ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
28, เมษายน 2024, 11:43:52 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: Thontกล่องแอนดรอย livetv55 star4k hd2live iptvso เซิรฟskynet/500 ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  เครื่องรับระบบ Hi Definition PVR
| | |-+  ติดต่อช่าง ดิ๊ก สุรินทร์ไม่ได้
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ติดต่อช่าง ดิ๊ก สุรินทร์ไม่ได้  (อ่าน 4556 ครั้ง)
alphaboms
Newbie
*

« เมื่อ: 03, ธันวาคม 2012, 01:22:15 pm »

ติดต่อช่าง ดิ๊ก สุรินทร์ไม่ได้  ช่างดิ๊กครับ ท่านมีอะไรก็ ติดต่อสมาชิกท่านด้วยนะครับ

สมาชิกชำระเงิน ตามกำหนดแต่ท่านยังไม่ได้ไปเคลียร์ อีก 3 ท่านเขาก็รออยู่ ผมก็รออยู่ ยังไงท่านติดต่อกลับสมาชิกของท่านด้วยนะครับ

ไม่อยากให้มีปัญหารีบมาเคลียร์ครับผม

ที่อยู่ติดต่อ
บ้านเลขที่ 4   หมู่บ้าน/อาคาร ไผ่    หมู่ที่ 9     
ตรอกซอย -   ถนน รัตนบุรี-สำโรงทาบ   ตำบล/แขวง ไผ่
อำเภอ/เขต รัตนบุรี
จังหวัด : สุรินทร์
รหัสไปรษณีย์ : 32130
เบอร์โทรศัพท์ :
เบอร์มือถือ : 0804896944
เบอร์แฟกซ์ :
อีเมล์ : lukmu57@hotmail.com
ข้อมูลท่าน

ท่านใดที่เป็นสมาชิก ทรู 4 จุดกับช่างดิ๊ก รบกวนมาในกระทู้นี้หน่อยนะครับ ท่านดูได้หรือเปล่า ผมดูไม่ได้เลยเมื่อเช้าเอง 2 ธันวาคม 2555

ผมก็โดนครับ 2 เครื่อง ดูไม่ได้

lukmu57@hotmail.com
080- 4896944 ช่างดิ๊ก
นายอดิศร ปัญโญ
ที่อยู่ร้าน 89/2
ถ.เทพสุรินทร์ (ซ.สถานีวิทยุแห่งประเทศประไทย)
ต.ในเมือง อ.เมือง จ.สุรินทร์
ข้อมูลท่าน

ดูไม่ได้เหมือนกันครับ ทั้ง 2 เครื่อง
E-mail ผม alphaboms@hotmail.com
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
shado
Special Member
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03, ธันวาคม 2012, 01:46:11 pm »

ช่างดิ้กหายไปครับ ติดต่อไม่ได้2เดือนแล้ว
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
shado
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 05, ธันวาคม 2012, 03:12:29 pm »

ตกลงหากันเจอรึยังครับ  o_O
alphaboms
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 06, ธันวาคม 2012, 05:13:52 pm »

ยังครับ  ถูกโกงไปแล้วครับ ติดตั้ง 4 จุด ไม่ยอมจ่าย ตั้งแต่วันติดตั้ง ได้ดูไป 3 เดือน แล้วถูกตัด ช่างติ๊ก ก็หาย เซลที่เปิด กะตัวแทนจำหน่าย ก็ รับไปแล้วกันครับ
shado
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06, ธันวาคม 2012, 05:45:22 pm »

ท่าน alphaboms รึป่าวครับที่โทรมาหาผม ที่ถามหาช่างดิ๊กอะครับ
alphaboms
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 07, ธันวาคม 2012, 07:57:47 am »

ป่าวครับ  ผมมีแต่เบอร์ ช่างติ๊ก ทรู ถูกตัดก็โทรเช็ค ว่า ตั้งแต่ติดตั้ง ไม่มีการจ่ายค่าสมาชิกเลย ก็เลยให้ทรูเช็ค เพราะช่างติ๊กบอกว่าเป็น ช่างของทรู ก็เลยให้ทรูดำเนินการไปคับ ผมก็เสียค่าโง่ไปคับ นึกว่าจะมีคนจริงใจ ได้ % ค่าติดตั้ง แต่นี้ยังโกงค่ารายเดือนไปอีก จะกรวดน้ำให้แล้วกัน
shado
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 07, ธันวาคม 2012, 01:24:06 pm »

ป่าวครับ  ผมมีแต่เบอร์ ช่างติ๊ก ทรู ถูกตัดก็โทรเช็ค ว่า ตั้งแต่ติดตั้ง ไม่มีการจ่ายค่าสมาชิกเลย ก็เลยให้ทรูเช็ค เพราะช่างติ๊กบอกว่าเป็น ช่างของทรู ก็เลยให้ทรูดำเนินการไปคับ ผมก็เสียค่าโง่ไปคับ นึกว่าจะมีคนจริงใจ ได้ % ค่าติดตั้ง แต่นี้ยังโกงค่ารายเดือนไปอีก จะกรวดน้ำให้แล้วกัน
มีสมาชิกท่านนึงโทรมาหาผม สงสัย1ใน4ครับ แต่ไม่รู้ท่านใหน เค้าถามหาช่างดิ๊ก เค้านึกว่าผมรู้จักกัน ผมก็ติดต่อไม่ได้เหมือนกันตั้งนานแล้วครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์