ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
29, มีนาคม 2024, 06:13:28 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: Thontกล่องแอนดรอย livetv55 star4k hd2live iptvso เซิรฟskynet/500 ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขายอุปกรณ์เครื่องรับและจานดาวเทียมมือสอง
| | |-+  ขาย 4 ชิ้นครับ กล่อง dtv 1, air card 2, wiles 3g router 1
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย 4 ชิ้นครับ กล่อง dtv 1, air card 2, wiles 3g router 1  (อ่าน 2482 ครั้ง)
addy
Full Member

« เมื่อ: 12, พฤษภาคม 2013, 02:26:44 pm »

ขอขายในห้องเดียวกันเลยนะครับ เจ้าเดียว ทู้เดียว

1.   dtac aircard ตามภาพเลย ซื้อมาใช้ตอนทำงานอยู่ชลบุรีครับ ปัจจุบันไม่ได้ใช้แล้ว ราคา 350 บาท ems 50 บาท

2.   truemove air card รุ่นตามภาพครับ ใช้งานตอนทำงานราชบุรีครับ เพราะ 3G ค่านี้เค้าวิ่งถึง ปัจจุบัน ไม่ได้ใช้แล้ว ไม่มีจุกปิดนะครับ หาไม่เจอ 350 บาท ems 50 บาท

3.   wiliess router 3G ยี่ห้อ edimax ครับ รุ่น 3g-6211n ผมซื้อมาใช้ตอนอยู่ชลบุรีครับ ใช้ร่วมกับรายการที่ 1 ได้ครับ แต่ตอนนั้นใช้งานแชร์ 2 เครื่องกับ edge ครับผม อุปรณ์+กล่อง ครบ ตัวนี้ปัญหาคือแบตมันเสื่อมแล้ว แต่เวลาใช้งานผมเสียบปลั๊กตลอดครับ เสื่อมช่างมัน ขาย 600 บาท ems 100 บาท ปัจจุบันก็ไม่ได้ใช้แล้วเช่นกัน

4.   กล่อง DTV รุ่น KE10 รับได้ทั้ง KU และ C band ใช้งานได้ปกติ ทำไมจึงขาย ก็เพราะย้ายกลับมา กทม. แล้วน่ะสิครับ มันเลยเกินความต้องการ 600 บาท ems 100 บาท

รายละเอียดของทั้ง 4 รายการ ท่านสามารถหาอ่านได้โดยใช้ google ครับ ทุกชิ้นใช้งานได้ปกติสุข ไม่นัดรับของ อยากรับมารับที่บ้านเลยครับ บ้านอยู่พหลโยธิน 48 ครับ ลองก่อนได้ ไม่พอใจไม่ต้องเอาไป วันไหนอยู่บ้านนัดรับได้เฉพาะช่วงเช้า 6.00-9.00 และช่วงเย็น 17.30-20.00 น. วันธรรมดา 18.00-20.00 น. โทร. ศูนย์แปดศูนย์456เจ็ดห้าสอง9 K.แอ๊ด ครับผม
ทั้ง 4 รายการนี้ ลงไว้ที่ OCZ ก่อนหน้านี้แล้วนะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
addy
Full Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 12, พฤษภาคม 2013, 03:04:05 pm »

รายการสุดท้ายคือกล่อง DTV เห็นเค้าขาย 500 ส่งธรรมดา

ผมลดราคาเหลือ 500 รวมส่งลงทะเบียนแล้วกันนะครับ ตามๆ กันไป รับเอง 450 บาท
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
addy
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 12, พฤษภาคม 2013, 06:17:12 pm »

รายการที่ 2 ขายแล้วครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์