ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
26, เมษายน 2024, 07:05:51 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขาย สินค้าทั่วไปมือสอง
| | |-+  ขายรถมอเตอร์ไซค์มือสองสภาพดีพร้อมใช้งาน
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายรถมอเตอร์ไซค์มือสองสภาพดีพร้อมใช้งาน  (อ่าน 18394 ครั้ง)
jay
Special Member
*

« เมื่อ: 22, ตุลาคม 2012, 11:04:38 pm »

จริงๆผมขายมานานแล้วครับแต่ไม่เคย มาลงขายในเว็ปนี้ รถทุกคันที่นำมาขายผ่านการตรวจสภาพจากช่างศูนย์โดยตรง ซื้อแล้วใช้งานได้เลย ราคาอาจถูกแพงขึ้นอยู่กับอะไหล่ชำรุดที่ผมเปลี่ยนออกครับ
คุณสามารถเข้าชมสินค้าได้จากที่นี่
http://www.truck2hand.com/index.php?module=InnoForum&func=list&ctrl=my_topics&user_id=26604
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jay
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 27, ตุลาคม 2012, 08:31:30 pm »

เวฟ 100 สภาพเดิมๆเครื่องเดิม ไม่เคยแต่ง รถผู้หญิงใช้ขับไปซื้อกับข้าว สียังสด ไม่เคย ล้มหรือ ชน เครื่องดี ล้างคาร์บู

เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง น้ำมันดิสเบรค ผ้าเบรค เช็คให้หมดแล้ว ซื้อไปพร้อมใช้ได้เลย ไม่ต้องไปซ่อมอีก

เจ้าของเดิมเป็นหญิง อายุ45ปี ไมล์ขึ้น 22000 กม ทะเบียนขาด1เดือน ชุดโอนมีให้2ชุด บัตรประชาชนไม่ขาด

สงสัยสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ บริการจัดส่งโดยไปรษณีย์ไทย ค่าส่งผู้ซื้อจ่าย คิดตามจริงครับ

ราคาขาย 20900 บ. คันนี้ ใครซื้อไปใช้ไม่ผิดหวัง ประหยัดสุดๆผมขับไปจ่ายตลาดทุกวัน

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jay
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 27, ตุลาคม 2012, 08:39:48 pm »

อีกคัน โซนิค สภาพเดิมๆ เครื่องเดิม ผ่านการเช็คสภาพจากศูนย์ฮอนด้าปราจีนแล้ว  รถโอนเป็นชื่อผมแล้ว ภาษี พรบ ครบ
ไม่ขาด วิ่งทางไกลสบายๆ เครื่องเงียบมากๆ เอกสารและชุดโอนครบ ตอนนี้ผมโอนมาเป็นชื่อผมแล้ว ทะเบียนปราจีน
คันนี้ราคา 22000 บ.(ขายเท่าทุน) ซื้อแล้วขี่กลับบ้านได้เลยครับ

jay
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 27, ตุลาคม 2012, 08:58:04 pm »

อีกสักคัน คันนี้ราคา 19900บ. สภาพเดิมๆทุกอย่าง ทะเบียนขาด แต่โอนได้ เอกสารครบพร้อมชุดโอนลอย
รถทุกคันบริการส่งไปรษณีย์ไทย ค่าส่งประมาณ1500-1800 บ. ขึ้นอยู่กับระยะทางครับ ค่าส่งคิดตามจริง ไม่บวกเพิ่ม
รถทุกคันสภาพดีพร้อมใช้ อะไหล่ตัวไหนที่เสียผมจะเปลี่ยนออกและใส่ของใหม่แทน เน้นเบิกอะไหล่ศูนย์จะได้ของแท้

คันสุดท้าย สีฟ้า ตัวแรงประจำร้าน แต่งไปเยอะ ของแต่งแพงๆ เพียบ เครื่องทำลูกCBR วัยรุ่นชอบแวะมาถ่ายรูป
ราคาขายอยู่ที่ 37000บ. แต่จะลดให้พิเศษ สำหรับสมาชิกบอร์ดโบราณ เหลือ36000บ. เอกสารและชุดโอนครบ
ภาษีขาด3เดือนครับ
ปล.ถ้าขายได้ รายได้ส่วนหนึ่งจะบริจาคเพื่อสนับสนุนเว็ปบอร์ดครับ สนใจคันไหนโทรสอบถามได้เลย 0879977166 12call
0876156594 dtac 0838472090 true คนขายคุยง่ายครับ บริการประทับใจ
tayang
Support Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 29, ตุลาคม 2012, 04:15:58 am »

ใครอยากสนับสนุนบอร์ดด้วยวิธีนี้ก็ได้ครับ ได้มอเตอร์ไซค์ไปใช้ด้วย..

jay
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 29, ตุลาคม 2012, 02:45:25 pm »

ใครอยากสนับสนุนบอร์ดด้วยวิธีนี้ก็ได้ครับ ได้มอเตอร์ไซค์ไปใช้ด้วย..
ขอบคุณครับ ถ้าลูกค้าบอกผมว่าดูจากเว็ปบอร์ดโบราณ ผมจะนำกำไรบางส่วนมาช่วยสนับสนุนเว็ป ตามกำลังครับ
ผมเน้นขายคุณภาพมากกว่าเน้นกำไรครับ บางท่านไม่เชื่อว่าผมขาย1คันได้กำไรไม่ถึง1500 แต่ที่ทำเพราะว่าใจรัก
อีกอย่างตอนนี้อะไรที่ขายพอได้กำไรเล็กๆน้อยๆก็เอาหมด ดีกว่าไปขายสิ่งเสพติดหรือสินค้าผิดกฏหมาย ได้กำไรมากแต่ไม่มีโอกาสได้ใช้เงินครับ ใครคิดแบบผมได้สบาย เอาแค่พออยู่พอกินครับ
jay
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2012, 02:50:21 pm »

อีกสักคัน HONDA DASH สภาพเดิมๆเครื่องดียังไม่เคยถอดซ่อม เหมาะเอาไปทำวิบาก หรือ ใช้งานทั่วไป
มีเล่มทะเบียนขาด10ปี ไม่มีชุดโอน ขายตามสภาพครับ 7000บ. รุ่นนี้เด็กแว้นชอบ มีมากี่คันก็ไม่เหลือ

jay
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 06, พฤศจิกายน 2012, 05:02:04 pm »

อีกสักคัน HONDA DASH สภาพเดิมๆเครื่องดียังไม่เคยถอดซ่อม เหมาะเอาไปทำวิบาก หรือ ใช้งานทั่วไป
มีเล่มทะเบียนขาด10ปี ไม่มีชุดโอน ขายตามสภาพครับ 7000บ. รุ่นนี้เด็กแว้นชอบ มีมากี่คันก็ไม่เหลือ

[/quote
คันนี้ขายให้ลูกค้าที่นครศรีธรรมราช แล้วครับ จัดส่งทางไปรษณีย์ไทย (ลูกค้าดูจากเว็ป http://www.dealfish.co.th/product-1114832/ขายแล้วครับ-ฮอนด้าแดชเดิมๆ-c68l35.html )
jay
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07, พฤศจิกายน 2012, 11:32:48 am »

ฝากไว้สักนิดสำหรับผู้ที่จัดส่งสินค้าใหญ่ๆให้ลูกค้า โปรดตรวจสอบราคาค่าส่งก่อนนะครับ
ผมเกือบขาดทุน เพราะวันนี้ไปส่งรถให้ลูกค้า เคยส่งประมาณ 1500 แต่มาวันนี้ 2400 เกือบขาดทุนแล้วเรา

jay
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 14, พฤศจิกายน 2012, 08:13:34 am »

เวฟ 100 สภาพเดิมๆเครื่องเดิม ไม่เคยแต่ง รถผู้หญิงใช้ขับไปซื้อกับข้าว สียังสด ไม่เคย ล้มหรือ ชน เครื่องดี ล้างคาร์บู

เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง น้ำมันดิสเบรค ผ้าเบรค เช็คให้หมดแล้ว ซื้อไปพร้อมใช้ได้เลย ไม่ต้องไปซ่อมอีก

เจ้าของเดิมเป็นหญิง อายุ45ปี ไมล์ขึ้น 22000 กม ทะเบียนขาด1เดือน ชุดโอนมีให้2ชุด บัตรประชาชนไม่ขาด

สงสัยสอบถามเพิ่มเติมได้ครับ บริการจัดส่งโดยไปรษณีย์ไทย ค่าส่งผู้ซื้อจ่าย คิดตามจริงครับ

ราคาขาย 20900 บ. คันนี้ ใครซื้อไปใช้ไม่ผิดหวัง ประหยัดสุดๆผมขับไปจ่ายตลาดทุกวัน

เวฟ100คันนี้ขายแล้วครับ ลูกค้าใน จ. ปราจีนผ่านหน้าร้านแล้วแวะดู ถูกใจซื้อเลย บอกดูมาหลายร้านแล้ว สภาพไม่ดีเครื่องหลวม ราคาก็แพงพอๆกับรถใหม่ คันที่ผมขายเขาบอกว่าดีที่สุดเท่าที่ดูมาหลายร้าน สงสัยจะต้องเปลี่ยนอาชีพมาขายรถดีกว่า
jay
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 17, พฤศจิกายน 2012, 10:39:23 am »

อัพ ล่าสุด เหลือ โซนิคสีแดงเดิมๆ สีน้ำเงินเดิมๆ  สีฟ้า(รถแต่ง) YL2เดิมๆ(ไม่มีเล่ม) แดชแต่งแว้น(ลูกสูบติดต้องทำใหม่)สนใจก็โทรสอบถามกันได้
jay
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 20, พฤศจิกายน 2012, 07:59:23 pm »

น้องใหม่เข้ามาอีกคัน ปรับสภาพแล้ว โซนิคปี 48สตาร์ทมือ ปรับสภาพใหม่ทะเบียน พรบ ไม่ขาด เอกสารพร้อมโอน เครื่องลูกเดิมไซร์100 แคมป์แต่ง กระเดื่อง วาวล์ โซราวลื้น เปลี่ยนของใหม่ สเตอร์หลังใหม่
วงล้อหน้าหลังและยางหลังเปลี่ยนใหม่ ตรวจเช็คเรียบร้อยพร้อมใช้งาน ราคา26900บ. ชุดสีพอใช้ตามที่เห็นในรูป

jay
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 01, ธันวาคม 2012, 09:17:47 am »

น้องใหม่เข้ามาล่าสุดปรับสภาพพร้อมจำหน่าย เครื่องเดิมๆเงียบๆเปลี่ยนอะไหล่ที่ชำรุดออกเยอะ
สนใจก็สอบถามกันได้

jay
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 25, มกราคม 2013, 08:21:01 am »

มีน้องใหม่ขาวๆเนียนๆเข้ามาอีก4คัน ดรีมคุรุสภาสีขาว เครื่องดีมีทะเบียน แต่ระบบไฟต้องเช็คใหม่ครับ
เปิดอยู่ที่ 15500บ. ไม่รวมค่าส่ง

ดูรูปเพิ่มเติมได้ที่ http://www.dealfish.co.th/product-1517332/
jay
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 25, มกราคม 2013, 08:10:17 pm »

ล่าสุดดรีมคุรุขายไปแล้ว2คันเหลือเพียง2คันเท่านั้นครับ แต่ถ้าหมดแล้วจะมีเข้ามาเรื่อยๆ ต้องการสีอื่นๆสั่งได้ครับ
ต้องการแบบไหนผมจัดหาให้ได้ แต่ท่านต้องโอนเงินมัดจำก่อน ถ้าสั่งปากปล่าวจะไม่เอามาให้ครับ เพราะสั่งแล้วไม่มาเอารถมันจะตกค้างอยู่หลายเดือนกว่าจะขายได้
jay
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 09, กุมภาพันธ์ 2013, 10:25:41 pm »

ล่าสุดดรีมคุรุขายไปแล้ว2คันเหลือเพียง2คันเท่านั้นครับ แต่ถ้าหมดแล้วจะมีเข้ามาเรื่อยๆ ต้องการสีอื่นๆสั่งได้ครับ
ต้องการแบบไหนผมจัดหาให้ได้ แต่ท่านต้องโอนเงินมัดจำก่อน ถ้าสั่งปากปล่าวจะไม่เอามาให้ครับ เพราะสั่งแล้วไม่มาเอารถมันจะตกค้างอยู่หลายเดือนกว่าจะขายได้
ล่าสุด ดรีมคุรุสภาสีขาวขายอกไปแล้ววันนี้1คันเหลือคันสุดท้ายแล้วครับ
jay
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 16, กุมภาพันธ์ 2013, 10:07:22 am »

ดรีมคุรุสภา ล่าสุดขายออกไปหมดแล้วนะครับ จะมีรถอีกประมาณต้นเดือนมีนา
jay
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 02, มิถุนายน 2013, 10:18:39 pm »

ตอนนี้มีดรีมคุรุสภาสีขาวเดิมๆ เตรื่องดีตัวถังไม่ผุ เล่มทะเบียนและชุดโอนครบ และโซนิคตัวเก่าอีก2คันครับ
1.ดรีมสีขาวทะเบียนชุดโอนทุกคัน มี4คัน คันละ16,500บ.
2.โซนิคตัวเก่าเดิมๆแต่ฟิตเครื่องใหม่ มี2คัน ทะเบียนชุดโอนครบ ราคาคันละ22,000บ.
3.โซนิคสภาพแต่งแล้วตัวใหม่ มี1คัน ทะเบียนชุดโอนครบ ราคา38,000บ.
สนใจโทรสอบถามได้ครับ 087-9977166 ช่างเจี๊ยบ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์