ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
20, เมษายน 2024, 10:34:13 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  Feed รายการกีฬาถ่ายทอดสดใหม่ๆ
| | |-+  BIG MATCH @ 3660
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: BIG MATCH @ 3660  (อ่าน 5240 ครั้ง)
allalla
Hero Member

« เมื่อ: 30, มีนาคม 2014, 12:21:53 am »

BIG MATCH @ 3660
= CB 5B 0A 30 1D 52 7B EA =
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
keerati1985
Jr. Member
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 30, มีนาคม 2014, 12:25:13 am »

ผ่านครับ ขอบคุณครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
chsi
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 30, มีนาคม 2014, 12:26:33 am »

ขอบคุณครับ สว่างแล้ว นึกว่าไม่มีใครดูซะแล้ว
tgodd
Special Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 30, มีนาคม 2014, 12:26:45 am »

ขอบคุณครับ สว่างแล้ว ก่อนหน้านี้เห็นสัญญานวูบวาบเดี๋ยวมาเดี๋ยวไป คิดว่าอดซะแร้ว
ช่างหลิว
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 30, มีนาคม 2014, 12:29:08 am »

ขอบคุณมากครับท่านสำหรับตัวเลข
KVYoung
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 30, มีนาคม 2014, 01:00:34 am »

ท่านลั้ลลาครับ
ขอโทษครับ เครื่องที่ท่านได้มา เป็นอย่างไรบ้าง หรือยังไม่ได้ลองครับ
ขอบคุณครับ
พอดีตอนนี้ผมอยู่บ้านกรุงเทพฯ ถ้าใช้งานได้ จะได้ออกไปล่าทั้งวันสักวันนึง
วันพุธ ถึงจะเข้าถ้ำ

army
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 30, มีนาคม 2014, 01:04:21 am »

ใจจดใจจ่อกับซุปเปอร์บิ๊กแมทช์พรุ่งนี้ ขอบคุณครับ
allalla
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 30, มีนาคม 2014, 01:08:48 am »

ขอโทษครับ เครื่องที่ท่านได้มา เป็นอย่างไรบ้าง หรือยังไม่ได้ลองครับ
ขอบคุณครับ
พอดีตอนนี้ผมอยู่บ้านกรุงเทพฯ ถ้าใช้งานได้ จะได้ออกไปล่าทั้งวันสักวันนึง
เรียบร้อย มาแต่เสียง ภาพไม่ออก เท่าที่ศึกษาข้อมูล รับได้แต่ 4:2:2 mpeg2 ดูจากหลายเวปเมืองนอก นะครับ mpeg4 ไม่ได้ เขาว่างั้น ที่ผมลอง ทั้ง E2 ทั้ง OFW  
E2 นี่มืดเลย
OFW นี่มีแต่เสียง
ที่ีไม่ได้ลองคือ AZtrino Fw จริงๆลงแล้วแต่ตั้งค่าดาวเทียมไม่เป็น
ทั้งหมดทั้งมวล ลองกับ Clone ไม่ใช่ Original
allalla
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 30, มีนาคม 2014, 01:19:47 am »

เสียดายเหมือนกัน Az ไม่มีการต่อยอด ชิบ Sigma ภาพสวยมาก ดูหนังนี่ยกให้เลย เวปหลักก็ไม่มีแล้ว อาศัยข้อมูลเก่าๆของเวป นอก เอา ไม่ว่าจะเป็นข้อมูล หรือ ปลั้กอิน ราคาด้วยละ เลยไม่ได้รับความนิยม
Fw หลายๆเจ้า เงียบหายไปหมดแล้ว เหลือหลักๆ แค่ openrsi openspa opentv ที่พอมีพัฒนามาให้ได้ใช้กัน ส่วน OFW ลืมไปได้เลย
KVYoung
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 30, มีนาคม 2014, 01:55:27 am »

ขอโทษครับที่ตอบช้า พอดีออกไปหาน้ำแก้คอแห้ง ไม่มีบอลดูก็เลยเกิดอาการ
แสดงว่าแต่ละเครื่อง ที่เมืองนอกโพสต์กันก็เปล่าประประโยชน์
ช่างมันเถอะครับ ก็ดี อากาศKO-TA-RAร้อน ไม่ค่อยอยากออกไปเดินเท่าไร
ผมกดเข้าไปเฝ้ากระทู้ทุกครั้ง รอว่าท่านลั้ลลาจะมีข่าวดี
ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยแจงเล่าให้ฟัง ถ้ามีข่าวใหม่แจ้งด้วยนะครับ

allalla
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 30, มีนาคม 2014, 04:56:25 am »

ขอโทษครับที่ตอบช้า พอดีออกไปหาน้ำแก้คอแห้ง ไม่มีบอลดูก็เลยเกิดอาการ
แสดงว่าแต่ละเครื่อง ที่เมืองนอกโพสต์กันก็เปล่าประประโยชน์
ช่างมันเถอะครับ ก็ดี อากาศKO-TA-RAร้อน ไม่ค่อยอยากออกไปเดินเท่าไร
ผมกดเข้าไปเฝ้ากระทู้ทุกครั้ง รอว่าท่านลั้ลลาจะมีข่าวดี
ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยแจงเล่าให้ฟัง ถ้ามีข่าวใหม่แจ้งด้วยนะครับ
คงต้องรอ Sat to U ให้เขาลองบ้าง
ดาวดวงใหม่ของวงโคจร
Special Member
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 30, มีนาคม 2014, 10:35:33 am »

ขอบคุณครับ
เรียบร้อย มาแต่เสียง ภาพไม่ออก เท่าที่ศึกษาข้อมูล รับได้แต่ 4:2:2 mpeg2 ดูจากหลายเวปเมืองนอก นะครับ mpeg4 ไม่ได้ เขาว่างั้น ที่ผมลอง ทั้ง E2 ทั้ง OFW  
E2 นี่มืดเลย
OFW นี่มีแต่เสียง
ที่ีไม่ได้ลองคือ AZtrino Fw จริงๆลงแล้วแต่ตั้งค่าดาวเทียมไม่เป็น
ทั้งหมดทั้งมวล ลองกับ Clone ไม่ใช่ Original

เสียดายแทน ใช้ประโยชน์ได้ไม่เต็มบาทที่จ่าย

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์