนี้ จำนวน 900 บาทค่ะ"

จึงขอชื่นชมความซื่อสัตย์ ของผู้ให้บริการและนำมาโพสให้เป็นเครดิตครับ "

(เนื่องจากไม่ทราบว่าลิงค์ web อื่นได้หรือไม่ จึงขอยกเฉพาะข้อความมา) หนุ่มดาวเทียมยินดีให้บริการ เน้นงานคุณภาพ และความจริงใจในการบริการ
หน้า: 1 [2] 3 ขึ้นบน พิมพ์