ชื่อ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
01, มิถุนายน 2024, 06:52:47 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: :: Thontกล่องแอนดรอย livetv55 star4k hd2live iptvso เซิรฟskynet/500 ::

dvb

+  บอร์ดโบราณ ดาวเทียม - HD player - CCTV
|-+  อุปกรณ์เครื่องรับดาวเทียมทีวีดิจิตอล
| |-+  ถามตอบปัญหาดาวเทียมและทีวีดิจิตอล
| | |-+  ลงทะเบียน gmm ไม่ได้
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ลงทะเบียน gmm ไม่ได้  (อ่าน 2504 ครั้ง)
rangsanp
Hero Member

« เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2013, 07:48:03 pm »

ลูกค้าโทรไปเปิดสัญญาณ ช่องเพิ่มก็ไม่ได้ เข้าอัตโนมัติ เเล้วก็บอกว่าให้บริการลูกค้าอื่นอยู่  โทรไปลงทะเบียน โทรฟรี  1200 บาทก็ไม่ได้เข้าอัตโนมัติ สายไม่ว่าง ลูกค้าบอกโทรมา 3 วันเเล้ว เอามือถือมาให้ผมดู ลูกค้าโทรจริง ค่าโทรน่าจะร้อยขึ้น เพราะโทรมาหลายวันเเล้ว ผมก็ลองโทรดู เป็นจริงเมื่อที่ลูกค้าบอก  ลูกค้าถามผมว่า โทรไปรับค่าโทรเพิ่ม หรือโทรให้หมดเงินเล่น เป็นร้อยเเล้ว เเละก็หมด เขตรับค่าโทรวันนี้ด้วย บ่นให้ผมฟัง ผมเลยมาบ่นต่อให้ท่านได้อ่านมั้ง  ลอกให้โทรลงทะเบียนหมดเงินเปล่า เเต่ลงไม่ได้ เเต่ก่อนเห็นลูกค้าลงได้ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน คงขายดีมั้ง เลยคนลงเยอะให้บริการไม่ทั้น ถ้าได้ค่าดโทรกินฟรี กับค่าลงทะเบียน 10,000 คน คนละ 50 บาท ไม่อยากคิด เลย คิดเอาเองครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
HD
Special Member
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2013, 08:21:22 pm »

เมื่อวานผมโทรตั้งแต่ 1 ทุ่ม - 3 ทุ่ม. 10 ครั้ง. ไม่มี ตนรับ
เช้านี้ เริ่มโทร 8:30 น 4 ครั้งถึงจะมีคนรับ. พอจะบอกเลข น้องเค้าบอกว่าต้องอยู่หน้าจอทีวีด้วย เอาเลขจากเครื่องจะได้ชัว. แต่ผมจดจากสติกเกอร์มาแล้ว เพราะมาที่ทำงานแล้วแต่เปิดเครื่องทิ้งไว้ที่ช่อง 400 เลยบ่นว่าเมื่อวานไม่มีคนรับเลยแล้วให้โทรมาอีกไม่เอาแล้ว ให้ยิงสัญาณมาเลย ถ้าไม่ถึงจะโทรมาอีก.  โทรยากกว่าตอนบอลยูโรอีก
ปล เพื่อ บุลเดสลีกา HD เริ่มคืนศุกร์ที่ 9 สค 56 นี้
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

dang
Sr. Member

« ตอบ #2 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2013, 08:24:56 pm »

ผมโทร3-4วันถึงได้ play tv+HD+ค่าโทร1200บาทโทรและดูฟรี 1ปี วันนี้วันสุดท้ายครับ
rider
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2013, 09:53:44 pm »

ผมโทร.เมื่อวาน ติด ลงทะเบียนเรียบร้อย

gamesdeath
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 31, กรกฎาคม 2013, 10:16:07 pm »

วันนี้ ผมซื้อกล่อง ลงทะเบียน รอบแรกเสร็จ ตอนเย็นโทรรับโบนัสค่าโทรก็ไม่มีปัญหา

แต่อาจรอสายนานหน่อย วันนี้วันสุดท้ายคนเยอะหน่อยใจเย็น โทรไป 2 รอบก็ติด จนท คนเดิม แปลกดี
chokelfc
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01, สิงหาคม 2013, 02:04:03 am »

สั่งซื้อไป น่าจะได้รับของวันนี้ GMMZ HD แล้วผมจะได้ดูฟรี 1ปีมั้ยครับ ไม่มีรายละเอียดว่าจะหมดเขตวันนี้บอก เลยไม่ทราบ ผมจะได้ดูฟรีมั้ยเนี้ย
atisat55
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 01, สิงหาคม 2013, 08:15:57 am »

สั่งซื้อไป น่าจะได้รับของวันนี้ GMMZ HD แล้วผมจะได้ดูฟรี 1ปีมั้ยครับ ไม่มีรายละเอียดว่าจะหมดเขตวันนี้บอก เลยไม่ทราบ ผมจะได้ดูฟรีมั้ยเนี้ย
ดูได้ครับ แต่ค่าโทรไม่รู้ครับ

stone
Full Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 01, สิงหาคม 2013, 08:35:11 am »

เพิ่งโทรเมื่อกี้นี้เองครับโทร่ั้งวันก็ไม่ติด เจริญครับ ค่าโทรกินหมดแมจะให้ดูที่จออย่างเดียว จดเลขมาก่อน มันก็ไม่ยอม คนติดเหนื่อย

HD
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 01, สิงหาคม 2013, 08:47:13 am »

เพิ่งโทรเมื่อกี้นี้เองครับโทร่ั้งวันก็ไม่ติด เจริญครับ ค่าโทรกินหมดแมจะให้ดูที่จออย่างเดียว จดเลขมาก่อน มันก็ไม่ยอม คนติดเหนื่อย

ต้องขู่น้องเค้าน้อย เมื่อวานผมก็ขู่ เค้าก็ผมโทรไ่ม่ติดนี่ ทั้งคืนแล้วนะ น้องจ๋า...ต้องยิงสัญญณเดี๋ยวนี้ เปิดช่องรอแล้วจ๊ะน้อง  ถ้าไม่ได้เดี๋ยวพี่โทรมาใหม่นะจ๊ะน้องจ๋า....

HD
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 01, สิงหาคม 2013, 08:48:56 am »

มากันเพียบเลย ว่างมาเล่นกล่องนี้ไปพลางๆ ก่อน

พบกับ FOX เจ้าแห่งความบันเทิงของโลก ที่ยกทัพสุดยอดช่องรายการให้คุณทั้ง กีฬา ภาพยนตร์ ซีรีส์  วาไรตี้ ครอบครัว เพลง สารคดี ข่าว ที่ให้คุณดู "ฟรี" ตลอดทั้งสิงหาคมนี้

SPORT
FOX SPORTS(325)
FOX PORTS Plus(326)
STAR SPORTS(327)
FOX SPORTS NEWS(328)
FOX SPORTS PLUS HD(404)

MOVIES & SERIES
FOX ACTION MOVIES(333)
SCM LEGEND(335)
STAR GOLD(336)
FOX CRIME(342)
FX (343)
FOX ACTION MOVIES HD(406)

DOCUMENTARIES
NAT GEO MUSIC(373)

KIDS
BABY TV(352)

NEWS
FOX NEWS(391)
SKY NEWS(392)

MUSIC
CHANNEL[V](382)

VARIETY
STAR CHINESE CHANNEL(363)
CHANNEL M(362)
STAR PLUS(364)
เงื่อนไขการรับชม
* รับชมช่องรายการฟรีจาก FOX สูงสุดจำนวน 30 ช่องรายการ
* รับชมฟรีตั้งแต่ 10 สิงหาคม - 31 สิงหาคม 2556 เท่านั้น
* รับชมฟรีได้ทั้งกล่องจีเอ็มเอ็มแซท รุ่นสามาร์ทและรุ่นเอชดี
* ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงและ/หรือยกเลิกช่องรายการโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

chokelfc
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 01, สิงหาคม 2013, 09:47:02 am »

ดูได้ครับ แต่ค่าโทรไม่รู้ครับ
ค่าโทร ไม่สนใจครับ แค่ดูฟรี HD กับ 8 ช่องที่คิดเงิน ฟรี 1ปีก็พอครับ ขอบคุณครับ
bonsai
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 01, สิงหาคม 2013, 02:23:03 pm »

ZZZZZZZZZZZZ  เค้าขยายเวลารับค่าโทรครับ    ZZZZZZZZZ 

พิเศษ! ลูกค้าเอไอเอส วัน-ทู-คอล! รับค่าโทรทุกเครือข่ายสูงสุด 1,200 บาท
เมื่อซื้อกล่องทีวีดาวเทียมดิจิตอล จีเอ็มเอ็ม แซท(ทั้ง3รุ่น) หรือบริการเติมช่อง แซท เพย์ ทีวี ตั้งแต่ 1 พฤษภาคม - 30 กันยายน 2556

http://www.gmmz.tv/news/detail/119

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์