dvb

:: ค้นหาคำในบอร์ด / ตารางรายการดาวเทียม /ช่างติดตั้งจานดาวเทียมทั่วประเทศ / Facebookโบราณ ::

เสาเหล็กสูง 2 เมตร แพงไหมครับจะเอามาติดจาน 75 cm

<< < (3/3)

ดาวดวงใหม่ของวงโคจร:
อ้างจาก: poowut ที่ 25, กรกฎาคม  2012, 12:46:39 pm

คุณ Jen นี้จะบ่ายโมงแล้วนะครับ ป้าร้านก๋วยเดี๋ยวน่ะเค้ารออยู่ เหล็กหลังบ้านกับจาน 8 ฟุต ก็ถามหาแล้วน่ะ...ท่าน...

จานออฟเซ็ท ๑.๘ ยังอยู่มั๊ยครับ ลองเอามารับแอสดตรยังครับ ที่ ชม. รับได้มั๊ย หรือว่าจะต้องใช้ขนาด ๔.๒ ม. แบบคุณแจง

owen007:
ขอบคุณทุกท่านครับ

ตอนนี้หาได้แล้ว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ติด Banner ด้านล่างติดต่อ boransat@gmail.com
กระทู้ ความคิดเห็น บทความ ข้อความใด ๆที่ได้อ่านในบอรดนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน และตีพิมพ์แบบอัตโนมัติ ผู้ดูแล ไม่จำเป็นต้องเห็นด้วยและ ไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆ ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรองด้วยตัวเอง และถ้าพบเห็นข้อความใดๆ ที่ขัดต่อกฎหมาย ศิลธรรม กรุณาแจ้งมาที่ boransat@gmail.com เพื่อที่ทีมงานจะได้ดำเนินการต่อไป