ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
15, พฤษภาคม 2024, 06:35:21 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ถามตอบปัญหาดาวเทียมและทีวีดิจิตอล
| | |-+  เรื่องเมลโดนบล็อก
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเมลโดนบล็อก  (อ่าน 8007 ครั้ง)
อุทัย
Special Member
*

« เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 07:44:44 pm »

แก้ไขอย่าางไร  uthai-2524@hotmail.com   ใ้งานไม่ได้เลยช่วยชี้แนะด้วยครับ   
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
leksuk
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 08:01:24 pm »

login ไม่ได้หรือส่งเมลไม่ได้ครับท่าน ถ้าส่งไม่ได้ท่านรอสัก 10 นาทีดูครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
lungnim
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 08:26:28 pm »

ขอทราบรายละเอียดครับ พร้อมช่วยครับ(เคยโดนครับ)
อุทัย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 08:33:11 pm »

จะออนเอ็มก็ไม่ได้จะดูเมลก็ไม่ได้ผมละงงไงรบกวนขอเบอรท่านlungnimด้วยครับจะคุยด้วยสักหน่อย
sakzaa
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 08:37:23 pm »

วิธีแก้เมลที่เข้าไม่ได้

http://arcgisthai.blogspot.com/2012/07/hotmailcom.html

ลองดูครับ
    วิธีแก้เข้าเมล์ hotmail.com ไม่ได้ | ArcGIS Thai
    arcgisthai.blogspot.com
    เว็บ ArcGIS thai ที่รวบรวมข้อมูล วิธีการติดตั้ง ArcGIS 10.0 การประยุคต์ใช้ในหลายๆรูปแบบ เกี่ยวกับ โปรแกรม ArcGIS ที่ให้ประโยชน์ตรจุดแก่ผู้อ่านและผู้ใช้งาน ซึ่งโปรแกรม ArcGIS ก็คือ โปรแกรม Arcview นะครับ
sakzaa
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 08:48:46 pm »

วิธีแก้เมลที่เข้าไม่ได้

http://arcgisthai.blogspot.com/2012/07/hotmailcom.html

ลองดูครับ
    วิธีแก้เข้าเมล์ hotmail.com ไม่ได้ | ArcGIS Thai
    arcgisthai.blogspot.com
    เว็บ ArcGIS thai ที่รวบรวมข้อมูล วิธีการติดตั้ง ArcGIS 10.0 การประยุคต์ใช้ในหลายๆรูปแบบ เกี่ยวกับ โปรแกรม ArcGIS ที่ให้ประโยชน์ตรจุดแก่ผู้อ่านและผู้ใช้งาน ซึ่งโปรแกรม ArcGIS ก็คือ โปรแกรม Arcview นะครับ
เคดิต  ท่านBIRTH
อุทัย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 08:50:02 pm »

ลองแล้วไม่ได้ขอเบอรท่านsakzaaหน่อยครับ
sakzaa
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 08:57:57 pm »

ลองแล้วไม่ได้ขอเบอรท่านsakzaaหน่อยครับ
086-0856980
ลองแบบนี้ดูครับ

1. ลงชื่อออกจาก Window Live Messenger
2. เปิดหน้าใหม่ของ Internet Explorer
3. ตรงเเถบเครื่องมือด้านบนซ้าย คลิกที่ File
4. จากนั้นให้คลิกนำเครื่องหมายออกจาก Work Offline
5. ลงชื่อเข้าใช้บัญชี Windows Live Messenger ของคุณใหม่อีกครั้ง
jay
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 09:38:17 pm »

เอาให้แน่นะครับโนบล็อคกับโนแฮ็กไม่เหมือนกันครับ ของผมเคยโดนแฮ็กรหัสผ่านไป แล้วก็เอาไปลงขายสินค้ามั่วไปหมด
ถ้าเจออาการนี้ให้เข้าไปแก้ไขข้อมูลส่วนตัวและเปลี่ยนรหัสผ่านใหม่ครับ แต่คุณต้องสร้างอีเมล์สำรองก่อนนะครับ
ไม่งั้นจะติดต่อกันไม่ได้ แก้โดยเข้าไปที่หน้า windowlive ครับลองดูก่อน
rider
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 10:22:15 pm »

ผมก็โดน เมื่อวันที่22 ที่ผ่านมา ตอนนี้ยังเข้าไม่ได้เลยครับ

ขอกู้บัญชี คืน ให้กรอกชื่อ นามสกุล อีเมล์ที่ติดต่อล่าสุด รหัสผ่านที่เคยใช้ อีเมล์ที่คุณส่ง ล่าสุด 4เมล์  คำถาม วันเกิด

ก็ล้มเหลว ใช้มาตั้งเกือบ10 ปี ใครจะไปจำได้ เซ็ง

joka
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 10:37:29 pm »

ให้ลองใส่รหัสผิดไปก่อน 1 ครั้งครับ แล้วจึงใส่รหัสของตัวเองที่ถูกต้องอีกครั้งครับ

ได้ผลไง ? ช่วยแจ้งด้วยนะครับ
TEE007
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 30, กรกฎาคม 2012, 10:42:13 pm »

เคยลองกับเครื่องอื่นแล้วเป็นเหมือนกันหรือเปล่า
lungnim
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2012, 06:51:16 am »

แก้ไขได้หรือยังครับ 081-8863773 (09.00-13.00น.ประชุมครับ)
jay
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2012, 07:07:29 am »

แก้ไขอย่าางไร  uthai-2524@hotmail.com   ใ้งานไม่ได้เลยช่วยชี้แนะด้วยครับ   
ได้หรือยังครับท่านอุทัย ถ้ายัง ขอ อีเมลืและรหัสผ่านด้วย โพสลงในกระทู้นี้เลยครับ เดี๋ยวค่อยเปลี่ยนรหัสผ่านใหม่เอาครับ เดี๋ยวผมจะลองทำให้ครับ
jay
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2012, 07:30:27 am »

ได้หรือยังครับท่านอุทัย ถ้ายัง ขอ อีเมลืและรหัสผ่านด้วย โพสลงในกระทู้นี้เลยครับ เดี๋ยวค่อยเปลี่ยนรหัสผ่านใหม่เอาครับ เดี๋ยวผมจะลองทำให้ครับ
ล่าสุดผมลองกู้ให้แล้ว รอฟังผลครับท่านอุทัย ส่วนข้อมูลและรหัสผ่านเดี๋ยวท่านไปแก้ไขเอาครับ ถ้ากู้ได้นะ
อุทัย
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2012, 07:36:24 am »

โทรหาหน่อยช่าง jayทำมือถือหายเบอรท่านก้หาย
bigs15
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2012, 08:02:52 am »

http://www.comfixclub.com/hotmail-%E0%B9%82%E0%B8%94%E0%B8%99-block-%E0%B9%81%E0%B8%81%E0%B9%89%E0%B8%A2%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B9%84%E0%B8%87-%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%81%E0%B8%B9%E0%B9%89/
oishi.999
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2012, 01:29:27 pm »

วุ่นวายดีแท้หนอ
jay
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2012, 02:08:59 pm »

ให้คุณอุทัย กรอกข้อมูลตามเว็ปนี้  https://account.live.com/acsr ส่วนอีเมล์สำรองให้ใส่ของผมก็ได้
aumnat@msn.com เสร็จแล้วคลิกตรง  ส่ง   จะมีหน้าเว็ปให้กรอกรายละเอียด ให้ท่านกรอกเท่าที่จำได้ครับ
แล้วกดส่ง ข้อมูลจะแจ้งมาที่อีเมล์ผม แล้วผมจะทำต่อให้ครับ เบอร์ผม0879977166
ผมกู้ให้แล้วเมื่อเช้าแต่ข้อมูลไม่ถูกต้องครับ

ขอบคุณสำหรับการติดต่อฝ่ายสนับสนุน Microsoft

ทางเราได้รับคำขอกู้คืนบัญชี Microsoft uthai-2524@hotmail.com แล้ว

หมายเลขปัญหาของคุณสำหรับคำขอนี้คือ 46079250

ผู้เชี่ยวชาญด้านการสนับสนุนของเราจะตรวจสอบคำตอบที่คุณส่ง โดยใช้แบบฟอร์มการกู้คืนบัญชี หากพวกเขาสามารถตรวจสอบว่าคุณเป็นเจ้าของบัญชี การตั้งค่ารหัสผ่านจะถูกส่งไปยังที่อยู่อีเมลล์นี้ กระบวนการตรวจสอบจะเสร็จสมบูรณ์โดยใช้เวลา 24 ชั่วโมง

กรุณาอย่าตอบกลับข้อความนี้ หากมีการตอบกลับ ข้อความนี้จะถูกส่งไปยังกล่องจดหมายที่ไม่มีผู้ใดตอบกลับ

ขอบคุณ
ทีมสนับสนุนของ Microsoft

Microsoft Corporation
One Microsoft Way
Redmond, WA 98052
USA

jay
*

« ตอบ #19 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2012, 02:09:58 pm »

เมื่อเร็วๆนี้ ไมโครซอฟท์ได้รับคำร้องขอกู้คืนบัญชี Microsoft ของคุณ แต่เราไม่สามารถตรวจสอบความถูกต้องของกรรมสิทธิ์ในบัญชีนี้โดยใช้ข้อมูลที่คุณส่งมาได้ ทั้งนี้เนื่องจากทางเราให้ความสำคัญอย่างยิ่งต่อความปลอดภัยและการปกป้องข้อมูลส่วนบุคคล เราจึงขอสัญญาว่าจะปกป้องข้อมูลส่วนบุคคลของคุณเป็นอย่างดี ทั้งนี้ เราได้ดำเนินการเพิ่มเติมในการบล็อคบัญชีของคุณจนกว่าจะสามารถพิสูจน์ได้ว่าคุณเป็นเจ้าของบัญชี วิธีนี้จะช่วยป้องกันไม่ให้ผู้ใดเข้ามาใช้งานบัญชีและปกป้องคุณจากการกระทำมุ่งร้ายต่างๆ.

กรุณาส่งแบบฟอร์มคำร้องขอตรวจสอบบัญชีชุดใหม่
ในกรณีนี้ ขอแนะนำให้คุณส่งแบบฟอร์มคำขอชุดใหม่ พร้อมทั้งข้อมูลที่ถูกต้องและครบถ้วนที่สุดเท่าที่คุณสามารถรวบรวมได้มาให้ เรา ข้อมูลในแบบฟอร์มที่ครบถ้วน จะช่วยให้คุณมีโอกาสรับสิทธิ์เข้าใช้งานบัญชีคืนมามากยิ่งขึ้น โดยคุณสามารถอ้างอิงข้อมูลด้านล่างนี้ในการกรอกแบบฟอร์มให้สมบูรณ์และถูกต้องที่สุด.

> ส่งแบบฟอร์มชุดใหม่

ข้อแนะนำในการกรอกแบบฟอร์มชุดใหม่:

ตอบคำถามให้มากที่สุดเท่าที่คุณสามารถทำได้.
ใช้ข้อมูลที่ให้ไว้ตอนสร้างบัญชีหรือข้อมูลที่ปรับปรุงครั้งล่าสุด.
ส่งแบบฟอร์มจากเครื่องคอมพิวเตอร์ที่คุณใช้งานบ่อยที่สุด.
คุณจะได้รับการร้องขอให้แจกแจงที่อยู่อีเมลที่คุณใช้งานล่าสุด รวมทั้งชื่อเรื่องของอีเมลฉบับล่าสุด คุณควรขอให้สมาชิกในครอบครัว เพื่อน หรือผู้ติดต่อทางธุรกิจช่วยยืนยันที่อยู่อีเมลของพวกเขา และบอกชื่อเรื่องอีเมลสามฉบับล่าสุดที่พวกเขาส่งมาให้คุณ.
ใช้โดเมนบัญชีที่ถูกต้อง เช่น hotmail.com, live.com, หรือ xbox360.com จำไว้ว่า ที่อยู่อีเมลอาจแตกต่างกัน ขึ้นอยู่กับแต่ละประเทศ ตัวอย่างเช่น หากคุณสร้างบัญชีในประเทศสวีเดน โดเมนของคุณอาจเป็น  “hotmail.co.se” แทนที่จะเป็น “hotmail.com”.

คุณพร้อมแล้วใช่ไหม?

> คลิกเพื่อส่งแบบฟอร์มชุดใหม่

ขอบคุณ

ทีมสนับสนุนของ Microsoft

Microsoft Corporation
One Microsoft Way
Redmond, WA 98052
USA

ขณะนี้ คำร้องขอกู้คืนบัญชี 46079250 ปิดลงแล้ว กรุณาอย่าตอบข้อความนี้ การตอบกลับข้อความนี้จะถูกส่งไปยังกล่องข้อความที่ไม่ได้รับการตรวจสอบ

หน้า: [1] 2 ขึ้นบน พิมพ์