ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
28, เมษายน 2024, 11:14:47 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ถามตอบปัญหาดาวเทียมและทีวีดิจิตอล
| | |-+  GALAXY E7 ดู Gold และ Platinum ได้แล้วหรือครับ?????
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: GALAXY E7 ดู Gold และ Platinum ได้แล้วหรือครับ?????  (อ่าน 9338 ครั้ง)
sand
Full Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2012, 08:45:28 am »

สร้างกระแสครับ  สงสัยเมียไม่ให้เอา เลยว่างจัด
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
vanich
Special Member
*

« ตอบ #21 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2012, 10:25:07 am »

ย้อนกันทําไม ไม่โทรหาเลยล่ะคร้าบบบบ 

ใน OCZ ก็มีขายเนี่ย หลังไมค์ไปถามเขาสิ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
khack
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2012, 10:42:01 am »

ย้อนกันทําไม ไม่โทรหาเลยล่ะคร้าบบบบ 

ใน OCZ ก็มีขายเนี่ย หลังไมค์ไปถามเขาสิ
ตามนั้น
aroonsawat
Full Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 14, ธันวาคม 2012, 08:18:41 pm »

@ sand
ผมเป็นผู้บริโภคว่ะ ผมไม่ได้สนใจใครจะแข่งกับใคร
แต่ผมสนุกกับประโยชน์ในการแข่งขันนั้น
ปัญญาระดับคุณน่าจะอายที่มาตอบกระทู้
"คนเก่ง" จะประเมินตนเองต่ำเสมอ เข้าใจ?....
และ...เราคุยกันตรงนี้ อย่าล้ำเส้นไปที่ภรรยาผม สถุนว่ะ
Aladin1070
ขอบคุณที่พยายามเข้าใจ ผมไม่มีเจตนาร้าย
แค่ไม่มั่นใจ มาถามผู้รู้ แต่โดนกล่าวหา.......................

มองดีๆครับ มองกว้างๆครับ มองบริบทของแต่ละคนดีๆครับ
ผมเป็น "ผู้บริโภค" ผมไม่สนใจว่าใครจะตั้งระบบ ใครจะเจาะระบบใคร
แต่ผมสนุกตรงที่ผมได้ประโยชน์ช่องว่างตรงนั้น
ไม่ว่าคุณเป็นผู้ซื้อหรือผู้ขาย เราทุกคนอยู่ในช่องว่างครงนั้นครับ!

โลกนี้มันเป็นโลกของการแข่งขัน ไม่มีใครอยู่ที่เดิมได้หรอกครับ

กราบขอบคุณที่เข้าใจครับ

@ sand อีกที
ผมไม่สนใจว่า มึงจะว่าอะไรผม เต็มที่เลย...
แต่มึงล้ำเส้นถึงเมียผม หากมีใครมาทำกับเมียมึงอย่างนี้
มึงจะรู้สึกแบบผมไหม หรือมึงเป็นอะมีบา? 
อาการ งงๆ ก๊งๆ โง่ๆ แบบมึง แถวบ้านผมเรียกว่า I ขี้ยาง 

สรุปว่าผมไม่ซื้อแล้วล่ะครับ ...

เวปนี้ เขาก็ไม่ได้มีเจตนาเปิดขึ้นมาเพื่อ มิฉาชีพ!!!
แต่เปิดขึ้นมาเพื่อ "ให้ความรู้เป็นวิทยาทานกับสมาชิกในประเทศไทย"
และผมก็ได้ความรู้ไปมากมายตั้งแค่เข้ามาเป็นสมาชิกที่นี่

ผมเข้าใจอะไรผิดวะ i sand      i son teen!

Sr. Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2012, 01:09:44 am »

เจ้าของกระทู้ สวนกลับได้ดีมาก
จะเห็นได้ว่า ในเวบบอร์ดจานดาวเทียมแทบทุกเวบ
จะมีการโพสตอบกระทู้ในลักษณะนี้  เยอะจริงๆ

จนทำให้คุณค่าการแบ่งปันข้อมูลความรู้ในเวบ  ลดน้อเยลง
บางเวบ กลายเป็นที่ พูดเล่นพูดหัว ของ ช่าง ที่ทำตัวเป็นเจ้าพ่อในเวบนั้น 
หาสาระแทบไม่ได้ เอาเลย   

shado
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 15, ธันวาคม 2012, 02:21:50 am »

แวะมาดูนะครับใจเย็นๆครับผม ค่อยๆคุยกัน
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์