dvb

:: ค้นหาคำในบอร์ด / ตารางรายการดาวเทียม /ช่างติดตั้งจานดาวเทียมทั่วประเทศ / Facebookโบราณ ::

ขาย S10 DM500S

(1/2) > >>

lek_donmuang:
ขาย S10 มือสอง ลง Nonet ยังใช้งานได้ดี อุปกรณ์ครบทุกชิ้น
Remote สาย HDMI พร้อมกล่องใส่ สภาพนางฟ้า

ขาย DM500S สีเทา Nonet Auto Update ยังใช้งานได้ดี อุปกรณ์ครบทุกชิ้น
Remote Adepter พร้อมกล่องใส่ สภาพนางฟ้า

hivion:
ลงราคาพร้อมเบอร์ติดต่อไว้น่าจะทำให้ขายง่ายขึ้นนะครับท่าน

lek_donmuang:
ขออภัยลืมแจ้งราคา

ขายคู่ 1,500 บาท ติดต่อ 08-1615-2738

Kittipong:
อ้างจาก: hivion ที่ 03, มกราคม  2013, 10:24:56 pm

ลงราคาพร้อมเบอร์ติดต่อไว้น่าจะทำให้ขายง่ายขึ้นนะครับท่าน

เห็นด้วยตรับ ราคาไม่สูงมากก็ไปไวครับ

rapin168:
อ้างจาก: lek_donmuang ที่ 03, มกราคม  2013, 10:26:43 pm

ขออภัยลืมแจ้งราคา

ขายคู่ 1,500 บาท ติดต่อ 08-1615-2738

จองไว้ครับ พรุ่งนี้เช้าจะติดต่อกลับไป นะครับ
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ติด Banner ด้านล่างติดต่อ boransat@gmail.com
กระทู้ ความคิดเห็น บทความ ข้อความใด ๆที่ได้อ่านในบอรดนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน และตีพิมพ์แบบอัตโนมัติ ผู้ดูแล ไม่จำเป็นต้องเห็นด้วยและ ไม่รับผิดชอบต่อข้อความใดๆ ผู้อ่านจึงควรใช้วิจารณญาณในการกลั่นกรองด้วยตัวเอง และถ้าพบเห็นข้อความใดๆ ที่ขัดต่อกฎหมาย ศิลธรรม กรุณาแจ้งมาที่ boransat@gmail.com เพื่อที่ทีมงานจะได้ดำเนินการต่อไป