ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
28, เมษายน 2024, 05:31:26 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: Thontกล่องแอนดรอย livetv55 star4k hd2live iptvso เซิรฟskynet/500 ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ถามตอบปัญหาดาวเทียมและทีวีดิจิตอล
| | |-+  มีข่าวใหม่ GMM-Z
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวใหม่ GMM-Z  (อ่าน 4864 ครั้ง)
gamesdeath
Newbie
*

« เมื่อ: 10, สิงหาคม 2013, 04:35:52 pm »

พอดีวันนี้ได้รับติดต่อจาก Call Center แจ้งเรื่องช่องบริการ

ว่าแพ็ตเกตุตอนนี้ สำหรับท่านที่ดูหมดโปร ดูฟรีช่อง Fox 1เดือนหมด (01/09/2013)

สามารถอัฟเกรด ต่อแพ็ตเกตุ โดยราคาออกมาแล้ว 499 บาท โดยจนท.แนะนำต่อโปรช่วงนี้

มีโปรโมชัน 300บาท/เดือนครับ ดูได้ทุกช่องเหมือนเดิม ร่วมถึงช่องในอนาคตครับ

ประเด็นเลยถามท่านในนี้หน่อย

- 300 บาทเดือน/คุ้มไหมครับ (ถ้าจะต่อยาวๆ 1ปี)

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
kaijae
Special Member
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 10, สิงหาคม 2013, 04:49:42 pm »

พอดีวันนี้ได้รับติดต่อจาก Call Center แจ้งเรื่องช่องบริการ

ว่าแพ็ตเกตุตอนนี้ สำหรับท่านที่ดูหมดโปร ดูฟรีช่อง Fox 1เดือนหมด (01/09/2013)

สามารถอัฟเกรด ต่อแพ็ตเกตุ โดยราคาออกมาแล้ว 499 บาท โดยจนท.แนะนำต่อโปรช่วงนี้

มีโปรโมชัน 300บาท/เดือนครับ ดูได้ทุกช่องเหมือนเดิม ร่วมถึงช่องในอนาคตครับ

ประเด็นเลยถามท่านในนี้หน่อย

- 300 บาทเดือน/คุ้มไหมครับ (ถ้าจะต่อยาวๆ 1ปี)

ท่านก็ต่อทีละเดือนไปก่อนซิครับ แล้วดูช่องรายการท่านพอใจมากน้อยแค่ใหน ถ้าพอใจก็ยาวเลยครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ดาวดวงใหม่ของวงโคจร
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10, สิงหาคม 2013, 05:50:08 pm »

สิ่งสำคัญ เงินของท่าน คุ้ม ไม่คุ้ม ตอบแทนไม่ได้ อยู่ที่ท่านคิดเอง การรับชม แต่ละบุคคลความพอใจไม่เหมือนกัน ถ้าเอาง่ายอย่างท่านไก่แจ้ว่าก็ดี

gamesdeath
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10, สิงหาคม 2013, 08:21:49 pm »

ขอบคุณครับ พอดีรอบนี้มาแปลก แนะนำเสร็จ ก็แนะนำให้ผมสมัครโปรเลยทั่นที่ ดีผมหาบัตรเครดิตไม่เจองั้นคงจ่ายก่อนไม่ได้คึด แน่ๆ
udomboy
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2013, 07:09:19 am »

GMMZ ท่านต้องระวังดีๆนะครับ ชอบมีโปรหักหลังให้คนสมัครก่อนช้ำใจเล่น
atisat55
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2013, 09:51:56 am »

ซื้อเครื่อง  HD  ดูฟรี  1  ปี  ไม่ดีกว่าหรือครับท่าน
2300 บ  เอง

dj1002
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2013, 11:25:10 am »

ซื้อเครื่อง  HD  ดูฟรี  1  ปี  ไม่ดีกว่าหรือครับท่าน
2300 บ  เอง
ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ ครับ

ผมสนใจ เครื่อง HD อยู่เหมือนกันครับ แต่ไม่แน่ใจเรื่องช่อง
-ไม่รู้ว่ามีช่องอะไรบ้าง(ช่องที่น่าสนใจนอกจาก ช่องปกติ)
-แล้วบอลเยอรมันได้ดูหมดทุกคู่ฟรี1ปีด้วยหรือเปล่า
-ช่อง HD มีช่องอะไรบ้าง แล้วถ้าหมดโปร ช่อง HD นี้ต้องเติมใช่หรือไม่

***2300 นี้ซื้อที่ไหนครับ ผมอยู่ ชุมพรเห็นบนห้าง29xx แนะนําด้วยครับ
ขอบคุณครับ
atisat55
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2013, 11:44:09 am »

2300 บ  เอง
ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ ครับ

ผมสนใจ เครื่อง HD อยู่เหมือนกันครับ แต่ไม่แน่ใจเรื่องช่อง
-ไม่รู้ว่ามีช่องอะไรบ้าง(ช่องที่น่าสนใจนอกจาก ช่องปกติ)
-แล้วบอลเยอรมันได้ดูหมดทุกคู่ฟรี1ปีด้วยหรือเปล่า
-ช่อง HD มีช่องอะไรบ้าง แล้วถ้าหมดโปร ช่อง HD นี้ต้องเติมใช่หรือไม่

***2300 นี้ซื้อที่ไหนครับ ผมอยู่ ชุมพรเห็นบนห้าง29xx แนะนําด้วยครับ
ขอบคุณครับ
2300บ ซื้อจากผมได้ครับ  ส่ง EMS  ฟรี ครับ
http://www.boransat.net/board/index.php?topic=50005.195

gamesdeath
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2013, 12:40:00 pm »

ผมซื้อกล่อง HD  ดูฟรี  1  ปีจริงครับ แต่ได้แพ็ตเกตุโกล ถ้าจะดูช่อง FOX ที่ปล่อยฟรีเดือนนี้ต่อเสียเพิ่มเดือนล่ะ 300 บาทเป็นแพ็ตเกตุ แพลตนตินัม ครับ จนท.เข้าแจ้งผมแบบนี้แถมโทรผมหาบ่อยซะด้วย --"
chokelfc
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2013, 01:01:11 pm »

ผมซื้อกล่อง HD  ดูฟรี  1  ปีจริงครับ แต่ได้แพ็ตเกตุโกล ถ้าจะดูช่อง FOX ที่ปล่อยฟรีเดือนนี้ต่อเสียเพิ่มเดือนล่ะ 300 บาทเป็นแพ็ตเกตุ แพลตนตินัม ครับ จนท.เข้าแจ้งผมแบบนี้แถมโทรผมหาบ่อยซะด้วย --"
ของใหม่ที่เป็นช่อง fox ดูได้แค่เดือนเดียวผมพอทน เพราะผมดูจาก CTH ได้ แต่ช่องอื่นที่บอกไว้ว่าฟรี1ปี ต้องฟรี1ปีนะ ห้ามจอมืด แล้วช่อง football extra HD นี้ดูได้1ปี หรือดูได้ฟรีแค่เดือนเดียวครับ ผมเพิ่งซื้อจากร้าน ATISAT มาและลงทะเบียนดูได้ครบทุกช่องเลยครับตอนนี้ 2300 ผมว่าคุ้มแล้วสำหรับฟรี 1ปีครับ อย่างน้อยขอดูบอลเยอรมันได้อาทิตย์ละ ประมาณ 5-6คู่แบบเดิ
มผมก็สบายใจแล้ว

Azzurri
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2013, 01:27:20 pm »

ก็นั่นนะซิ  ผมกลัวจะเอาช่อง ที่ดูบอล HD ได้ ไป แพลตนตินัม จิงๆ เลยยังไม่กล้าซื้อ

เพิ่มอีกเดือนละ 300  แพงครับ 

Madeus
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11, สิงหาคม 2013, 04:10:20 pm »

Packet เดิม 8 ช่อง 1500 เฉลี่ยเดือนละ 125 บ.
ถ้าดู FOX เพิ่ม 17 ช่อง จ่ายเพิ่มเดือนละ 300 บ.
เท่ากับว่ารายเดือน GMMZ 125+300 = 425 บ./เดือน  (ไม่รวมช่อง Fox Movie Premium และ Nat Geo อนาคต)

ค่าบริการรวมเดือนละ 425 บ. ผมว่าแพงไป
ใช้บริการชาย 3 เพื่อดู BPL พร้อมด้วย FOX และช่อง HD คุ้มกว่าเยอะเลย ถ้าโปรราคานี้ก็ไม่มีอะไรให้กังวลเรื่องการเติมเงิน เพราะคงไม่เติม ง่ายมาก...
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์