ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
17, พฤษภาคม 2024, 07:10:16 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: Thontกล่องแอนดรอย livetv55 star4k hd2live iptvso เซิรฟskynet/500 ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขายอุปกรณ์เครื่องรับและจานดาวเทียมมือสอง
| | |-+  IPTV @24Shop
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: IPTV @24Shop  (อ่าน 7708 ครั้ง)
Bhoon
Special Member
*

« เมื่อ: 12, สิงหาคม 2013, 08:51:35 pm »

ท่านที่พลาดราคา โปรโมชั่น จากการจำกัดจำนวน ซึ่งกำลังจะหมดไปยังรวดเร็ว

และยังให้ความสนใจ Email หาผมด่วน

มี...จำนวนจำกัดน๊ะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

allalla
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 05:34:03 am »

หมดตังแล้วพี่บุญ ผ่อนได้ป่าว
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Bhoon
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 06:45:46 am »

ได้เลย..สำหรับท่านแล้วน้อยกว่านี้ได้อย่างไร
(ผ่อนครบ ส่งเครื่อง อิ อิ)

allalla
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 07:40:51 am »

ได้เลย..สำหรับท่านแล้วน้อยกว่านี้ได้อย่างไร
(ผ่อนครบ ส่งเครื่อง อิ อิ)
:p
Bhoon
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 09:21:13 am »

ท่านที่พลาดราคา โปรโมชั่น จากการจำกัดจำนวน ซึ่งกำลังจะหมดไปยังรวดเร็ว

และยังให้ความสนใจ Email หาผมด่วน

มี...จำนวนจำกัดน๊ะครับ

ท่าน allalla ก็ลองใจผมอยู่เรื่อย อิ อิ

Bhoon
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 11:07:24 am »

ราคาลดกระหน่ำและรายเดือนต๊ำต่ำ ของ โปรวันแม่

ผมมีให้อีก 4 กล่องเท่านั้น

หมดแล้ว จากนั้นก็..

ราคาปกติแล้วน๊ะครับ

ting
Sr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 01:59:47 pm »

ราคาลดกระหน่ำและรายเดือนต๊ำต่ำ ของ โปรวันแม่

ผมมีให้อีก 4 กล่องเท่านั้น

หมดแล้ว จากนั้นก็..

ราคาปกติแล้วน๊ะครับ

สนใจครับขอรายละเอียดด้วยครับ i_ting1965@hotmail.com
Bhoon
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 03:13:15 pm »

ท่าน ting ผมส่งให้...เพื่อพิจาณาแล้วน๊ะครับ

Momi
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 04:32:17 pm »

สนใจขอรายละเอียดด้วยครับ เดี๋ยวพลาดโปร  wsuchat@hotmail.com
buss
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 04:42:04 pm »

ถ้าของท่านbhoonหมดถ้าท่านอื่นยังไม่ได้ของผมยังเหลือนะครับพรุ่งนี้เที่ยงเที่ยงบ่ายบ่ายคงปิดโปรแล้วนะครับรีบกันหน่อยครับ
iceberg
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 05:07:31 pm »

ส่งเมลล์ไปที่ 24Shop.Asia@gmail.com แล้วครับ ยังไม่ได้รับคำตอบเลย

รบกวนขอรายละเอียดด้วย เครื่องยังเหลือมั้ย ใช้กับจานดำแบบมูฟได้หรือเปล่าครับ

มือใหม่สุดๆ ครับ ไม่ได้ติดตามข่าวสารมาหลายปี ตั้งแต่เครื่องดรีมบ๊อกออกใหม่ๆ

พร้อมโอนเงินเลยครับ ขอเลขบัญชีด้วย icebergs_@hotmail.com ขอบคุณครับ
Bhoon
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 06:55:20 pm »

สนใจขอรายละเอียดด้วยครับ เดี๋ยวพลาดโปร  wsuchat@hotmail.com

mail ให้ท่านแล้วน๊ะครับ

Bhoon
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 07:00:09 pm »

ส่งเมลล์ไปที่ 24Shop.Asia@gmail.com แล้วครับ ยังไม่ได้รับคำตอบเลย

รบกวนขอรายละเอียดด้วย เครื่องยังเหลือมั้ย ใช้กับจานดำแบบมูฟได้หรือเปล่าครับ

มือใหม่สุดๆ ครับ ไม่ได้ติดตามข่าวสารมาหลายปี ตั้งแต่เครื่องดรีมบ๊อกออกใหม่ๆ

พร้อมโอนเงินเลยครับ ขอเลขบัญชีด้วย icebergs_@hotmail.com ขอบคุณครับ

ทั้งหมดที่ท่านถามถึง อยู่ใน mail ที่ผมส่งให้ท่านแล้วน๊ะครับ

Bhoon
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 07:22:41 pm »

ถ้าของท่านbhoonหมดถ้าท่านอื่นยังไม่ได้ของผมยังเหลือนะครับพรุ่งนี้เที่ยงเที่ยงบ่ายบ่ายคงปิดโปรแล้วนะครับรีบกันหน่อยครับ

อย่างที่ท่าน Buss แจ้งน๊ะครับ

ราคา โปรโมชั่นวันแม่

ที่ลดกระหน่ำ ทั้งค่าตัวกล่องและค่ารายเดือน แบบจำนวนจำกัด (ไม่มาก)

ประมาณว่า เช้าพรุ่งนี้หลังสรุปยอดที่เข้ามาเยอะมากเสร็จ  ใกล้ๆเที่ยงก็น่าจะต้องปิด โปรนี้แล้ว

ท่านที่ยังลังเล จะรอดูก็เสียดายราคา จะซื้อหาก็ไม่ค่อยจะแน่ใจ

ผมก็บอกได้แต่เพียงว่า เพื่อนสมาชิกStormอีกเกือบพัน น่าจะยืนยัน และสร้างความมั่นใจให้ท่านได้ (บ้าง)

ติ๊ก ต่อก ติ๊ก ต่อก  mail บอกผมมา ตรง ตรง ว่ายัง งง ที่ตรงใหนครับ

choom14
Newbie
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 08:45:52 pm »

ขอรายละเอียดด้วยครับ 
Bhoon
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 09:19:54 pm »

ขอรายละเอียดด้วยครับ 
ส่งเมลล์ให้แล้วน๊ะครับ

ราคาโปรผมเหลือเพียง 2 ตัว

titri_2
Newbie
*

« ตอบ #16 เมื่อ: 13, สิงหาคม 2013, 10:05:57 pm »

จองก่อนแล้ววันอาทิตย์โอนตังค์ได้ไหมครับกลัวไม่ทัน...
Bhoon
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 18, สิงหาคม 2013, 02:49:51 pm »

จองก่อนแล้ววันอาทิตย์โอนตังค์ได้ไหมครับกลัวไม่ทัน...

บอกไปแล้ว เอาจริงก็ mail มา

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์