ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
20, เมษายน 2024, 12:11:01 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ถามตอบปัญหาดาวเทียมและทีวีดิจิตอล
| | |-+  ขอรบกวนเพื่อน ๆ เรื่อง Internet Download Manager ครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนเพื่อน ๆ เรื่อง Internet Download Manager ครับ  (อ่าน 5071 ครั้ง)
satu kosong lima
บุคคลทั่วไป

« เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2010, 03:45:34 am »

ให้ช่างลงโปรแกรม XP ใหม่  มีปัญหาในเรื่องการดาวโหลดข้อมูล ช่างใช้โปรแกรม Internet Download Manager  พอผมจะเข้าไปดาวโหลดโปรแกรม  , โปรแกรม Internet Download Manager ขึ้นข้อความให้ลงทะเบียน , เพื่อน ๆ ท่านใดมีคีย์  แจกคีย์บ้างครับ  เพราะผมไป google หาคีย์แล้วจะดาวโหลด   ก็โหลดไม่ได้มันขึ้นให้ลงทะเบีนอย่างเดียว  เลยดาวโหลดไม่ได้ครับ  ......... ขอบคุณล่วงหน้าครับ  (ส่งมาที่ 105.00mhz@gmail.com)

*****  ไม่น่าจะติดตั้งมาให้เลยครับ   ของคู่ตัวโปรแกรม XP มันก็มีอยู่แล้ว ****
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #1 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2010, 04:02:25 am »

เพิ่มเติมครับ  ถ้ามีโปรแกรมก็ขอโปรแกรมก็ได้ครับ  (ที่ไม่ต้องลงทะเบียน)   ผมจะลงทับของเดิมครับ  ขอบคุณครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ลุงเค
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #2 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2010, 07:05:13 am »

ตัวนี้ก็ดีนะลุงใช้ประจำเร็วดี orbit ดาวโหลดที่ไทยแวร์เอานะ
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #3 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2010, 08:05:18 am »

ขอบคุณมากครับ  "ลุงเค"    แต่มันโหลดอะไรไม่ได้เลยครับ   มีข้อความอย่างนี้ขึ้นทุกครั้งที่จะดาวโหลดโปรแกรม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
DKIK
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #4 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2010, 08:28:02 am »

ลองเอาversionด้านล่างไปใช้ดู  ไม่ต้องใช้crack

//upload.one2car.com/download.aspx?pku=414062AB28U3BU5HZL35E7[L8HINQO

ลบอันเก่าออกก่อนนะครับ  แล้วลงอันนี้ไปแทน

ในกรณีถ้าโปรแกรมมันถามว่าจะupdateเป็นversionใหม่สุดไหม  ให้ตอบว่าไม่ทุกครั้ง จะได้ไม่มีปัญหาในการใช้งาน
Golf2518
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2010, 10:00:34 am »

ให้กด Alt ค้างไว้ครับ เพื่อเปิดโหลดของวินโดว์ครับ แล้วใช้โปรดาวน์โหลด Orit ดีมากๆครับ
ผ่านมา ผ่านไป
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #6 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2010, 10:01:37 am »

ลองใช้โปรแกรม FlashGet ดูก็ดีนะ เขาให้โหลดฟรีด้วยลองเข้าไปหาจากGoogleดูสิท่าน
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #7 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2010, 10:18:05 am »

ขอบคุณทุกท่านมากครับ  ที่มีน้ำใจที่แสนดีครับ  ผลเป็นประการใดจะรายงานให้ทราบครับ
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #8 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2010, 10:22:39 am »

เข้าไม่ได้ครับ  จะกดดาวโหลดทีไร   ขึ้นข้อความเหมือนข้างต้นครับ    ...... หากผม Remove มันออก   แล้วผมจะเข้า Internet Explorer ได้ไหมครับ ( ยังไม่กล้าลบออก)  ถามเพื่อความแน่ใจอีกครั้งครับ  ขอบคุณครับ

**** Webmaster ขออนุญาตนอกเรื่องหน่อยนะครับ  ****
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #9 เมื่อ: 28, กุมภาพันธ์ 2010, 10:26:55 am »

ดาวโหลดได้แล้วครับ  ทำตามที่คุณ Golf2518  แจ้งให้ทราบครับ ........ ขอบคุณมากนะครับ  และขอบคุณทุก ๆ ท่านด้วยครับ

***  Webmaster ลบกระทู้ของผมได้แล้วครับท่าน   ******
HelenJames
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #10 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2010, 03:00:23 am »

The similar subject was already observed somewhere at this thread
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์