ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
29, มีนาคม 2024, 07:38:06 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  IPTV & Android box
| | |-+  หา กล่อง IPTV ไว้ดูที่คอนโด ขอตัวที่เทพๆ ชัด ลื่นๆครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หา กล่อง IPTV ไว้ดูที่คอนโด ขอตัวที่เทพๆ ชัด ลื่นๆครับ  (อ่าน 12033 ครั้ง)
chokelfc
Special Member
*

« เมื่อ: 21, มกราคม 2015, 05:22:23 am »

ทุกวันนี้ ผมมี ทั้ง ชายสี่ ทั้งสามช่า ดูที่บ้านแล้ว อยากได้ กล่อง Iptv ไว้ที่คอนโดสักกล่อง เอาแบบที่ภาพชัดๆ ชัดสุดที่มีขาย จะเป็นแอนดรอยด์ หรือ ตระกูล cloud ibox ,ATOM BOX ,STORM BOX หรือกล่องไหนที่ ภาพชัด ลื่น และเสถียรครับ เพราะดูของแท้จนติดแล้ว จะเอาไว้ดูที่คอนโด อาทิตย์ละคืน เลยไม่อยาก ติดของแท้เพิ่มเพราะไม่ได้ดูทุกคืนไม่คุ้ม และต้องใช้จานอีก ยุ่งยากพอควร แนะนำหน่อยครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Bhoon
Special Member
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 21, มกราคม 2015, 07:20:18 am »

ทุกวันนี้ ผมมี ทั้ง ชายสี่ ทั้งสามช่า ดูที่บ้านแล้ว อยากได้ กล่อง Iptv ไว้ที่คอนโดสักกล่อง เอาแบบที่ภาพชัดๆ ชัดสุดที่มีขาย จะเป็นแอนดรอยด์ หรือ ตระกูล cloud ibox ,ATOM BOX ,STORM BOX หรือกล่องไหนที่ ภาพชัด ลื่น และเสถียรครับ เพราะดูของแท้จนติดแล้ว จะเอาไว้ดูที่คอนโด อาทิตย์ละคืน เลยไม่อยาก ติดของแท้เพิ่มเพราะไม่ได้ดูทุกคืนไม่คุ้ม และต้องใช้จานอีก ยุ่งยากพอควร แนะนำหน่อยครับ

ส่งรายละเอียดเพื่อพิจารณาไปให้ท่านแล้วน๊ะครับ

ขออภัยที่รบกวนครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

siam999
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 26, มกราคม 2015, 08:49:09 pm »

พี่ขอด้วยครับผมใช้ openbox c4s เมล์ครับ siamsat2521@gmail.com
aepsn
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 28, มกราคม 2015, 06:04:44 pm »

อยากทราบด้วยคน ^_^
patdreem
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12, กรกฎาคม 2015, 09:26:08 pm »

ขอรายละเอียดด้วยคนครับ j.pipat@hotmail.com
evo4mai
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04, กันยายน 2015, 07:13:26 am »

แบบกล่องแอนดรอย มีเจ้าไหนชัดและไม่กระตุกตอนบอลเตะบ้างครับ แนะนำหน่อยครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์