ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
20, เมษายน 2024, 08:54:54 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขายอุปกรณ์เครื่องรับและจานดาวเทียมมือสอง
| | |-+  ปล่อย Real Iptv 16bit จากร้านคุณไมค์ Mike Shop ครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปล่อย Real Iptv 16bit จากร้านคุณไมค์ Mike Shop ครับ  (อ่าน 7360 ครั้ง)
sayan
Special Member
*

« เมื่อ: 15, มีนาคม 2013, 10:11:30 pm »

Iptv 16bit  จากร้านคุณไมค์ Mike Shop ครับ!!  ขอปล่อยยกกล่อง 3,000 บาทพร้อมส่งemsครับ ผมซื้อเมื่อปลายเดือนธันวา55ครับ+ประกัน 6 เดือน ตอนนี้จ่ายรายเดือนแล้วดูได้ถึงปลายเดือนมีนานี้ครับ  สภาพดีมากเหมือนใหม่อุปกรณ์ครบทุกอย่าง ใช้งานดีมากสมคำร่ำลือครับ ที่ผมปล่อยก็เพื่ออยากจะลองรุ่นใหม่อื่นๆดูบ้างครับ
    (ท่านใดสนใจ ผมจะส่ง รหัสลูกค้า ให้ทาง E-mail เพื่อท่านจะได้ติดต่อ และ เช็ครหัสลูกค้า และวันหมดอายุรายเดือน ของเครื่องได้ครับ)
สนใจเมล์มาที่ khonnakhorn@gmail.com.....ขอบคุณครับ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

pookung
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 16, มีนาคม 2013, 12:16:59 am »

เมลลไปแล้วครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
theoldman
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 16, มีนาคม 2013, 05:42:25 am »

กำลังคิดจะซื้อมาเล่นเหมือนกัน คุณภาพของภาพและลูกเล่นเป็นอย่างไรบ้างคับ
chokelfc
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 16, มีนาคม 2013, 06:19:00 am »

สนใจตัวนี้อยู่ครับ แต่ผมต้องการซื้อทีเดียวแล้วจบ ภาพชัด เปลี่ยนช่องไม่ช้า ไมสะดุด กระตุก หรือภาพไม่ลื่น ใครมาช่วยฟันธงให้ทีครับ ผมเคยเล่น box ต่างๆมาพอสมควร อยากได้ที่มันชัวร์ ภาพสวยจริง ไม่อยากซื้อมาลองเหมือนเมื่อก่อนแล้ว ทั้งเสียเวลาและหมดงบไปเยอะ ต้องการซื้อมาดูอย่างเดียว แต่ขอแบบดีสุด ในบรรดา IPTV ด้วยกัน แนะนำหน่อยครับ ตอนนี้ไม่ค่อยมีเวลาเล่น เพราะต้องเลี้ยงลูกและทำงาน ไม่ว่างเล่นแล้ว ดูอย่างเดียว ขอแบบแจ๋มสุด แนะนำด้วยครับ
sayan
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 16, มีนาคม 2013, 07:43:12 am »

กำลังคิดจะซื้อมาเล่นเหมือนกัน คุณภาพของภาพและลูกเล่นเป็นอย่างไรบ้างคับ
ส่วนใหญ่ผมดูช่องบอลhdเป็นหลักครับ  ภาพเป็น hd720p ครับ ภาพลื่นคมชัดดีครับ (เมื่อก่อนผมยังไม่คิดเลยว่าiptvจะทำได้ถึงเพียงนี้ครับ)

sayan
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 16, มีนาคม 2013, 07:52:09 am »

สนใจตัวนี้อยู่ครับ แต่ผมต้องการซื้อทีเดียวแล้วจบ ภาพชัด เปลี่ยนช่องไม่ช้า ไมสะดุด กระตุก หรือภาพไม่ลื่น ใครมาช่วยฟันธงให้ทีครับ ผมเคยเล่น box ต่างๆมาพอสมควร อยากได้ที่มันชัวร์ ภาพสวยจริง ไม่อยากซื้อมาลองเหมือนเมื่อก่อนแล้ว ทั้งเสียเวลาและหมดงบไปเยอะ ต้องการซื้อมาดูอย่างเดียว แต่ขอแบบดีสุด ในบรรดา IPTV ด้วยกัน แนะนำหน่อยครับ ตอนนี้ไม่ค่อยมีเวลาเล่น เพราะต้องเลี้ยงลูกและทำงาน ไม่ว่างเล่นแล้ว ดูอย่างเดียว ขอแบบแจ๋มสุด แนะนำด้วยครับ
ผมว่าในบรรดา IPTV ด้วยกันตัวนี้เรือธงครับ(เน็ตต้องนิ่ง)เมื่อก่อนผมใช้800hdมานานมากตอนนี้ขายออกไปตั้งแต่เริ่มทดลองใช้ตัวนี้แล้วครับ...แต่โลกเทคโนโลยีมันไม่มีคำว่าจบครับ มันมีพัฒนาการที่ไม่จบสิ้นครับ

sayan
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 16, มีนาคม 2013, 09:13:34 am »

มีจอง1คิวแล้วครับ

pookung
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 16, มีนาคม 2013, 10:09:02 am »

ตามที่คุยอ่ะครับ
sayan
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 16, มีนาคม 2013, 10:44:18 am »

ได้เลยคร๊าบ....ขอบคุณมากครับ

sayan
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 17, มีนาคม 2013, 09:46:43 pm »

จะสี่ทุ่มแล้วหล่ะคับ!! ทำไมเงียบหายไปเลยครับ? ติดต่อมาหน่อยคร๊าบ.........ขอบคุณครับ

pookung
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 18, มีนาคม 2013, 08:28:20 am »

โทษทีครับพอดียุ่งทั้งวันเลยเมื่อวาน จัดการให้เรียบร้อยแล้วครับ ตามที่คุยนะครับสถานที่จัดส่งตามอีเมลล์ครับขอบคุณครับ
sayan
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 18, มีนาคม 2013, 11:07:33 am »

ส่งEMSไปแล้วนะครับ เมื่อเวลา 09:57:05 , 18/03/2013  จากทุ่งสงปลายทางจตุจักร  รายละเอียดทางเมล์ครับ...........ขอบคุณมากมายครับ

sayan
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 18, มีนาคม 2013, 11:09:16 am »

ส่งEMSไปแล้วนะครับ เมื่อเวลา 09:57:05 , 18/03/2013  จากทุ่งสงปลายทางจตุจักร  รายละเอียดทางเมล์ครับ...........ขอบคุณมากมายครับ
ขอขอบคุณพื้นที่บอร์ดโบราณมากครับผม

praman_2010
Sr. Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 19, มีนาคม 2013, 10:28:33 am »

ไม่ทัน
vi
Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 19, มีนาคม 2013, 01:42:27 pm »

มีมาบ่อยๆครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์