ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
15, พฤษภาคม 2024, 11:24:10 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: Thontกล่องแอนดรอย livetv55 star4k hd2live iptvso เซิรฟskynet/500 ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขาย iphone,ipod ,ipad ,Note book, PC มือสอง
| | |-+  ขาย อะไหล่ keyboard ของ NB Acer
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย อะไหล่ keyboard ของ NB Acer  (อ่าน 3137 ครั้ง)
newsone
Special Member
*

« เมื่อ: 14, เมษายน 2012, 05:32:27 pm »

NB Acer เสีย เปิดไม่ติด ซ่อมไม่คุ้ม เลยเอามาชำแหละ ขายเป็นอะไหล่ครับ

ขอขาย ชิ้นแรกก่อน ครับ จะทยอย  มาขายครับ

ชิ้นแรก เป็น keyboard ภาษาไทย 

Model  No. ZL1 Rev  3 B

สภาพตามรูป 

ไม่มีประกันครับ   สภาพ ไม่น่าจะเสีย แต่ผม เทสไม่ได้  เนื่องจาก NB เปิดไม่ติดแล้ว
 เจ้าของเครื่อง เขา ฝากขาย  เขาบอกว่า ก่อนเสียก็ใช้ได้ปกติ น่ะ ครับ keyboard
  แต่ผมไม่สามารถเทสได้เลยไม่สามารถ ประกันได้ครับ
  เน้น รับเองกับมือ หรือจะเอา NB หรืออะไรมาเทสก็ได้ว่าใช้ได้หรือไม่

แต่ย้ำ ว่าเจ้าของบอกว่าก่อนที่ NB จะเสีย keyboard ใช้ได้ดีครับ

ขอเปิดที่ ราคา 400  บาท  รับเองกับมือครับ หรือถ้าให้ส่ง บวกอีก  80 บาท ค่า EMSและค่ากล่องครับ

จุดนัดรับของ  บางใหญ่   บางบัวทอง  ตาม ห้าง bigC ครับ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

newsone
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 14, เมษายน 2012, 05:33:32 pm »

ติดต่อ    electronicservice@gmail.com
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

jay
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 15, เมษายน 2012, 08:32:15 am »

ต่อสักคำ 400พร้อมส่งEMS ถ้าได้ผมเอาครับ จะซื้อเก็บไว้ทำอะไหล่ ของใหม่ตอนนี้แค่6-7ร้อยเองครับ ของมือสองที่เซียร์ก็300บ. ถ้าตกลงรบกวนเมล์มาครับ aumnat@msn.com  0879977166 ช่างเจี๊ยบ ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไร
ชิ้นส่วนอื่นน่าจะตามมาด้วยจะได้ซื้อรอบเดียว
newsone
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 15, เมษายน 2012, 01:19:57 pm »

ได้ช่างเจี๊ยบ   400 บาทรวมส่ง ems เดี๋ยวผมเอารูปที่ จะขายมาเพิ่มเติม
แล้วถ้าสนใจ อันไหนอีกแจ้งเลยครับจะได้ส่งพร้อมกัน

jay
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 16, เมษายน 2012, 07:33:20 am »

ได้ช่างเจี๊ยบ   400 บาทรวมส่ง ems เดี๋ยวผมเอารูปที่ จะขายมาเพิ่มเติม
แล้วถ้าสนใจ อันไหนอีกแจ้งเลยครับจะได้ส่งพร้อมกัน
ตกลงครับผม ส่วนอะแด็ปเตอร์ ไฟออก19v เท่ากันแต่แอมป์มันไม่ได้ครับ ทั้งหมด600รวมส่งก็จะเอาไว้ครับ
ส่งเลขบัญชีให้ด้วยครับ แล้วเครื่องที่เลียมันเป็นรุ่นอะไรครับ ของผมมันเป็น 5594 รุ่นพิเศษ ในเมืองไทยมีไม่กี่เครื่องครับผมซื้อมานานแล้ว ตอนนั้น5หมื่น ดีทีสุดตอนนั้น
superk
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 17, เมษายน 2012, 01:21:30 pm »

สนใจ CD/RW ขายเท่าไหร่ครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์