ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
15, พฤษภาคม 2024, 05:43:23 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ถามตอบปัญหาดาวเทียมและทีวีดิจิตอล
| | |-+  มีแจกตอนดึกๆครับ รีบๆนะครับ ก่อนเวลาหมด
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีแจกตอนดึกๆครับ รีบๆนะครับ ก่อนเวลาหมด  (อ่าน 6181 ครั้ง)
Golf2518
Hero Member

« เมื่อ: 24, กรกฎาคม 2014, 11:02:57 pm »

พอดีผ่านไปเจอมา

http://thaidreambox.bayore.net/index.php?topic=22387.0
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
allalla
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 24, กรกฎาคม 2014, 11:17:14 pm »

ไปดูเขาด่ากันมันดี
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
aoy2507
Special Member
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 07:36:27 am »

โอนอุ้มไปแล้ว..หึ หึ
kss_ooy
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 08:04:50 am »

ก็ท่านอ้อยเล่นไปหนึ่งดอกแล้วนี่.....5555

kaijae
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 10:41:08 am »

ก็ท่านอ้อยเล่นไปหนึ่งดอกแล้วนี่.....5555

ผมเล่นไปอีกดอก โดนอุ้มเลย

aoy2507
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 11:36:06 am »

ผมเล่นไปอีกดอก โดนอุ้มเลย
ผมก็แค่ต้องการให้เจ้าของกระทู้สงบสติอารมณ์เท่านั้นครับ..ตอนนั้นยังไม่มีอะไร..แต่บรรยายกาศเริ่มอึมครึม..หึ หึ
..ผมไม่ทันได้อ่านของท่าน ไก่แจ้เลย..ว่าจะโหลดลิ้งค์เก็บไว้ตอนเช้า..อด..เลย
RUA KUD PAI DEANG
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 12:47:02 pm »

ผมนอนหัวค่ำแถมตื่นสาย..เลยไม่รู้เรื่อง  แต่

บางเรื่องไม่รู้บ้างก็ได้...ฮา
kss_ooy
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 01:02:53 pm »

ผมก็แค่ต้องการให้เจ้าของกระทู้สงบสติอารมณ์เท่านั้นครับ..ตอนนั้นยังไม่มีอะไร..แต่บรรยายกาศเริ่มอึมครึม..หึ หึ
..ผมไม่ทันได้อ่านของท่าน ไก่แจ้เลย..ว่าจะโหลดลิ้งค์เก็บไว้ตอนเช้า..อด..เลย

ดีแล้วไม่เสียเวลามานั่งโหลด เจ้าของเขาแก้ซะดูแบบปกติไม่ได้เลย

สงสัยต้องเหนื่อยอีกรอบ

x-men
Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 01:08:47 pm »

ลืมไปแระว่าดูยังไงแปลงเพศแบบไหนใส่ไหนยังไง
kss_ooy
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 01:13:36 pm »

ลืมไปแระว่าดูยังไงแปลงเพศแบบไหนใส่ไหนยังไง

เริ่มแรกเลย ต้องดูก่อนว่าใส่เสื้อผ้าแบบไหน แล้วเวลาถอดจะถอดยากไหม

ถอดเสื้อผ้าเรียบร้อยแล้วก็ต้องดูว่าจะเอาไปเก็บที่ไหน จะผับไว้หรือว่าแขวนไว้

ถ้าผับไว้เวลาจะหยิบมาใช้อีกจะหยิบได้ไหมเร็วไหม แล้วมันจะยับไหม

อูย....สอนคนแก่นี่สอนยากไหมเนี่ย....55555

kaijae
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 01:44:37 pm »

เริ่มแรกเลย ต้องดูก่อนว่าใส่เสื้อผ้าแบบไหน แล้วเวลาถอดจะถอดยากไหม

ถอดเสื้อผ้าเรียบร้อยแล้วก็ต้องดูว่าจะเอาไปเก็บที่ไหน จะผับไว้หรือว่าแขวนไว้

ถ้าผับไว้เวลาจะหยิบมาใช้อีกจะหยิบได้ไหมเร็วไหม แล้วมันจะยับไหม

อูย....สอนคนแก่นี่สอนยากไหมเนี่ย....55555

คนแก่สอนไม่ยากครับ แค่มองตาก็รู้แล้วครับ ไม่เหมือนดาวเส๊ก ต้องสอนนานครับ

pk16943
Sr. Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 02:14:01 pm »

พอดีผ่านไปเจอมา

http://thaidreambox.bayore.net/index.php?topic=22387.0
มาไม่ท้น เลยตกข่าวซะงั้น
mounglop
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 02:18:17 pm »

เลยไม่รู้เขาดูไรกัน
click
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 04:59:25 pm »

เข้ากรุงเทพ....อดรู้เรื่องเลย

NYAstoria
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 05:45:59 pm »

มีแถมกล้วยด้วย 555

kaijae
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 25, กรกฎาคม 2014, 10:02:49 pm »

มีแถมกล้วยด้วย 555

แถมหัวมันด้วยแหละ

ompron
Hero Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 26, กรกฎาคม 2014, 02:57:22 pm »

ระบาดมาถึงเวปนี้เลยเร้อ.............
ผมปิดกะทู้เองเพื่อปิดปัญหา คนก่อกวน...เอิ้กๆๆๆ(0_0)

bomusic
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 26, กรกฎาคม 2014, 05:23:04 pm »

ขอบคุณนะครับที่แจ้งข่าว ผมเลยไม่กล้าปิดกระทู้เลย เคยตั้งไว้เยอะด้วย
ถ้าปิดทู้แล้วได้อัพเกรดจาก VIP > Member ปล่อยไว้อย่างนั้นแล้วกัน อิอิ
ว่าแต่ปุ่มปิดกระทู้มันอยู่ตรงไหนครับ หาไม่เจออ่ะ เผื่ออยากปิดเองมั่ง
fat
*

« ตอบ #18 เมื่อ: 26, กรกฎาคม 2014, 10:14:52 pm »

ระบาดมาถึงเวปนี้เลยเร้อ.............
ผมปิดกะทู้เองเพื่อปิดปัญหา คนก่อกวน...เอิ้กๆๆๆ(0_0)
ข่าวจากวงในว่าท่านไม่ได้ปิดกระทุ้ครับแอดมินเข้าลบกระทุ้ท่านครับ
ท่านอย่าให้คนหลงประเด็นครับ
ท่านยังทำแบบนี้ไม่ยอมรู้ความจริง
เวบโน้นเขาจะเเบนท่านแล้ว
ompron
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 27, กรกฎาคม 2014, 01:29:12 am »

ข่าวจากวงในว่าท่านไม่ได้ปิดกระทุ้ครับแอดมินเข้าลบกระทุ้ท่านครับ
ท่านอย่าให้คนหลงประเด็นครับ
ท่านยังทำแบบนี้ไม่ยอมรู้ความจริง
เวบโน้นเขาจะเเบนท่านแล้ว

ผมก็ไม่ทราบท่านว่าเป็นใคร ใหญ่แค่ไหน ที่เวปโน้นหรือเวปนี้ ผมอธิบายให้ท่านเข้าใจหรือจะไม่เข้าใจก็แล้วแต่ท่านนะคับ...
ก่อนหน้านั้นผมเปิดกะทู้นึงสมาชิกโพสจนถึงหน้าที่ 68 กะทู้มีปัญหาเกิดโต้เถียงกัน (ผมจะไม่อธิบายว่าใครถูกใครผิด ไม่อยากต่อความอีก) ผมก็แจ้งให้ท่านแอดมินลบออก ตามข้อความล่างคับ...
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
อ้างจาก: ompron ที่ วันจันทร์ ที่ 26 พฤษภาคม 2557, เวลา 09:13 น.
หวัดีคับท่าน admin ผมขออนุญาติให้ท่านลบกะทู้นี้ให้หน่อยตับ     
Re: ขอเปิดกะทู้ใหม่ แลกเปลี่ยน ลิ้ง/ข้อมูลต่างๆและแสดงความคิดเห็น..กะทู้ที่1308หน้าที่60
เหตุผล:สมาชิกท่านนี้ยังไม่ยอมเลิก โพสด้วยข้อความไม่สมควรเอาเรื่องที่จบไปแล้วมาต่อ ทั้งทีผมบอกไปแล้วว่า ไม่เกี่ยว....................... ไม่ทราบว่ามีเจตนาอะไร ผมไม่อยากต่อความยาวสาวความยืดอีก หรือถ้าเป็นไปได้ท่านบ็อตกะทู้ไปเลยก็ได้ กะทู้ที่ผมเป็นคนตั้ง ผมไม่ติดใจ ขอบคุณมากครับ_/|\_
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ผมยัายกระทู้ไปเก็บไว้ก่อนครับ
นี่คือข้อความที่ผมขออนุญาตไปถึงท่านแอดมิน และท่านตอบกลับมา แล้วผมไม่ขอให้ท่านเอามาเปิดอีกเลย ทั้งๆทีผมต้องการข้อมูลบางอย่างที่ผมลงไว้ แต่ต้นแบบอยู่ที่ผมหายไป.....
พูดถึงกะทู้ที่เพิ่งถูกปิด เหตุผลในการเปิด ก็มีสมาชิกหลายท่านpm มาขอลิ้งผมหลายๆคนแทบทุกวันให้ไปมั่งไม่ให้มั่ง ผมก็เลยบอกเอาอย่างนี้ดีก่า ถ้าผมมีผมจะเปิดกะทู้แจกเปิดเผยไปเลย ถ้าไม่มีก็คือไม่มี แต่เมื่อมีคนมาแย้ง ลงภาพหยาบคายโต้กันไปโต้กันมา ผมไม่แปลกใจเลยถ้าเป็นแบบนี้กะทู้คงถูกปิดในไม่ช้า ผมเลยลงกะทู้สุดท้าย ไม่ทราบว่าท่านได้อ่านหรือป่าววว ว่า ขอปิดกะทู้เมื่อกะทู้มีปัญหา........ว่าจะpmไปหาท่าน admin ขออนุญาตท่านปิดอีก พอดีท่านไม่ได้ออน และดึกมากแล้ว พอมาวันรุ่งขึ้นผมก็ไม่ได้ออน ติดงาน เปิดมาอีกทีท่านบ็อคไปแล้วจิงๆ
ผมอธิบายให้ท่านเข้าใจได้แค่นี้ละคับท่าน .....ท่านจะตอบมาอีกหรือไม่ ไม่ทราบเจตนาของท่าน ตรงนี้ผมจะไม่ตอบโต้กับท่านอีกแล้ว ขอตอบในกะทู้นี้สุดท้ายแล้วกันคับ...ขอบคุนคับ(0_0)

หน้า: [1] 2 ขึ้นบน พิมพ์