ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
04, พฤษภาคม 2024, 09:13:34 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: Thontกล่องแอนดรอย livetv55 star4k hd2live iptvso เซิรฟskynet/500 ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ถามตอบปัญหาดาวเทียมและทีวีดิจิตอล
| | |-+  ipm
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ipm  (อ่าน 7567 ครั้ง)
x-men
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 16, มิถุนายน 2013, 07:19:48 am »

X-5 ดูได้ครับ

เก่งกว่ารุ่นพี่นิดนึง ตัวอย่างช่องหน้าตาเป็นไงมั่ง
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
kiat88
Full Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2013, 02:30:39 pm »

openbox x5 ดูใด้ปรกติครับครบทุกช่อง
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
selatan
Special Member
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2013, 04:04:19 pm »

openbox x5 ดูใด้ปรกติครับครบทุกช่อง
ท่าน x-men รีบๆทำบุญซะ ตั้ง 10 บาทแหนะ อิอิอิ....
x-men
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2013, 06:19:54 pm »

ท่าน x-men รีบๆทำบุญซะ ตั้ง 10 บาทแหนะ อิอิอิ....

เครื่องของท่านใช่ไหม

อยากถามต่อว่าดูได้ด้วยแบบไหน
CCcam, Mgcamd หรือ Share
constant.cw หรือ SoftCam.Key ส่วน Share ได้ด้วยอะไร แบบชัดๆมีรูปยิ่งดี
crocodile
Special Member
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 17, มิถุนายน 2013, 08:27:36 pm »

ช่องที่ว่า skybox f3,f4 ทั้งสองเครื่องผม มืดสนิท
LHEW
Jr. Member
**

« ตอบ #25 เมื่อ: 19, มิถุนายน 2013, 12:20:09 pm »

ช่องที่ว่า skybox f3,f4 ทั้งสองเครื่องผม มืดสนิท
มืดเหมือนกันครับ หรือว่าต้องไปถอย x5
geoacc
Newbie
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 23, มิถุนายน 2013, 12:07:23 pm »

s10 ช่อง ipm1-ipm86 ทำไมดูไม่ได้
ช่อง hd ดูได้
ขอบคุณครับ

ตระกูล Openbox Skybox ดูไม่ได้ครับ ลืมไปเลย
จริงหรือเปล่าครับกำลังจะดูโอ้เลย ใครดูได้บ้างถ้าดูไม่ได้จะได้ไม่ต้องเสียเวลา

ผมดูได้บ้างช่อง มีช่องหนัง 4-5 ช่องและช่อง HD นี่หลายช่องอยู่ หาไฟล์  constant.cw มาใส่ครับ

ท่าน iss32 ใช้เครื่องอะไรครับ

อ่านแล้วยังงงๆ อยู่ครับ เพราะบางท่านดูได้ บางท่านดูไม่ได้

สรุปตอนนี้ที่ดูได้มี

s10 ช่อง HD ดูได้ แต่ SD ต้องสแกนใหม่ใช่ไหมครับ
X5 ดูได้ปกติ

ส่วน f3 f4 ดูไม่ได้ใช่ไหมครับ

ไม่เห็นมีท่านใดพูดถึง Azbox เลย ของผม Azbox premium HD+ ดูช่อง HD ไม่ได้ครับ แต่ SD ปกติ

อยากทราบว่าท่านที่ใช้ Azbox ยังดูช่อง HD กันได้ไหมครับ
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์