ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
25, เมษายน 2024, 08:41:03 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขายอุปกรณ์เครื่องรับและจานดาวเทียมมือสอง
| | |-+  อยากทราบว่าแท้จริงแล้วมันคือ500sหรือรุ่นไหนครับ(ถ้าจะขายได้ซักเท่าไหร่ครับ?)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าแท้จริงแล้วมันคือ500sหรือรุ่นไหนครับ(ถ้าจะขายได้ซักเท่าไหร่ครับ?)  (อ่าน 4875 ครั้ง)
sayan
Special Member
*

« เมื่อ: 24, กุมภาพันธ์ 2013, 03:31:01 pm »

ยังใช้งานได้ดีครับ ปัจจุบันไม่ได้ใช้แล้ว (ปัจจุบันใช้แอนดรอยด์iptvกับsky box M3ครับ)ขอรบกวนท่านสมาชิก ว่าแท้จริงแล้วมันคือ500sหรือรุ่นไหนครับ และเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ครับ (ถ้าขาย จะขายได้ซักเท่าไหร่ครับ?)หรือท่านไหนสนใจติดต่อได้เลยครับ!!  หรือเมล์ khonnakhorn@gmail.com....ขอบคุณมากๆครับ

กล่อง DM 500-s

หน้าเครื่อง DM600 PVR

พลิกดูด้านใต้เครื่อง made in japan

ส่องผ่านฝาหลังดูข้างในเครื่อง made in japan

ด้านหลัง (เครื่องไม่เคยซ่อม ไม่เคยแกะครับ)

รีโมทสภาพเก่าไปนิดแต่ยังใช้งานได้ปกติดีครับ

สาย SCART อย่างดีภาพคมชัดมาก

หม้อแปลงอแดปเตอร์ของแท้ 3A

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

XopalX
Full Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 24, กุมภาพันธ์ 2013, 03:50:02 pm »

500s...B...2Layer เคส 600pvr...ครับ...รวม สาย...พร้อมส่ง...น่าจะนะครับ ไม่เกิน 850 คงออกง่าย...
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
sayan
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 24, กุมภาพันธ์ 2013, 03:55:18 pm »

ขอขอบคุณมากๆครับ

niruk
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2013, 09:07:50 pm »

ตัวเครื่องไม่เท่าไหร่ แต่สายกับอแดปเตอร์น่าสนใจมากครับ
สายคอมโพแนนท์ เส้นนี้คุณภาพค่อนข้างดี ซื้อใหม่ไม่ต่ำกว่า 350 บาท
อแดปเตอร์ ก็ไม่เบา จ่ายไฟที่ 3 Am สะด้วย แพงอีกเช่นกัน

สรุปให้ว่าชุดนี้หน้าตาไม่ดี(รีโมท) แต่ส่วนอื่นอย่างหล่อ 
sayan
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 25, กุมภาพันธ์ 2013, 10:26:46 pm »

ตัวเครื่องไม่เท่าไหร่ แต่สายกับอแดปเตอร์น่าสนใจมากครับ
สายคอมโพแนนท์ เส้นนี้คุณภาพค่อนข้างดี ซื้อใหม่ไม่ต่ำกว่า 350 บาท
อแดปเตอร์ ก็ไม่เบา จ่ายไฟที่ 3 Am สะด้วย แพงอีกเช่นกัน

สรุปให้ว่าชุดนี้หน้าตาไม่ดี(รีโมท) แต่ส่วนอื่นอย่างหล่อ 
ขอบคุณมากครับที่แวะมาเยี่ยมเยียน และให้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ!! ....... เดี๋ยวพรุ่งนี้จะตั้งราคาขาย เผื่อมีท่านไหนสนใจนำไปใช้งานครับ

sayan
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 26, กุมภาพันธ์ 2013, 10:28:52 pm »

แปดร้อยบาทพร้อมส่งครับ.......ขอบคุณครับ

npd_ch
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 26, กุมภาพันธ์ 2013, 11:18:35 pm »

ผมรับมาดูแลครับ nipon96@chaiyo.com เดี๋ยวผมเมล์ไปหาครับ
sayan
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 26, กุมภาพันธ์ 2013, 11:31:31 pm »

ขอบคุณครับ

npd_ch
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 26, กุมภาพันธ์ 2013, 11:39:40 pm »

ผมแจ้งที่อยู่ไปทั้ง khonnakhorn@gmail.com และsayansanya@hotmail.com นะครับ
sayan
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 27, กุมภาพันธ์ 2013, 11:00:34 am »

ผมแจ้งที่อยู่ไปทั้ง khonnakhorn@gmail.com และsayansanya@hotmail.com นะครับ
โทษทีครับต้องรีบไปทำงานแต่เช้า เข้ามาดูช้าไปนิดนึง ผมแจ้งรายละเอียดไปทางเมล์พี่แล้วนะครับ.....ขอบคุณครับ

sayan
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 27, กุมภาพันธ์ 2013, 11:52:16 am »

ผมรับมาดูแลครับ nipon96@chaiyo.com เดี๋ยวผมเมล์ไปหาครับ
ผมเช็คเมล์ช้าไปนิด เพราะเมื่อคืนรีบเข้านอนและต้องตื่นแต่เช้ารีบไปทำงาน ...พี่เค้าแจ้งมายกเลิกการซื้อแล้วครับ จึงมาแจ้งขายต่อครับ  แปดร้อยบาทพร้อมส่งครับ.......ขอบคุณครับ

sayan
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2013, 08:29:55 pm »

มาขายต่อครับ  แปดร้อยบาทพร้อมส่งครับ.......ขอบคุณครับ

Bhoon
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 01, มีนาคม 2013, 06:26:28 am »

มาขายต่อครับ  แปดร้อยบาทพร้อมส่งครับ.......ขอบคุณครับ

สนใจครับ  mail ไปแล้วครับ

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์