dvb

:: ค้นหาคำในบอร์ด / ตารางรายการดาวเทียม /ช่างติดตั้งจานดาวเทียมทั่วประเทศ / Facebookโบราณ ::

ขายกล่อง F1 Fire box

(1/2) > >>

thaweesab:
ขายกล่อง F1 Fire box

ของใหม่ยังไม่ลงทะเบียน

ลงทะเบียนดูได้ 15เดือนครับ

ขอขาย 1,750 บาท (รวมส่งครับ)
หรือนัดรับแถวสุทธิสาร

Line : bank_united

thaweesab:
ลดเหลือ 1,600 บาทรวมส่งครับ

sayan:
ทักไลน์ไปแล้วครับ

thaweesab:
อ้างจาก: sayan ที่ 11, เมษายน  2024, 10:23:40 am

ทักไลน์ไปแล้วครับ

ไม่มีมานะครับ

line : bank_united ครับ

m5a99f:
โดนจับที่ลพบุรีแล้ว ยังใช้งานดูได้อยู่ไหมคั

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ติด Banner ด้านล่างติดต่อ boransat@gmail.com
กระทู้ ความคิดเห็น บทความ ข้อความใด ๆที่ได้อ่านในบอรดนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน และตีพิมพ์แบบอัตโนมัติ ผู้ดูแล ไม่จำเป็นต้องเห็นด้วยและ ไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆ ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรองด้วยตัวเอง และถ้าพบเห็นข้อความใดๆ ที่ขัดต่อกฎหมาย ศิลธรรม กรุณาแจ้งมาที่ boransat@gmail.com เพื่อที่ทีมงานจะได้ดำเนินการต่อไป