ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
11, พฤษภาคม 2024, 12:45:03 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: Thontกล่องแอนดรอย livetv55 star4k hd2live iptvso เซิรฟskynet/500 ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขายอุปกรณ์กล้องวงจรปิดมือสอง
| | |-+  ขายเพาเวอร์ซัพพลาย(สวิทซ์ชิ่ง) Dell 77.5 แอมป์ ทนๆอึดๆ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเพาเวอร์ซัพพลาย(สวิทซ์ชิ่ง) Dell 77.5 แอมป์ ทนๆอึดๆ  (อ่าน 4081 ครั้ง)
joebmw
Newbie
*

« เมื่อ: 29, ตุลาคม 2015, 08:50:34 pm »

ขายเพาเวอร์ซัพพลาย(สวิทซ์ชิ่ง) ยี่ห้อ Dell model 7001049-Y000 จั๊มขา ไฟออกตามรูปเลยครับ 12 โวลท์กว่าๆ ใช้กับวิทยุสื่อสารได้ มีแค่ 15 ตัวครับ ราคา 950 บาท+ค่าส่งกับบริษัท เคอรี่เอ็กเพรส 100 บาท ส่งถึงมือวันรุ่งขื้นครับ รวม 1050 บาท หรือรับเองได้แถวประชานุกูล ประชาชื่น กทม. ถูกๆทนๆครับ ตัวนี้ขนาดเท่ากับรุ่นที่แล้วครับ แต่คนละโมเดล การจั๊มไฟให้ออกแตกต่างกันครับ วิธีการจั๊มตามรูปเลยครับ จั๊มผิด ไม่ต้องกลัวช๊อตนะครับ มีวงจรโพรเทคทุกตัว ถอดปลั๊ก รอแปป เสียบใหม่ ใช้งานได้เหมือนเดิม ทนถีกมากครับ ทุกตัวมาตราฐาน QC สำหรับเครื่อง server ครับ เปิดใช้งาน 24 ชม.เป็นปีๆครับ
ผมเทสให้ไฟออกแล้วทุกตัวก่อนส่งครับ ถ้าต้องการโวลท์เพิ่มต้องลองศึกษาดูครับ ค้นหาจากโมเดลครับ
สนใจตัวไหน ติดต่อ 082-0681186 หรือ Line ID: joedd1186 ครับ ขอบคุณสมชิกทุกท่านนะครับที่อุดหนุนกันครับ และขอขอบคุณพื้นที่ดีดีที่ให้ลงประกาศด้วยครับ
พิเศษครับ แถมสายไฟ AC เข้าให้ทุกตัวครับ พอดีได้มาถูก ของใหม่ทุกเส้นครับ
บัญชีธนาคาร กสิกรไทย 038-2-65054-9 ขจรศักดิ์

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
joebmw
Newbie
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2015, 12:18:41 pm »

มีวิธีทำให้จ่ายไฟ 13.8 โวลท์ได้แล้วนะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
bugtui
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2015, 01:25:43 pm »

รับ 1 ตัวครับ
joebmw
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 30, ตุลาคม 2015, 02:42:30 pm »

รับ 1 ตัวครับ
แอดไลน์มาคุยได้เลยครับ
joebmw
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 04, พฤศจิกายน 2015, 09:19:19 am »

ขอแก้ไขวิธีการจั๊มสายใหม่ครับ ดังรูปนี้ครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์