ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
30, เมษายน 2024, 06:30:56 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  ซื้อขาย-แลกเปลี่ยน อุปกรณ์มือสองที่ไม่ได้ใช้และยังใช้งานได้
| |-+  ซื้อ-ขายอุปกรณ์เครื่องรับและจานดาวเทียมมือสอง
| | |-+  คุณ anuwaju ที่ขายSupernetโปรดชีแจ้งเรื่องเงินที่จะคินให้ด้วย
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ anuwaju ที่ขายSupernetโปรดชีแจ้งเรื่องเงินที่จะคินให้ด้วย  (อ่าน 9830 ครั้ง)
click
Special Member
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 23, กันยายน 2014, 03:04:32 pm »

น้องส้ม+d+ip คุยเบาๆก็ได้ครับ ไม่ต้องเป็นฮีโร่ก็ได้
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

thiti
Full Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 23, กันยายน 2014, 03:44:51 pm »

« ตอบ #6 เมื่อ: วันนี้ เวลา 09:15:56 am »    ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
ทำไมไม่ดูกันเงียบๆอยู่กันแบบเงียบๆไม่ว่าเรื่องอะไรเกี่ยวกับของเถื่อนของลักลอบมันไม่ดีอยู่แล้วเรื่องคีย์จของแท้อีกหลังไมค์ก็มีเมล์ก็มี

มันทำให้จเขาต้องเปลี่ยนคีย์บ่อยก็อีกเหตุผลหนึ่ง

ใครยากไปเที่ยวหาน้องส้มมีอีก 1 กล่อง
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 01:47:59 pm
Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh???
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
army
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 23, กันยายน 2014, 04:01:08 pm »

น้องส้ม+d+ip คุยเบาๆก็ได้ครับ ไม่ต้องเป็นฮีโร่ก็ได้
เอิ๊กๆๆๆ
naiphan
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 23, กันยายน 2014, 04:29:58 pm »

« ตอบ #6 เมื่อ: วันนี้ เวลา 09:15:56 am »    ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
ทำไมไม่ดูกันเงียบๆอยู่กันแบบเงียบๆไม่ว่าเรื่องอะไรเกี่ยวกับของเถื่อนของลักลอบมันไม่ดีอยู่แล้วเรื่องคีย์จของแท้อีกหลังไมค์ก็มีเมล์ก็มี

มันทำให้จเขาต้องเปลี่ยนคีย์บ่อยก็อีกเหตุผลหนึ่ง

ใครยากไปเที่ยวหาน้องส้มมีอีก 1 กล่อง
« เมื่อ: วันนี้ เวลา 01:47:59 pm
Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh?Huh???

อะไรครับท่านเมล์มาก็ได้
ompron
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 23, กันยายน 2014, 04:35:26 pm »

เพิ่งเข้ามาอ่านบรอดซื้อ-ขายนี้เป็นครั้งแรกตั้งแต่เป็นสมาชิกนรอดนี้มานาน มันเป็นกะทู้ต่อเนื่องเลยเข้ามาเห็น...
ใครเป็นคนเอาชื่อผมมาเอ่ยอ้าง..(@_@)
ผมต้องทำความเข้าใจและขออธิบายให้สมาชิกทุกท่านเข้าใจด้วยนะคับ ผมมีอาชีพส่วนตัว ไม่ได้เป็นพ่อค้า หากิน หาผลประโยขน์กับการขายกล่องขาย อุปกรณ์หรือซอพแวร์ต่างๆทุกฃนิดไม่ว่าในกะทู้ ในเวปที่นี่และที่อื่นๆ ที่เข้ามาเป็นสมาชิกในบรอดต่างๆก็เพื่อหาความรู้เท่านั้น ไม่มีผลประโยชน์ใดๆในการซื้อการชายเลย สิ่งที่ได้รับความรู้มาจากบรอดจากเวปต่าง ผมแจกฟรีๆไม่เก็บค่าบริการใดๆทั้งสิ้น.
ท่าน anuwaju และยังมีสมาชิกอีกหลายๆท่าน ท่านก็รู้ดี เมื่อหลายเดือนก่อน เคยมาที่บ้านผมลงIPTV ที่ผมทำเองเล่นๆ  เหมือนกับที่ผมแจกให้สมาชิกทั่วไป ไม่ได้คิดค่าจ้างคิดเงินแม้นแต่บาทเดียว แล้วไหงใครเอาชื่อผมไปอ้างคับ ผมไม่เข้าใจ...
ท่านเป็นพ่อค้าหรือพ่อขายเอากำไร ขอร้องอย่าเอาชื่อเสียงผมไปทำกำไรด้วยคับ...ขอร้องเถอะ..ขอบคุนคับ(@_@)

kaijae
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 24, กันยายน 2014, 09:25:10 am »

เพิ่งเข้ามาอ่านบรอดซื้อ-ขายนี้เป็นครั้งแรกตั้งแต่เป็นสมาชิกนรอดนี้มานาน มันเป็นกะทู้ต่อเนื่องเลยเข้ามาเห็น...
ใครเป็นคนเอาชื่อผมมาเอ่ยอ้าง..(@_@)
ผมต้องทำความเข้าใจและขออธิบายให้สมาชิกทุกท่านเข้าใจด้วยนะคับ ผมมีอาชีพส่วนตัว ไม่ได้เป็นพ่อค้า หากิน หาผลประโยขน์กับการขายกล่องขาย อุปกรณ์หรือซอพแวร์ต่างๆทุกฃนิดไม่ว่าในกะทู้ ในเวปที่นี่และที่อื่นๆ ที่เข้ามาเป็นสมาชิกในบรอดต่างๆก็เพื่อหาความรู้เท่านั้น ไม่มีผลประโยชน์ใดๆในการซื้อการชายเลย สิ่งที่ได้รับความรู้มาจากบรอดจากเวปต่าง ผมแจกฟรีๆไม่เก็บค่าบริการใดๆทั้งสิ้น.
ท่าน anuwaju และยังมีสมาชิกอีกหลายๆท่าน ท่านก็รู้ดี เมื่อหลายเดือนก่อน เคยมาที่บ้านผมลงIPTV ที่ผมทำเองเล่นๆ  เหมือนกับที่ผมแจกให้สมาชิกทั่วไป ไม่ได้คิดค่าจ้างคิดเงินแม้นแต่บาทเดียว แล้วไหงใครเอาชื่อผมไปอ้างคับ ผมไม่เข้าใจ...
ท่านเป็นพ่อค้าหรือพ่อขายเอากำไร ขอร้องอย่าเอาชื่อเสียงผมไปทำกำไรด้วยคับ...ขอร้องเถอะ..ขอบคุนคับ(@_@)

อยู่ๆ กลายเป็นฮีโร่จนได้  เอิ๊กๆๆๆ

ดาวดวงใหม่ของวงโคจร
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 24, กันยายน 2014, 12:39:30 pm »

ไม่มีความคิดเห็น !! แต่ ? แค่ขอมีชื่อร่วมในกระทู้ก็พอ (เอาบ้าง;เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆ)

champ007
Hero Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 24, กันยายน 2014, 12:40:53 pm »

ชอบใจตรง เอิ๊กๆๆ
NYAstoria
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 24, กันยายน 2014, 01:14:30 pm »

มีความเห็นว่า เรื่องก็จบลงด้วยดี พร้อมกับ  เอิ้กๆๆๆ

kss_ooy
Hero Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 24, กันยายน 2014, 01:22:01 pm »

อยู่ๆ กลายเป็นฮีโร่จนได้  เอิ๊กๆๆๆ

ชอบจัง   เอิ๊กๆๆๆ

thanate
Sr. Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 24, กันยายน 2014, 07:49:45 pm »

ดราม่ามาตั้งแต่เมื่อวาน มาจบลงตรงคำว่า เอิ๊กๆ นี่เอง (ขำๆนะครับ เขาเคลียกันเรียบร้อยแล้วก็ดีใจด้วยครับ)
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์