dvb

:: ค้นหาคำในบอร์ด / ตารางรายการดาวเทียม /ช่างติดตั้งจานดาวเทียมทั่วประเทศ / Facebookโบราณ ::

แจ้งเรื่องขอบคุณสมาชิกที่สนับสนุนการทำงานของบอร์ด

(1/8) > >>

ทีมงานบอร์ดโบราณ:
แจ้งเรื่องขอขอบคุณสมาชิกที่สนับสนุนการทำงานของบอร์ด
 เนื่องจากมีสมาชิกหลายท่านที่สนับสุนการทำงานของบอร์ดอยู่เป็นระยะๆ ทำให้การทำงานเป็นไปด้วยดีจึงขอขอบคุณท่านที่สนับสนุนทางบอร์ด หากมีข้อขัดข้องประการใดโปรดติดต่อ boransat@gmail.com ทางเราจะดำเนินการดูแลให้บอร์ดเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกทุกท่านตลอดไป

west:
ขอบคุณครับ

kaijae:
อ้างจาก: ทีมงานบอร์ดโบราณ ที่ 23, สิงหาคม  2013, 06:34:31 pm

แจ้งเรื่องขอขอบคุณสมาชิกที่สนับสนุนการทำงานของบอร์ด
 เนื่องจากมีสมาชิกหลายท่านที่สนับสุนการทำงานของบอร์ดอยู่เป็นระยะๆ ทำให้การทำงานเป็นไปด้วยดีจึงขอขอบคุณท่านที่สนับสนุนทางบอร์ด หากมีข้อขัดข้องประการใดโปรดติดต่อ boransat@gmail.com ทางเราจะดำเนินการดูแลให้บอร์ดเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกทุกท่านตลอดไป

รับทราบครับ

dacha23:
ขอบคุณครับพรุ่งนี้ผมจะร่วมสนับสนุนด้วย

suwatt99:
ทำดีย่อมได้ดี  สังคมมีแต่สรรเสริญ ขอบคุณในสิ่งดี ๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ติด Banner ด้านล่างติดต่อ boransat@gmail.com
กระทู้ ความคิดเห็น บทความ ข้อความใด ๆที่ได้อ่านในบอรดนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน และตีพิมพ์แบบอัตโนมัติ ผู้ดูแล ไม่จำเป็นต้องเห็นด้วยและ ไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆ ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรองด้วยตัวเอง และถ้าพบเห็นข้อความใดๆ ที่ขัดต่อกฎหมาย ศิลธรรม กรุณาแจ้งมาที่ boransat@gmail.com เพื่อที่ทีมงานจะได้ดำเนินการต่อไป