ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
28, มีนาคม 2024, 10:54:46 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: HDCableมีชื่อเสียงมายาวนาน ไม่ทิ้งลูกค้า ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขายอุปกรณ์เครื่องรับและจานดาวเทียมมือสอง
| | |-+  IPTV E2 มือ2 ครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: IPTV E2 มือ2 ครับ  (อ่าน 3431 ครั้ง)
aepang
Special Member
*

« เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2013, 04:36:36 am »

ซื้อมาจากแบนเนอร์ในบอร์ดโบราณ
CLOUD-IBOX สภาพใหม่95% รุ่นนี้มีพัดลมติดซิ๊ง ระบายความร้อนได้ดี กว่ารุ่นปัจจุบันที่ไม่มีพัดลม

อุปกรครบยกกล่อง เครื่อง รีโมท อะแด๊ปเตอร์ hdmi  ประกันเครื่องเหลือประมาณ3เดือน
ระบบจานประชาคมอาเซี่ยน  และ iptvดูได้ถึงมีนาคม หมดแล้วรายเดือนอยู่200-250บาท  เจ้านี้ระบบนิ่งครับ เปลี่ยนช่องไว ภาพคมชัด

ซื้อมา5200 ขาย2990 รวมส่งครับ รับสินค้ากับมือได้ที่ปากน้ำ

089-สามหกหก-37สองสอง ติดต่อได้หลังเที่ยงครับ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Mr.Dsat
Sr. Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2013, 10:04:25 am »

เครื่องตัวนี้ เขาแถมดูฟรี แชร์ กาด dtv k+ vtc astro ด้วยแถม พี่ใหญ่เป็นแบบ โนเน็ต ถึงเน็ตตัดก็ดูได้ด้วย
ได้ข่าวเดือน มีนาคม จะอับ มีแถม vod ฟรี กับหนัง ผู้ใหญ่ ด้วย
แจ๋ม มากๆๆๆ ครับ ใครสนใจ ดู iptv  จัดด่วนเลยครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jarasak
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2013, 04:16:15 pm »

ช่องเหมือนกับเอา 800Hd ไปทำน้อยไปนิด
aepang
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2013, 05:05:06 pm »

เครื่องตัวนี้ เขาแถมดูฟรี แชร์ กาด dtv k+ vtc astro ด้วยแถม พี่ใหญ่เป็นแบบ โนเน็ต ถึงเน็ตตัดก็ดูได้ด้วย
ได้ข่าวเดือน มีนาคม จะอับ มีแถม vod ฟรี กับหนัง ผู้ใหญ่ ด้วย
แจ๋ม มากๆๆๆ ครับ ใครสนใจ ดู iptv  จัดด่วนเลยครับ

ขอบคุณครับ

ช่องเหมือนกับเอา 800Hd ไปทำน้อยไปนิด

ระบบเจ้านี้เขาเน้น รายละเอียดความชัดสูง และความนิ่งครับเปลี่ยนช่องไว และอัพเตดช่องเพิ่มตลอดครับ
บางเจ้ามีช่องเยอะแต่เป็นช่องฟรีดาวเทียมเข้ามา และรายละเอียดภาพต่ำเพื่อที่จะได้ส่งช่องเยอะ เปลี่ยนช่องช้า 

พวกช่องฟรีที่มีในดาวเทียมเขาไม่เอามาลงครับ เพราะเขาแถมประชาคมอาเซี่ยน ให้แล้ว

เจ้านี้เขาคิดค่าแรกเข้าเอา800hdเข้าระบบiptvอยู่1500 ครับ

aepang
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2013, 10:56:30 pm »

ขายแล้วครับ ขอบคุณบอร์ดโบราณ ครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์