ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
21, พฤษภาคม 2024, 09:17:36 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  Preview and DIY อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียม
| | |-+  ไทยแซทผลิตจาน 5 ฟุตชิ้นเดียว ที่มีขนาดโครงจานใหญ่ที่สุดในตลาดขณะนี้
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไทยแซทผลิตจาน 5 ฟุตชิ้นเดียว ที่มีขนาดโครงจานใหญ่ที่สุดในตลาดขณะนี้  (อ่าน 20467 ครั้ง)
phot9724
Special Member
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 18, มกราคม 2012, 08:30:25 am »

ไทยแซททำดีมากที่ทำจานลักษณะนี้ออกมาที่มีข้อแตกต่างของโครงสร้างจานที่แข็งแรง-ออกมาเมื่อไหร่ขอทดสอบสักหน่อยครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

thesu
Jr. Member
**

« ตอบ #21 เมื่อ: 18, มกราคม 2012, 09:16:05 am »

แล้วตะแกรงจานละครับเพิ่มความหนาด้วยหรือเปล่าครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
pongchakk
Full Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 20, มกราคม 2012, 03:12:46 pm »

ขอติดตามดูด้วยคนครับ ดูดี งานเนี๊ยบ สัญญานดีด้วย ใช่มั้ยครับ
narawut
Newbie
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 28, มกราคม 2012, 07:11:56 pm »

ติดตามผลงาน..
makkorat
Jr. Member
**

« ตอบ #24 เมื่อ: 17, มีนาคม 2012, 08:57:22 pm »

จาน 5 ฟุตชิ้นเดียว ที่มีขนาดโครงจานใหญ่ แล้วต่างกันอย่างไรกับจาน 5 ฟุตชิ้นเดียวของเจ้าอื่นครับ
Andaman
Full Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 20, กันยายน 2012, 10:04:38 am »

ก่อนอื่นผมขอขอบคุณ มวลหมู่สมาชิก ทุกท่าน ทุกนามครับ เรื่องการพัฒนาเป็นหนึ่งในวิสัยทัศน์ของ "ไทยแซท"ครับ จุดอ่อน ข้อขัดข้องใดๆมิได้ละเลย คำแนะนำใดมิได้ละเว้น ช่วงก่อนปีใหม่ ท่านประธาน (อ.มนตรี)มอบให้ ผมและผจก.ฝ่ายผลิตออกเยี่ยมตัวแทนจำหน่ายในภาคกลางและภาคเหนือพบเพื่อนช่างทั้งที่รู้จักและแฟนคลับ ได้พูดคุยแลกเปลี่ยนแนวคิดคำแนะนำคำชม กันอย่างชื่นมื่น เลี้ยงอาหาร เลี้ยงกาแฟ คงติดตาติดใจผมไปอีกนาน ผมไม่รู้จะกล่าวคำใดให้มากกว่าคำว่า ขอบคุณ ครับ พิสูตร ตันติมาลา
   ขอตอบเป็นรายท่านนะครับ
   ท่าน OXEGENT   หากหมายถึงจาน 10 ฟุต ต้องชลอไปก่อน ช่วงนี้เร่งผลิตจาน 5ฟุตไม่ทันควมต้องกา
   ท่าน บานชื่น.         ขอบคุณครับ ไม่เจอกันนานแล้วนะ การส่งอยู่ในแผนครับกำลังศึกษา ข้อกฎหมาย ความต้องการ เรื่องเขตการค้าเสรีอาเซียน
                         ใกล้เข้ามาแล้ว
   ท่าน ชัดเจน.          ขอบคุณครับที่ติดตาม จานรุ่นนี้ ผจก.ฝ่ายผลิตยืนยัน ปลายมกราคมนี้
   หมวดจ้อง.            ขอบคุณครับในคำแนะนำ ถ้าไม่หวังดีคงไม่แนะนำ เพื่อนช่วยเพื่อน ทางไทยแซททราบปัญหาจึงส่งผู้ผลิตแก้ไขเมื่อ ตุลาที่ผ่าน
                         มาครับ

เพิ่งเห็นไทยแสท บริษัทแรก นี่แหล่ะครับ .... ที่มองไกล และมองเห็นถึงโอกาสของเรื่องเขตการค้าเสรีอาเซียน (AEC.)
เอาใจช่วย บริษัทคนไทย สัญชาติไทย และเพื่อคนไทยครับ ...
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์