ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
28, เมษายน 2024, 03:21:15 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: Thontกล่องแอนดรอย livetv55 star4k hd2live iptvso เซิรฟskynet/500 ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขายอุปกรณ์เครื่องรับและจานดาวเทียมมือสอง
| | |-+  มีใครอยากได้ GMMHD พร้อมโปรGold 1 ปีของใหม่ ผมจะไปซื้อจาก BigCให้
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครอยากได้ GMMHD พร้อมโปรGold 1 ปีของใหม่ ผมจะไปซื้อจาก BigCให้  (อ่าน 6178 ครั้ง)
newsone
Special Member
*

« เมื่อ: 25, เมษายน 2014, 08:22:29 pm »

ผมจะไปซื้อจากBigC.ให้ ราคา  1990  บาท  พอดีผมจะเอา สแตมป์ แลกหม้อ

ใครอยากได้ ฝากซื้อได้ครับ  ราคาตามป้าย 1990 บาทของใหม่ แต่ขอค่าส่ง
ems รวมค่าห่อ  100  บาท

ราคานี้ครับ  2100 บาทรวมส่ง ems เลย ไม่ได้เอากำไร  จะเอา สแตมป์อย่างเดียว

ใครสนใจรีบด่วนใกล้ 29 หมดโปรแล้ว

ห้ามต่อน่ะ ไม่ได้กำไร  ขายตามราคาที่ไปซื้อมาให้ 100  บาทเป็นค่าส่ง

อันนี้สำหรับคนที่ หาในห้าง big c ไม่ได้หรือว่า อยู่ไกล้ ไม่มี bigc ใกล้ๆ

electronicservice@gmail.com

ห้ามเกินวันที่ 29 น่ะเดี๋ยวซื้อไม่ท้น
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

newman
Full Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 25, เมษายน 2014, 08:25:28 pm »

ที่ บิ๊กซีที่เชียงใหม่เหลือเป็นกองราคาเดียวกันโปรเดียวกัน แปลกจริงทำไมไม่เห็นมีคนซื้อกัน(สาขาดอนจั่น)พึ่งเห็นมาเมื่อเย็นวันนี้เอง
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
allalla
Hero Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 25, เมษายน 2014, 08:28:52 pm »

เซลจาก GMM โทรมาเคลลงทะเบียนเบอร์ใว้บอกเอากล่องเก่าแลกกล่องใหม่ในราคา 2900 จากสามพันกว่า แปลกดี ผมไปซื้อบิ้กซีดีกว่า
satellite home
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 25, เมษายน 2014, 08:53:21 pm »

คุณ newsone นี่เป็นคนตรงดีนะ พูดตรง ๆ ดี
เคยไปซื้อมาคราวที่แล้ว 5 กล่อง ได้หม้อเล็ก ๆ มาหนึ่งใบเหมือนกันครับ หุหุหุ
kaijae
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 26, เมษายน 2014, 08:13:40 am »

กระทู้ข้างบน มาแค่ 1700 ไปซะแล้ว

allalla
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 26, เมษายน 2014, 08:39:03 am »

กระทู้ข้างบน มาแค่ 1700 ไปซะแล้ว
อันนี่คุ้มนะ 1900 แพคเก้จเต็มเอาไปเปิดแพคตอนบอลมายังได้
click
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 26, เมษายน 2014, 02:44:15 pm »

น่าจะเหมามาขายนะ.....กำไรกล่องละ1000 ไม่รวยคราวนี้ ชาติหน้าคงจนหมือนเดิม...555

allalla
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 26, เมษายน 2014, 08:17:49 pm »

น่าจะเหมามาขายนะ.....กำไรกล่องละ1000 ไม่รวยคราวนี้ ชาติหน้าคงจนหมือนเดิม...555
จัดไปพี่ท่าน
tanin
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 27, เมษายน 2014, 02:21:39 am »

ไปเอามาแล้ว 1กล่อง  เพิ่งจะลอง รีโมทไม่ทำงาน เครื่องใช้งานดูได้
แต่ต้องกดหน้าเครื่อง  ไม่รู้ภาครับรีโมทที่เครื่องเสีย หรือรีโมทเสีย (เปลี่ยนถ่านใหม่ก็ไม่มา)
ยังไม่ทันลงทะเบียนเลย  เดี๋ยวสายๆห้าง big C เปิด ต้องรีบไปเปลี่ยนเค้าจะให้เปลี่ยนเปล่าหนอ
สรุปแล้วคุมค่าน้ำมันเปล่า ไป กลับ 60โล รวมแล้ว 2วัน 120โล  คุ้มไหมเนี่ย

ท่านที่จะไปซื้อ แนะนำให้ลองก่อน  ที่จะเอามา  เดี๋ยวจะเหมือนผม
รู้แบบนี้สั่งเจ้าของกระทู้ดีกว่า
Kittipong
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 27, เมษายน 2014, 04:35:22 am »

ไปเอามาแล้ว 1กล่อง  เพิ่งจะลอง รีโมทไม่ทำงาน เครื่องใช้งานดูได้
แต่ต้องกดหน้าเครื่อง  ไม่รู้ภาครับรีโมทที่เครื่องเสีย หรือรีโมทเสีย (เปลี่ยนถ่านใหม่ก็ไม่มา)
ยังไม่ทันลงทะเบียนเลย  เดี๋ยวสายๆห้าง big C เปิด ต้องรีบไปเปลี่ยนเค้าจะให้เปลี่ยนเปล่าหนอ
สรุปแล้วคุมค่าน้ำมันเปล่า ไป กลับ 60โล รวมแล้ว 2วัน 120โล  คุ้มไหมเนี่ย

ท่านที่จะไปซื้อ แนะนำให้ลองก่อน  ที่จะเอามา  เดี๋ยวจะเหมือนผม
รู้แบบนี้สั่งเจ้าของกระทู้ดีกว่า
อย่าลืมใบเสร็จ หรือ สลิป ไปด้วยล่ะเดี๋ยวจะเสียเที่ยวอีกครั้ง
allalla
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 27, เมษายน 2014, 07:43:53 am »

อย่าลืมใบเสร็จ หรือ สลิป ไปด้วยล่ะเดี๋ยวจะเสียเที่ยวอีกครั้ง
เพื่อนๆพี่ไปซื้อควรแกะลองก่อนก้ดีนะครับ
kajkarn
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 27, เมษายน 2014, 08:50:11 am »

วันนี้...ผมจะไปซื้อ ครับ
ผมสอบถามรายละเอียด ท่าน จขกท. แล้วเรียบร้อย...
ไปกลับ 80 กิโล "จะคุ้มค่าน้ำมันไหมล่ะเนี่ย" จะฝาก ท่าน จขกท. ช้าไปอีกวัน...
kajkarn
Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 27, เมษายน 2014, 06:06:20 pm »

วันนี้...ผมจะไปซื้อ ครับ
ผมสอบถามรายละเอียด ท่าน จขกท. แล้วเรียบร้อย...
ไปกลับ 80 กิโล "จะคุ้มค่าน้ำมันไหมล่ะเนี่ย" จะฝาก ท่าน จขกท. ช้าไปอีกวัน...

kajkarn
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 27, เมษายน 2014, 06:37:32 pm »

เครียดเลย...เจอแบบนี
ปกติ ถ้าเปิดใช้งานกล่อง HD ใหม่...จะได้รับชมแพ๊คเกจแพล๊ตทินั่ม 30 วัน
ก่อนหน้านี้ผมซื้อมา 3 กล่อง ก็ได้สิทธิ์นั้น...แต่พอวันนี้ไปซื้อมาใหม่อีก 1 กล่อง ลงทะเบียนแล้วทางหน้าเว็ป.แต่ไม่มีช่องในแพ๊คเกจแพล๊ตทินั่ม ผมล่ะ งง. เลยโทร.ไปสอบถาม จนท.ตอบว่าหมดโปรโมชั่นแล้ว!... เออแปลกดีสงสัย อากู๋ แม่งจะรวยใหญ่โตแล้วมั่ง...ไอ้เหี้ย!เอ้ย! ซื้อแม่งมา 6 กล่อง เป็นกล่อง HD. 4 กล่อง ได้สิทธิ์ดูแพ๊คเกจแพล๊ตทินั่ม 30 วัน ทั้ง 3กล่อง แต่กล่องที่ 4 เพิ่งจะซื้อวันนี้...กลับบอกว่า หมดโปร... ขอให้รวยยิ่งยิ่งขึ้นไปนะ อากู๋ ครับ...
batigoal18
Full Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 27, เมษายน 2014, 10:50:53 pm »

แล้วยังได้ แพ็ค เกจ gold 365 วันไหมครับ
ถ้าผมซื้อมา เก็บไว้ยังไม่เปิดใช้ เห็นลดราคา (จะเปิดตอนบอล ฤดูกาลหน้าเปิด หรือหลัง บอลโลก) จะได้สิทธิ์ gold 365 วันไหมครับ
kajkarn
Jr. Member
**

« ตอบ #15 เมื่อ: 28, เมษายน 2014, 10:36:54 am »

มี แพ๊คเกจ Gold 365 วัน ปกติตามนั้นครับ...
แต่ก่อนถ้าเปิดใช้งานกล่องใหม่จะได้รับชม แพ๊คเกจ แพล๊ตทินั่ม 30 วัน
(ปีนี้ผมซื้อมาก่อนหน้านี้ 2 กล่อง ยังได้สิทธิ์นั้นอยู่เลยครับ)
แต่พอมาซื้อกล่องนี้เมื่อวาน จนท.บอกยกเลิก หมดเขตแล้ว ซะงั้น!...
batigoal18
Full Member

« ตอบ #16 เมื่อ: 28, เมษายน 2014, 12:31:36 pm »

แพลตทินั่น เห็นว่าหมดเขต 31 มีค ที่ผ่านมา
aryupat
Sr. Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2014, 11:11:50 am »

รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ  ตอนนี้หมดโปรหรือยังครับ  ยังมีขายที่ไหนหรืือเปล่าครับ..
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์