dvb

:: ค้นหาคำในบอร์ด / ตารางรายการดาวเทียม /ช่างติดตั้งจานดาวเทียมทั่วประเทศ / Facebookโบราณ ::

กล่องคนดี ก็ดูบอล ลีก อังกฤษได้

(1/2) > >>

jay:
ท่านใดที่ใช้กล่องคนดี ไม่ต้องใช้เสาก้างปลา หรือหนวดกุ้ง ท่าก็สามารถรับชม บอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษได้ครับ โดยเปิดไปที่ช่อง 201 ครับ ส่วนกล่องยี่ห้ออื่นๆต้องถามเพื่อนสมาชิกว่าอยู่เลขไหนกันบ้าง
ปล.ท่านใดทราบแล้วต้องขออภัยด้วยครับ

stalllll:
 มี8 ช่องของทรูนะคับ  ทรู10    Hay-ha  Exploer 1  ทรูมิวสิค ปลูกปัญญา AF TNN TRUE SELECT

xavier:
อ้างจาก: jay ที่ 28, ตุลาคม  2012, 11:18:36 pm

ท่านใดที่ใช้กล่องคนดี ไม่ต้องใช้เสาก้างปลา หรือหนวดกุ้ง ท่าก็สามารถรับชม บอล พรีเมียร์ ลีก อังกฤษได้ครับ โดยเปิดไปที่ช่อง 201 ครับ ส่วนกล่องยี่ห้ออื่นๆต้องถามเพื่อนสมาชิกว่าอยู่เลขไหนกันบ้าง
ปล.ท่านใดทราบแล้วต้องขออภัยด้วยครับ

มือใหม่ หัดขับ  กล่องคนดี หมายถึงกล่องอะไรครับ

jay:
อ้างจาก: xavier ที่ 29, ตุลาคม  2012, 06:35:54 am

อ้างจาก: jay ที่ 28, ตุลาคม  2012, 11:18:36 pm

มือใหม่ หัดขับ  กล่องคนดี หมายถึงกล่องอะไรครับ

ท่านไปอยู่ไหนมาครับ กล่องคนดี หมายถึงกล่องรับดาวเทียมครับ ส่วนรายละเอียด ลองดูตามลิงค์
หาซื้อได้ตามแบรนเนอร์ด้านบน หรือ ร้านเจ้ปุ้ย ก็มีจำหน่าย (ไม่มีส่วนได้เสียแต่อยากให้สนับสนุนคนในบอร์ด)
ผมเองใช้อยู่ คิดว่าดี ใช้ง่าย และมีช่องครบ ช่องที่เข้ารหัสก็ดูได้ครับ
http://www.leotech.co.th/Touch/whitebox/index.php

senasat:
ใช้กล่องคนดี ดูบอลมือถือ โพย
ยังเข้าคอนเซ็ปกล่องอยู่ป่าว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ติด Banner ด้านล่างติดต่อ boransat@gmail.com
กระทู้ ความคิดเห็น บทความ ข้อความใด ๆที่ได้อ่านในบอรดนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน และตีพิมพ์แบบอัตโนมัติ ผู้ดูแล ไม่จำเป็นต้องเห็นด้วยและ ไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆ ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรองด้วยตัวเอง และถ้าพบเห็นข้อความใดๆ ที่ขัดต่อกฎหมาย ศิลธรรม กรุณาแจ้งมาที่ boransat@gmail.com เพื่อที่ทีมงานจะได้ดำเนินการต่อไป