ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
15, พฤษภาคม 2024, 10:54:58 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขาย iphone,ipod ,ipad ,Note book, PC มือสอง
| | |-+  ตั้งรับ big pond 3g มือสอง
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งรับ big pond 3g มือสอง  (อ่าน 3653 ครั้ง)
dreamjoe
Special Member
*

« เมื่อ: 13, มิถุนายน 2012, 05:35:34 pm »

-ต้องการ big pond 3g มือสองสภาพใช้งานได้ดีราคาไม่แรงครับ -086-8913466
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jay
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2012, 08:07:19 am »

ท่านที่โทรสอบถามผมเมื่อคืนใช่ปล่าวครับ ตอนนี้มือสองไม่มีครับผม แต่ของใหม่พอมีครับ รอบนี้ผมเช็คแล้วของเข้าวันเสาร์บ่ายส่งได้วันจันทร์ครับ สำหรับท่านที่โทรมาสั่งจองและโอนเงินมาแล้ว รอบนี้ได้สินค้าแน่นอนครับ สินค้ามีประกัน6เดือน เสียภายใน1เดือนเปลี่ยนเครื่องใหม่ครับ ไม่ใช่เสียเดือนที่6แล้วจะมาเปลี่ยนใหม่
คงไม่มีใครเขาทำกันครับ ตัวเครื่องเป็นสินค้าใหม่แต่นำเข้าเป็นมือสองมาครับ วิธีการคือจับเครื่องห่อกันกระแทกแล้วใส่ลังส่งมาลงกล่องในไทย ตัวเครื่องอาจมีตำหนิหรือรอยขีดข่วนจากการขนส่ง แต่ภายในยืนยันได้ว่าnewชัวร์ครับ
ลองเข้าไปดูครับ ผมทดสอบไว้ที่นี่ http://www.boransat.net/board/index.php?topic=41952.0
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jay
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2012, 09:40:07 am »

แจ้งเวลาของเข้าผิดไปครับ ตกลงของเข้าพรุ่งนี้ 10โมงเช้า ทดสอบและจัดส่งให้ได้ช่วงบ่าย ท่านที่โอนมาแล้วรอรับของได้เลยครับ
อุทัย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2012, 10:34:05 am »

ราคาเท่าไรละครับช่างเจี็ยบ
jay
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2012, 12:00:02 pm »

ราคาเท่าไรละครับช่างเจี็ยบ
ราคาโทรมาถามดีกว่าครับท่านอุทัย ราคาของใหม่ผมแจ้งในบอร์ดไม่ได้ครับ
dreamjoe
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2012, 08:27:23 pm »

ตอนนื้มีมีของมือสองเสนอเข้ามาขอพิจารณาก่อนครับ เพราะงบมีจำกัดครับ
technic29
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 14, มิถุนายน 2012, 11:16:49 pm »

ตอนนื้มีมีของมือสองเสนอเข้ามาขอพิจารณาก่อนครับ เพราะงบมีจำกัดครับ
มีอยู่ 1ตัวครับ แต่ใช้ได้เฉพาะ GPRS หรือ EDGE ใช้ 3 G true ไม่ได้ครับ
สภาพดี ใช้ได้ปกติยกเว้น 3 g (True) ขาย 1600 .-(รวมส่ง EMS)
ติดต่  technic29@gmail.com
jay
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 15, มิถุนายน 2012, 11:09:44 am »

ท่านที่โทรมาถามว่ามีของพร้อมส่งไหม วันนี้10.30น ของเข้ามาแล้วครับ จัดส่งให้คนที่โทรมาสั่งและโอนเงินจนครบแล้ว แต่ยังพอมีเหลือให้อีก3 เครื่อง ท่านที่มองหาอยู่ก็รีบๆนะครับ สินค้ารอบนี้ส่งมาสวยมากๆ โอนวันนี้จัดส่งได้เลยครับ รุ่นที่จำหน่าย netcomm 3G10WVR ที่ผลิตและส่งไปจำหน่ายในอเมริกาครับ
dreamjoe
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 16, มิถุนายน 2012, 06:33:45 pm »

ตอนนี้ได้ของเรียบร้อยแล้วครับขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์