ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
29, มีนาคม 2024, 01:35:37 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: Thontกล่องแอนดรอย livetv55 star4k hd2live iptvso เซิรฟskynet/500 ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ถามตอบปัญหาดาวเทียมและทีวีดิจิตอล
| | |-+  น่าสนใจไหม สมัครทรูวิชั่นส์ ลด5,000 บาทเมื่อมีใบเสร็จมือถือ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: น่าสนใจไหม สมัครทรูวิชั่นส์ ลด5,000 บาทเมื่อมีใบเสร็จมือถือ  (อ่าน 2021 ครั้ง)
sapol
Special Member
*

« เมื่อ: 17, กรกฎาคม 2017, 10:02:02 am »

ต้อนรับพรีเมียร์ลีก สมัครทรูวิชั่นส์วันนี้ ลดทันที 5,000 บาท แค่มีใบเสร็จ! ทั้งใบเสร็จมือถือ ทีวี แท็บเล็ต คอมฯ ไม่จำกัดราคา ไม่จำกัดร้านค้า สามารถนำมาแสดงเพื่อรับส่วนลดเมื่อสมัครทรูวิชั่นส์ เริ่มต้นที่ สมาร์ทแฟมิลี่ ลด 2,400 บาท ครบสุดที่ แพลทินัม และ โกลด์ ลด 5,000 บาท
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

bjdacc
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 17, กรกฎาคม 2017, 11:30:56 am »

ผมใช้ True smart choice  50/20  799 บาทต่อเดือน จ่ายเพิ่ม 300 ได้ truevision แพค smart family hd

ทุกเดือนจะใช้ truebonus อัพช่องเป็น gold  ได้ 6 วัน

สิทธิ์เดือนเกิดอัพเป็น gold ได้ 3 เดือน

ลูกค้าเก่าใช้ใบเสร็จอัพขึ้น 1 สเตป เป็น super family hd นาน 12 เดือน

1 ปี ผมจ่ายค่าทรูวิชั่น 3,600 บาท ถือว่าคุ้มอยู่
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
bjdacc
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 17, กรกฎาคม 2017, 11:56:22 am »

ผมใช้ True smart choice  50/20  799 บาทต่อเดือน จ่ายเพิ่ม 300 ได้ truevision แพค smart family hd

ทุกเดือนจะใช้ truebonus อัพช่องเป็น gold  ได้ 6 วัน

สิทธิ์เดือนเกิดอัพเป็น gold ได้ 3 เดือน

ลูกค้าเก่าใช้ใบเสร็จอัพขึ้น 1 สเตป เป็น super family hd นาน 12 เดือน

1 ปี ผมจ่ายค่าทรูวิชั่น 3,600 บาท ถือว่าคุ้มอยู่

แก้ไข ลูกค้าเก่าใช้ใบเสร็จอัพขึ้น 1 สเตป smart family hd เป็น super family hd นาน 6 เดือน มูลค่า 2,626 บาท

gold hd อัพเป็น platinum hd นาน 8 เดือน มูลค่า 5,025 บาท

platinum hd เพิ่มจุดเสริมฟรี 1 จุด นาน 12 เดือน มูลค่า 5,619 บาท และได้รับกล่องทรูทีวี มูลค่า 2,990 บาท

สามารถใช้ใบเสร็จตั้งแต่วันที่ 1 ม.ค 59 - 30 ก.ย. 60 โดยเป็นใบเสร็จที่ออกโดยคอมพิวเตอร์

เงื่อนไข    สมาชิกไม่สามารถลดแพ็กเกจรับชมได้ 12 เดือน

kaijae
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 17, กรกฎาคม 2017, 02:34:43 pm »

ไม่ต้องเสียสักบาท เพราะ Freesat 7 ตัวเดิมยังใช้งานได้อยู่ แถมมีบ้านเช่าเป็นตัวสำรอง อีกกล่อง แค่นี้พอแล้ว

Sommai Bandan
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 18, กรกฎาคม 2017, 10:00:19 am »

ลด 5000 ต้องสมัครกี่ปี

bjdacc
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2017, 01:50:14 pm »

ไม่ต้องเสียสักบาท เพราะ Freesat 7 ตัวเดิมยังใช้งานได้อยู่ แถมมีบ้านเช่าเป็นตัวสำรอง อีกกล่อง แค่นี้พอแล้ว

ไม่เสียซักบาท นี้ ซับไทย พากย์ไทย หรือเปล่าครับ  ถ้าไม่ใช่ก็เทียบกันไม่ได้ครับ
(ผมไม่เก่งอังกฤษ   อ่านซับพม่าไม่ออก หรือซับภาษาอื่นที่ไม่ใช่ภาษาไทย)

พวกช่องเครือของ Fox ช่อง axn   ช่อง diva  ช่องสารคดีทั้งหลาย และอีกหลายหลายช่อง เครื่องไหนบ้านไหนมีพากย์ไทย ซับไทย แนะนำด้วยครับ  ผมมีงบ 5000 แนะนำเครื่องพร้อมบ้าน ที่มีซับไทย พากย์ไทย   

ถ้าไม่มีก็เทียบกันไม่ได้มั้ง
Yummy
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2017, 07:45:22 pm »

เรียนถามเพิ่มเติมครับ
ถ้าเป็นลูกค้าปัจจุบันของทรู ใช้ใบเสร็จรับเงินในการซื้อ tv มือถือหรือคอมฯ ได้รับสิทธิ์อัพ 1 สแตป สมาชิก Platinum hd ได้เพิ่มจุดเสริม 1 จุดและได้กล่องทรูเพิ่มอีก 1 กล่องดูฟรี 12เดือน ใช้ไหมครับ ให้ใช้สิทธิ์ถึงเมื่อไรครับ และต้องติดต่อที่ศูนย์ทรูทุกแห่งหรือป่าวครับ ขอบคุณมากครับ
bjdacc
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 19, กรกฎาคม 2017, 08:53:39 pm »

เรียนถามเพิ่มเติมครับ
ถ้าเป็นลูกค้าปัจจุบันของทรู ใช้ใบเสร็จรับเงินในการซื้อ tv มือถือหรือคอมฯ ได้รับสิทธิ์อัพ 1 สแตป สมาชิก Platinum hd ได้เพิ่มจุดเสริม 1 จุดและได้กล่องทรูเพิ่มอีก 1 กล่องดูฟรี 12เดือน ใช้ไหมครับ ให้ใช้สิทธิ์ถึงเมื่อไรครับ และต้องติดต่อที่ศูนย์ทรูทุกแห่งหรือป่าวครับ ขอบคุณมากครับ
ติดต่อทาง เพจ truevision ผ่าน inbox ได้เลยครับ
สแกน  ใบเสร็จ กับ สำเนาบัตรประชาชน ส่งผ่าน inbox เจ้าหน้าที่ก็ดำเนินการให้เลย ลองทักไปดูครับ
Yummy
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 20, กรกฎาคม 2017, 01:04:12 am »

ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูล
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์