ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
20, เมษายน 2024, 03:35:54 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขาย iphone,ipod ,ipad ,Note book, PC มือสอง
| | |-+  ขาย iPAD mini 2เครื่อง ไอโฟน5 หนึ่งเครื่อง และตัวShared Wifi
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย iPAD mini 2เครื่อง ไอโฟน5 หนึ่งเครื่อง และตัวShared Wifi  (อ่าน 2071 ครั้ง)
jo
Special Member
*

« เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2017, 01:56:34 pm »

ขาย iPAD mini ใช้ Wifi+Celluraใส่ซิมได้ ความจุ16GB สีดำ
มีกล่องใส่(เลขไม่ตรง)  มีตัวเครื่อง สายชาร์จเทียบ หัวชาร์จแท้
สภาพ เปลี่ยนทัชสกรีนมายังไม่แกะพลาสติก ใช้งานตามปกติ แบ็ตนาน
ตำหนิ มีรอยขี้มือ รอยจากการใช้งานทั่วไป หมดประกัน
ติดต่อไอดีไลน์ hs3joa
ราคา 5,200 บาท รวมส่ง ปณ.ลงทะเบียน

ขาย iPAD mini ใช้ Wifi ความจุ16GB สีเทา
มีกล่องใส่ มีตัวเครื่อง สายชาร์จเทียบ หัวชาร์จแท้
สภาพ เปลี่ยนทัชสกรีนมายังไม่แกะพลาสติก ใช้งานตามปกติ แบ็ตนาน
ตำหนิ มีรอยบุบมุมบนขวา รอยจากการใช้งานทั่วไป หมดประกัน
ติดต่อไอดีไลน์ hs3joa
ราคา 3,900 บาท รวมส่ง ปณ.ลงทะเบียน

ขายตัวแชร์ Shared wifi True moveH 3Gใส่ซิม My by Catได้
มีตัวกล่อง ตัวแชร์ สายชาร์ท แต่ไม่มีหัวชาร์ท
ตำหนิ ตัวหนังสือ ลบ ลอก มีรอยทั่วๆ ตัว เก่า แต่ใช้งานตามปกติ
ติดต่อ PM ไอดีไลน์ hs3joa
ราคา 500 บาท รวมส่ง ปณ.ลงทะเบียน

ขาย ไอโฟน5 China สีเทา
มีตัวเครื่อง สายชาร์จเทียบ ไม่มีหัว
สภาพผ่านสงคราม ใช้งานได้ ใส่ซิมหรือเกาะwifiได้
ติดต่อ PM ไอดีไลน์ hs3joa
รับไปให้เด็กเล่นเกม เพียง 790 บาท รวมส่ง ปณ.ลงทะเบียน
(แถมซากรุ่นเดียวกัน 1 เครื่อง เอาไปเป็นอะไหล่,แกะซ่อม,หรือยำเล่น)

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jo
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 21, พฤษภาคม 2017, 07:27:14 pm »

ตัว Share Wifi ขายแล้วครับ
นอกนั้นยังอยู่ สนใจสอบถามได้ครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
คนแรก
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2017, 06:56:38 pm »

ไอโฟน จีน เครื่อง ชาร์จซาก ส่ง รวม 500 ได้มั๊ยครับ ขอมาฝึกแงะงัดเล่นหน่อย
jo
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 23, พฤษภาคม 2017, 07:08:56 pm »

ไอโฟน จีน เครื่อง ชาร์จซาก ส่ง รวม 500 ได้มั๊ยครับ ขอมาฝึกแงะงัดเล่นหน่อย
เต็มที่ได้ 700 บาทครับ ผมออกค่าส่ง ลทบ.เอง
ตัวซากตอนก่อนนั้นยังติดอยู่ ผมซนเองลองแกะเล่น จอมืดไปเลย และประกอบคืนไม่เป็นครับ
อะไหล่ใส่ถุงไว้

สำหรับ
iPAD mini - ios 8.1.2 ยังไม่ได้อัพครับ

iPAD mini cell - ios 8.4.1 ยังไม่ได้อัพครับ
mola
Support Member
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2017, 03:43:40 am »

iPAD mini มี case ไหม

jo
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 24, พฤษภาคม 2017, 08:07:38 am »

iPAD mini มี case ไหม

มีเคสเก่าๆอยู่อันนึงผมอายไม่อยากถ่ายรูป ถ้าพี่จะเอาเด๋วใส่ในแพ็คไปด้วยครับ
ติดต่อ ไอดีไลน์ hs3joa

อ่อ iPAD mini cell ออกไปแล้วครับ เหลือ iPAD mini ตัว wifi อย่างเดียวครับ
jo
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 05, มิถุนายน 2017, 08:13:07 am »

ทักไลน์ ขอรายละเอียดเพิ่มได้ครับ hs3joa
jo
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09, มิถุนายน 2017, 10:29:01 am »

ขายแล้วครับ (เหลือแต่ ไอ5) ขอปิดกระทู้ครับ
คนแรก
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2017, 07:31:35 pm »

ลืมเข้ามาดูที่ถามไว้ ด้วยภาระงาน กับเทคโนโลยีเปลี่ยน เลยเข้าเว็บบอร์ดแบบนับครั้งได้

เห็นคำตอบคุณโจแล้วครับ แสดงว่า ไม่มีใครสนใจไอโฟนจีนเหมือนผมเลย กระทู้ก็ปิดไปแล้ว ถ้าคิดว่าขายราคาที่ผมถามได้ แจ้งมาครับ เดี๋ยวผมแอดไลน์ส่งที่อยู่ให้ครับ ขอบคุณครับ
jo
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11, กรกฎาคม 2017, 09:33:34 pm »

ลืมเข้ามาดูที่ถามไว้ ด้วยภาระงาน กับเทคโนโลยีเปลี่ยน เลยเข้าเว็บบอร์ดแบบนับครั้งได้

เห็นคำตอบคุณโจแล้วครับ แสดงว่า ไม่มีใครสนใจไอโฟนจีนเหมือนผมเลย กระทู้ก็ปิดไปแล้ว ถ้าคิดว่าขายราคาที่ผมถามได้ แจ้งมาครับ เดี๋ยวผมแอดไลน์ส่งที่อยู่ให้ครับ ขอบคุณครับ

จัดไปครับท่าน ยิงเข้าไลน์ผมเลย hs3joa
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์