ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
29, มีนาคม 2024, 07:32:14 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขาย TV 4K เครื่องใช้ไฟฟ้าและเครื่องเสียง มือสอง
| | |-+  ถามหน่อยครับ มีท่านใดมีทีวี จอแก้วเหลือใช้ ประมาณ 21 นิ้วบ้างไหม ขอซื้อหน่อย
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับ มีท่านใดมีทีวี จอแก้วเหลือใช้ ประมาณ 21 นิ้วบ้างไหม ขอซื้อหน่อย  (อ่าน 3516 ครั้ง)
newsone
Special Member
*

« เมื่อ: 01, กรกฎาคม 2016, 06:50:36 pm »

ขอท่านที่อยู่  กทม น่ะครับ

พอดีว่า มีลูกค้า คนนึง เมียเขา ทำงานทำความสะอาดบ้าน

แล้วเจ้าของ ให้ทีวี โซนี่รุ่นเก่ามา จอนูน 21นิ้ว

ทีนี้เครื่องม้นเสียเปิดไม่ติด ผมก็ ซ่อมที่บ้านญาติ กทม แล้วม้นก็ติด

ปัญหาคือว่า มีนยังมีอาการอื่นอีก รวน ผมก็เลย แกะแผ่นปริ้นท์ กะเอามาซ่อมต่อที่ บางบัวทอง

ปัญหาคือ ระหว่างกลับมาบางบัวทอง ผมก็ขี่มอไซค์มาไม่เร็ว  แล้วบังเอิญมีเด็กวิ่งตัดหน้ารถผมเลยเบรค

คราวนี้ รถก็ ล้ม แต่ผมขี่ไม่เร็ว ทำให้แผ่นปริ้นท์ วงจรทีวี มันแตก ผมจะต่อ ม้นก็ยังต่อไม่ได้

ก็ค้างมานานพอควร  แต่ลูกค้าเขาก็โทรมา คราวนี้ เขาบอกว่า จะให้ผมรับผิดชอบยังไง

อืม  ก็คิดว่าจะหาซื้อ ทีวี จอแก้ว ที่ยังใช้ได้ประมาณ  21 นิ้วไปให้เขา มีท่านใด อยู่กทม บ้าง

แล้วมีทีวี ทิ้งไม่ได้ใช้ผมจะซื้อไปใช้เขาหน่อย  ขอราคาไม่แพงน่ะครับ ซักไม่เกินพัน

แต่ขอดีๆหน่อย โซนี่ได้ยิ่งดี

ท่านใดมีบ้าง 
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

tanuwat
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01, กรกฎาคม 2016, 08:29:40 pm »

ถ้าบางบัวทองไปหาแถววัดสวนแก้วเลยครับ หรือร้านรับซื้อของเก่า เสียดายผมขายให้รถซื้อของเก่าไป 50 บาทเอง ไม่งั่นจะยกให้ฟรีเลย
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ting
Sr. Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 02, กรกฎาคม 2016, 07:07:34 am »

มี 29 นิ้วซัมซุง รุ่น จอแบนก้นใหญ่ ยังใหม่มากๆ ขาย 2000 ครับมารับเองได้แถวพระรามสอง สนใจ line หรือโทรได้ ศูนย์ 9 0 930 ห้า 330
ting
Sr. Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 02, กรกฎาคม 2016, 07:09:34 am »

ตอนแรกจะมีคนมารับแต่เปลี่ยนใจ มีรีโหมดสภาพใหม่มากๆ

rapin168
Special Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 02, กรกฎาคม 2016, 07:18:33 am »

ตอนแรกจะมีคนมารับแต่เปลี่ยนใจ มีรีโหมดสภาพใหม่มากๆ

ส่งขนส่งเอกชนได้ไหมครับท่าน อยู่ อ.หลังสวน จ.ชุมพร ครับ
cheng
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02, กรกฎาคม 2016, 05:51:21 pm »

ผมมีโซนี่21นิ้ว2เครื่อง ตัวนึงแผงปริ้นหลวมเคาะๆดูได้
อีกตัวเปิดไม่ติด มี29นิ้วอีกตัวเปิดไม่ติด(เหมา1500บาท)
ผมอยู่พุทธมณฑลสาย3 ถ้าสนใจโทรมาครับ087-6808843
ting
Sr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 05, กรกฎาคม 2016, 08:42:07 am »

มารับเองที่บ้าน 1500 ไปเลยครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์