ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
28, เมษายน 2024, 06:19:19 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ถามตอบปัญหาดาวเทียมและทีวีดิจิตอล
| | |-+  ชมฟรี..สิบห้าวัน..?
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมฟรี..สิบห้าวัน..?  (อ่าน 6874 ครั้ง)
Net
Jr. Member
**

« ตอบ #20 เมื่อ: 24, สิงหาคม 2014, 08:43:30 am »

ลืมวางลิงค์ =^^=

http://onlineservice.gmmz.tv/login
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
wish
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 24, สิงหาคม 2014, 09:57:53 am »

ผมทั้งโทรทั้งลงผ่านเน็ท ไม่ได้ทั้ง2กล่องครับ ขอบคุณครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
nattakitsri
Full Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 24, สิงหาคม 2014, 10:28:28 am »

ผมเคยลงผ่าน WebSite เพื่อเปิด gold ไว้แล้ว เลยลงผ่าน WebSite อีกไม่ได้
เพราะมันจำหมายเลขกล่องไว้ ต้องโทรอย่างเดียว แต่ยังไม่ได้ลองโทรดู
Net
Jr. Member
**

« ตอบ #23 เมื่อ: 24, สิงหาคม 2014, 11:20:49 am »

ผมโทรไปเมื่อเช้าคอยนานนิดหน่อย พอถึงคิวผม ใช้เวลาไม่ถึงห้านาทีครับ แค่บอกเลขเครื่อง 16หลัก เปิดช่อง 368 Stadium2 คอย  ใช้ได้ทันทีเลยครับ
nattakitsri
Full Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 24, สิงหาคม 2014, 05:33:57 pm »

จากรูปถ้าดูสถานะ สงสัย หมดสิทธิ์ แน่่นอน
เพราะเราใช้ gold ฟรี

nattakitsri
Full Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 25, สิงหาคม 2014, 05:20:44 am »

จากรูปถ้าดูสถานะ สงสัย หมดสิทธิ์ แน่่นอน

วันนี้ทดลองโทรไปใหม่ ตอนตี 5 โทรติดสักที สรุป สมัครได้

boonying
Newbie
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 25, สิงหาคม 2014, 06:12:47 am »

วันนี้ทดลองโทรไปใหม่ ตอนตี 5 โทรติดสักที สรุป สมัครได้

ยืนยันคับว่าได้ ฟรี 15 วัน
pk16943
Sr. Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 26, สิงหาคม 2014, 12:25:08 pm »

ผมได้โทร..ไปลงทะเบียนชมฟรีพรีเมียร์ กล่อง"แซดสมาร์ท" สิบห้าวัน สามารถรับชมได้ เรียบร้อยดี..
เห็นหลายท่าน..บอกว่ากล่องที่ลงทะเบียนแล้ว ยังมีโปรค้างอยู่ "จะไม่สามารถรับโปรฟรีสิบห้าวันได้"
ผมจึงลองสอบถามว่า..แซดขาว ของผมมีโปรโกลด์ค้างอยู่ สามารถลงทะเบียนชมฟรีสิบห้าวันได้ไหม?
เขาก็ขอหมายเลขประจำกล่อง พอตรวจสอบเสร็จ..เขาก็เปิดสัญญาณให้รับชมได้ทันที..
สรุป..ตอนนี้ แซดทั้งสองเครื่องของผม สามารถรับชมได้"ฟรี"สิบห้าวัน..
..ท่านที่เพิ่งซื้อกล่องได้ไม่นาน แล้วลงทะเบียนแพ็กเกจแบบอื่นไว้แล้ว ลองโทรเข้าคอลฯ ดูครับ..
..."""หมายเหตุ..แซดขาว ชมช่อง..สเตเดี้ยม เอชดี และแพลทตินั่ม เอชดี ได้ด้วยนะ"""...
โทรฯ..ไปที่..1629 เดี๋ยวจะหาว่าไม่บอกกัน..หึ..หึ..
""ใช้เวลารอ และคุย ทั้งหมด..สิบห้านาที""

ขอบคุณครับ ผมลองโทรไป1629ใช้เวลาทั้งหมดไม่เกินห้านาที ดูได้แล้วครับ กล่องขาว.  ขอบคุณๆๆๆๆๆๆๆๆ
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์