ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
30, เมษายน 2024, 11:17:37 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ถามตอบปัญหาดาวเทียมและทีวีดิจิตอล
| | |-+  โดน GMM-Z หลอกลวง
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โดน GMM-Z หลอกลวง  (อ่าน 4042 ครั้ง)
nightcom
Newbie
*

« เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2014, 06:10:48 pm »

ซื้อกล่อง GMM-Z รุ่น Smart ลงไว้ขายแบบมี Package GOLD 180 วัน พอโทรไปลงทะเบียน แจ้งมาว่าหมายเลขกล่องของคุณ ไม่สามารถลงทะเบียนได้ เป็นแบบไม่มี Package แถม เอ้า เลขกล่องก็ตรงทุกอย่างสติ๊กเกอร์ก็มีติด ว่าดูฟรี Call Center บอกว่า ไม่สามารถ ให้ดูได้ ให้ติดต่อ Sale โทรหา Sale ก็ให้ติดต่อ Call Center แบบนี้ช่างตายเลย.....

แบบว่าอยากให้เพื่อนช่าง ลองเช็คกล่องที่มีในสต็อกอาจเจอแบบผม ลงทะเบียนไม่ได้ 10 กล่องเลย

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
KVYoung
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2014, 06:28:11 pm »

ขอโทษครับ เขามีกำหนดวันหมดอายุโปรฯหรือเปล่าครับ
ผมเคยซื้อแล้วไม่ดูให้ละเอียด เขาแจ้งว่าหมดโปรฯแล้ว เลยชวดครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

nightcom
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2014, 07:39:39 pm »

ขอโทษครับ เขามีกำหนดวันหมดอายุโปรฯหรือเปล่าครับ
ผมเคยซื้อแล้วไม่ดูให้ละเอียด เขาแจ้งว่าหมดโปรฯแล้ว เลยชวดครับ
ไม่มีแจ้งครับ  โปรนี้ยังมีจำหน่ายอยู่
KVYoung
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2014, 08:04:55 pm »

คงต้องร้องเรียน สคบ.ไม่รู้จะได้เรื่องหรือเปล่า
ไม่มีกำหนดหมดอายุ ไม่น่าจะมีปัญหา ต้องช่วยกันร้องเรียน ช่วยกันกระจายข่าว
ถ้าไม่ได้รับคำตอบ ก็ต้องช่วยกัน"ประจาณ"ครับ

bigsnake
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2014, 08:57:29 pm »

ประเทศนี้ยังมีความยุธติธรรมเหลืออีกหรือครับ
jay
Special Member
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2014, 09:32:31 pm »

เพราะเหตุนี้ผมถึงไม่ขายยี่ห้อนี้ เคยรับมาขายแต่ปัญหาเยอะ เซล์ก็โยนให้บริษัท โยนกันไปโยนกันมา สรุปลูกค้าหาว่าผมหลอกขายของอีก เลิกเลย
nightcom
Newbie
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 12, กุมภาพันธ์ 2014, 09:43:43 pm »

เพราะเหตุนี้ผมถึงไม่ขายยี่ห้อนี้ เคยรับมาขายแต่ปัญหาเยอะ เซล์ก็โยนให้บริษัท โยนกันไปโยนกันมา สรุปลูกค้าหาว่าผมหลอกขายของอีก เลิกเลย
สถานะเดียวกับผมวันนี้เลย โยนกันไป โยนกันมา
click
Special Member
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2014, 05:16:20 am »

เห็นเชียร์กันจัง......เจอแล้วหรือ...

sumetp
Full Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2014, 11:21:19 am »

อ้าววว....นึกว่าโดนอยู่คนเดียว  ที่แท้ก็มีเพื่อนร่วมชะตาเยอะเชียว
REPORTER TPBS
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2014, 12:18:36 pm »

ซื้อสินค้าจากที่ไหนครับ ปรกติ ถ้าซื้อร้านไหนก็ส่งเปลี่ยนกล่องได้เลยครับ ผมชอบซื้อสินค้ากับร้านค้าที่มีประกัน และมีหน้าร้าน หมดปัญหาครับ ขอขอบคุณครับ
nightcom
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2014, 11:46:50 pm »

ซื้อสินค้าจากที่ไหนครับ ปรกติ ถ้าซื้อร้านไหนก็ส่งเปลี่ยนกล่องได้เลยครับ ผมชอบซื้อสินค้ากับร้านค้าที่มีประกัน และมีหน้าร้าน หมดปัญหาครับ ขอขอบคุณครับ
ซื้อกับsale gmm โดยตรงเลยครับ ตอนนี้กำลังให้มาเก็บกลับไปครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์