ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
09, มิถุนายน 2024, 02:38:38 pm
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: ต้องการประชาสัมพันธ์สินค้าติดต่อ boransat@gmail.com ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ถามตอบปัญหาดาวเทียมและทีวีดิจิตอล
| | |-+  ไม่อยากจะเชื่อเลย....(supernet)เอิ้กๆๆ(@_@)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากจะเชื่อเลย....(supernet)เอิ้กๆๆ(@_@)  (อ่าน 17252 ครั้ง)
chinnozukae
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 03:08:43 pm »

แล้วมันคืออะไรครับ .. ถ้าซื้อมาแล้ว ต้องทำยังไงต่อครับ .. ช่วยขยายความอีกสักนิด
อย่าไปใส่ใจมากนักเลยครับ ถ้าเครื่องมันเจ๋งจริงอย่างที่ว่า ราคามันคงไม่อยู่แค่หลักร้อยหรอกครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ompron
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 03:26:06 pm »

แล้วมันคืออะไรครับ .. ถ้าซื้อมาแล้ว ต้องทำยังไงต่อครับ .. ช่วยขยายความอีกสักนิด
อย่าไปใส่ใจมากนักเลยครับ ถ้าเครื่องมันเจ๋งจริงอย่างที่ว่า ราคามันคงไม่อยู่แค่หลักร้อยหรอกครับ
ยังดีก่าพวก boxๆ น้า มีอยู่เหมือนกัน ผมเอาไว้ทับกะดาษ....เอิ้กๆๆ(@_@)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Mr.Dsat
Sr. Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 03:26:41 pm »

คนเรา ใช้ ความคิดตัวเองเป็น หลัก.  แล้วยังไป บอกคนอื่น ว่าเป็น อย่างที่ตัวเองคิด เขาเรียก กบในกะลา   แบบนี้. ไม่น่ามาเล่น เทคโนโลยี

naiphan
Hero Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 03:31:30 pm »

ประกาศกันไปปาวๆเถอะ..แค่เขาปิดservต้นทางก็อดกันทั้งยวงนิ่งไว้ดีที่สุดครับแล้วมันจะดีเอง
ompron
Hero Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 03:38:35 pm »

ต่างคนต่างความคิด..
เปรียบเทียบถึงคนอื่น แต่ถ้าจะเปรียบเทียบกับตนเองบ้างก็ดีเหมือนเนอะะ....(@_@)

aodthunder
Sr. Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 03:46:28 pm »

ดีว่าเราไม่มี Supernet กะเขา
ได้แต่อ่าน ไม่อยากสรุปว่าใครยังไง
จงสนุกกับการดู
pee4505
Sr. Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 05:38:48 pm »

ประกาศกันไปปาวๆเถอะ..แค่เขาปิดservต้นทางก็อดกันทั้งยวงนิ่งไว้ดีที่สุดครับแล้วมันจะดีเอง

อ่าหะ ใช่รุ่นนี้ป่าวครับที่บ้านเช่า(ย้ำบ้านเช่าไม่ใช่คอนโด)ส่วนใหญ่เค้าไม่รับกัน
เพราะว่ามันแดกคีย์ หรือผมจำผิดเครื่อง
ootza
Special Member
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 05:51:32 pm »

ทีบ้านผมเอาไว้ทับกระดาษนะรุ่นนี้...เดี๋ยวจะเอาออกมาปล่อยซักหน่อยตอนนี้ราคามันไปถึงใหนแล้วครับ
sumoza
Newbie
*

« ตอบ #28 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 05:55:53 pm »

คนที่เขารู้จริง รู้มาก่อน ยังไม่เสียงดังเท่านี้เลย เว็บสีฟ้าๆไปป่าวประกาศมายัง เห็นว่าไปที่ไหนก็มีปัญหากับเขาไปทั่ว เหอะๆๆๆ
aodthunder
Sr. Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 08:13:49 pm »

ทีบ้านผมเอาไว้ทับกระดาษนะรุ่นนี้...เดี๋ยวจะเอาออกมาปล่อยซักหน่อยตอนนี้ราคามันไปถึงใหนแล้วครับ

เห็นเขาปล่อยกันประมาณเจ็ดร้อย
มีข่าวนี้หุ้นจะขึ้นหรือลง
ompron
Hero Member

« ตอบ #30 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 09:02:23 pm »

ว่าแต่ว่าเวปสีส้วมที่สังกัด ได้ข่าวว่าปรับปรุง สมาชิกใหม่ไม่เข้า สาวกเก่าๆหายไปหนายหมดล่ะท่าน..เอิ้กๆๆ(@_@)

ompron
Hero Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 09:10:07 pm »

ท่านompronขอเฟริมแวร์ตัวที่ท่านว่าและวิธีการลงการทำหน่อยครับจะลองศึกษาดูครับ sompon2518@hotmail.com
โทษทีคับ! ไม่ทันได้อ่าน ไม่ทราบได้จากใครหรือยัง..(@_@)

ompron
Hero Member

« ตอบ #32 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 09:26:03 pm »

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
20.30 น. คริสตัล พาเลซ - ลิเวอร์พูล /CTH สเตเดี้ยม 2 /Astro SuperSport /beIN Sports 3 HD Indo /K+1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD
23.00 น. ฮัลล์ ซิตี้ - ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ /CTH สเตเดี้ยม 1 /beIN Sports 1 HD /SCTV Indo /Fox Sports Malaysia /K+1 /Skynet Sport 6 /Skynet Sport HD /Skynet Sport MNTV

----------------------------------------------------------------
นะตอนนี้วันนี้ คอบอล คนมี sup...ยิ้มออกแล้วคับ...เอิ้กๆๆ(@_@)

ompron
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 09:28:31 pm »

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน
21.30 น. ฮัมบูร์ก - แวร์เดอร์ เบรเมน /GMM ฟุตบอล เอ็กซ์ตร้า /Astro SuperSport 3 /Skynet Sport 2 /VTVcab 16 - Bongda TV
23.30 น. สตุ๊ตการ์ท - เอาส์บวร์ก /GMM ฟุตบอล เอ็กซ์ตร้า /Astro SuperSport 3 /K+PM /Skynet Sport 2
=======================
เช่นเดียวกับกะทู้บนคับ(@_@)

bentenb7
Jr. Member
**

« ตอบ #34 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 09:49:16 pm »

ขอบคุณมากครับ ท่านอัมพร
sumoza
Newbie
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 11:04:22 pm »

ว่าแต่ว่าเวปสีส้วมที่สังกัด ได้ข่าวว่าปรับปรุง สมาชิกใหม่ไม่เข้า สาวกเก่าๆหายไปหนายหมดล่ะท่าน..เอิ้กๆๆ(@_@)

เว็บที่ว่าใช่เว็บนี้หรือเปล่าครับ เห็นท่านไปกราบขอเขาเข้า

ompron
Hero Member

« ตอบ #36 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 11:23:48 pm »

เว็บที่ว่าใช่เว็บนี้หรือเปล่าครับ เห็นท่านไปกราบขอเขาเข้า

ใครไปกราบใคร ไม่เกี่ยว ผืดคนแล้วท่าน....
กะทู้นี้ผมเริ่มหัวข้อเกี่ยวกับ supernet แสดงความคิดเห็นให้ตรงปะเด็นหน่อย อย่าเอาเรื่อง ไม่พอใจหรือไม่ถูกใจส่วนตัว มาใช้วิธีค่อนขอด หรือใช้คำหยาบๆคายๆเหมือนกับครั้งก่อนมาใช้ในกะทู้นี้ เกรงใจท่านแอดมิน และเพื่อนสมาชิกในนี้ด้วยนะคับ...มีปัญหาทางใจหรือจะทางกายก็ได้ โทร 0814942641ได้ตลอดเวลาครับ(ขออนุญาตและขออภัยท่านแอดมิน และสมาชิกทุกท่านด้วยนะคับ...ถ้าผิดกฎช่วยลบด้วยคับ)

Poler
Newbie
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 23, พฤศจิกายน 2014, 11:55:45 pm »

ใครไปกราบใคร ไม่เกี่ยว ผืดคนแล้วท่าน....
กะทู้นี้ผมเริ่มหัวข้อเกี่ยวกับ supernet แสดงความคิดเห็นให้ตรงปะเด็นหน่อย อย่าเอาเรื่อง ไม่พอใจหรือไม่ถูกใจส่วนตัว มาใช้วิธีค่อนขอด หรือใช้คำหยาบๆคายๆเหมือนกับครั้งก่อนมาใช้ในกะทู้นี้ เกรงใจท่านแอดมิน และเพื่อนสมาชิกในนี้ด้วยนะคับ...มีปัญหาทางใจหรือจะทางกายก็ได้ โทร 0814942641ได้ตลอดเวลาครับ(ขออนุญาตและขออภัยท่านแอดมิน และสมาชิกทุกท่านด้วยนะคับ...ถ้าผิดกฎช่วยลบด้วยคับ)

ขยันแจกจริงๆเลย เบอร์เนี่ยย เป็นคนขายซิมเบอร์สวยหรอยังไง
ompron
Hero Member

« ตอบ #38 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2014, 12:03:33 am »

ขยันแจกจริงๆเลย เบอร์เนี่ยย เป็นคนขายซิมเบอร์สวยหรอยังไง

ไม่แจกท่าน อย่าเกี่ยวอย่ากวน.xxxเด้อ...

ompron
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 24, พฤศจิกายน 2014, 12:13:18 am »

นะเวลานี้ กะทู้นี้ไม่มีสมาชิกทั่วไปออกความคิดเห็นเกี่ยวกับหัวข้อกะทู้..
ผมเป็นคนเริ่ม....ขออนุญาตฺท่านแอดมินปิดกะทู้ (@_@)
หลังจากนี้คนที่โพสไม่เกี่ยวกับหัวข้อ หรือโพสข้อความผิดกฎ หรือมาก่อกวนอีก
ขออนุญาตท่านแอดมินพิจารณา ไอดี ด้วยคับ ขอบคุนคับท่าน(@_@)

หน้า: 1 [2] 3 ขึ้นบน พิมพ์