ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
29, เมษายน 2024, 12:38:32 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ถามตอบปัญหาดาวเทียมและทีวีดิจิตอล
| | |-+  ขอคีย์ biss ช่อง ปัญญาภิวัตน์ ด้วยครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคีย์ biss ช่อง ปัญญาภิวัตน์ ด้วยครับ  (อ่าน 3776 ครั้ง)
topman
Special Member
*

« เมื่อ: 28, ธันวาคม 2010, 10:13:36 pm »

เห็นว่าได้กันไปหลาย คนแล้ว อยากดู เพื่อ ไว้ศึกษา เรื่องภาษา และ การตลาด ครับ
ใครมี รบกวน ส่งมาที่ เมล์ topteam68@hotmail.com
ขอบคุณครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
อริสมันด์
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #1 เมื่อ: 28, ธันวาคม 2010, 10:56:11 pm »

พี่ทอปต้องไปจีบสาว 7-11 ครับ เขาถึงจะให้
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
kied
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2010, 02:49:04 am »

เห็นว่าได้กันไปหลาย คนแล้ว อยากดู เพื่อ ไว้ศึกษา เรื่องภาษา และ การตลาด ครับ
ใครมี รบกวน ส่งมาที่ เมล์ topteam68@hotmail.com
ขอบคุณครับ

ตามนี้คับคุณท็อป Grin

http://www.boransat.net/board/index.php?topic=21524.0
taklom
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2010, 04:00:52 am »

พี่เอาสามารถ ota 1 มั้ยครับ ดูได้เลย ป๋าป้อมน่าจะมีครับ
topman
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2010, 01:04:08 pm »

ขอบคุณ ทุกกระทู้ที่มาตอบ ครับ ช่วงนี้ สายตา ไม่ค่อยดี เหอะๆ
เอาไปใช้กับเครื่องรับ ธรรมกาย ครับ
ไว้ สำหรับ ดู ช่อง การศึกษา ของ 7-11 เช่น สอนภาษาจีน และ การตลาด ของ 7-11
เพื่อมาประยุกต์ ใช้งาน ครับ
ผลพลอยได้ ก็คือ ได้ดู สาย 7-11 สวยๆ ด้วย ครับ เหมือนในทีวี ที่โฆษณา เอาไว้
หมวดจ้อง
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2010, 07:37:51 pm »

เมื่อก่อนเห็นมีของมือสองมาขายเพียบเลย สงสัยช่วงนี้งานเยอะนะครับ TopMan

topman
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2010, 10:24:37 pm »

เมื่อก่อนเห็นมีของมือสองมาขายเพียบเลย สงสัยช่วงนี้งานเยอะนะครับ TopMan
ไม่มีแล้วครับ มือสอง ของแต่ Dreambox กับ เครื่อง HD ครับ ฯลฯ ครับ
แจ้งผล การทดสอบ กับ เครื่องรับ ธรรมกาย
ช่องที่ 1 ปัญญา ดูได้ ปรกติ ครับ
ช่องที่ 2 ปัญญา ดูไม่ได้ครับ ใส่คีย์ แล้ว ดูไม่ได้ ใครใส่คีย์ เครื่องรุ่นอื่นๆ แล้ว ดูได้ ช่วยแจ้งด้วยครับ
ปล.ข้อจำกัด ของเครื่องรับ ธรรมกาย คือ ใส่ คีย์ ชมได้ทีละ ช่องครับ ถ้าจะดู อีกช่อง ต้องใส่คีย์ใหม่ครับ
ขอบคุณ ข้อมูลดีๆ จาก คุณ เก่ง อยุธยา
ช่างเอ๋
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 01, มกราคม 2011, 05:43:08 pm »

ไม่มีแล้วครับ มือสอง ของแต่ Dreambox กับ เครื่อง HD ครับ ฯลฯ ครับ
แจ้งผล การทดสอบ กับ เครื่องรับ ธรรมกาย
ช่องที่ 1 ปัญญา ดูได้ ปรกติ ครับ
ช่องที่ 2 ปัญญา ดูไม่ได้ครับ ใส่คีย์ แล้ว ดูไม่ได้ ใครใส่คีย์ เครื่องรุ่นอื่นๆ แล้ว ดูได้ ช่วยแจ้งด้วยครับ
ปล.ข้อจำกัด ของเครื่องรับ ธรรมกาย คือ ใส่ คีย์ ชมได้ทีละ ช่องครับ ถ้าจะดู อีกช่อง ต้องใส่คีย์ใหม่ครับ
ขอบคุณ ข้อมูลดีๆ จาก คุณ เก่ง อยุธยา
บอกวิธีใส่ Open Box ก่ะ Dream box และเครื่องอื่นๆ หน่อยครับ ขอบคุณครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์